Dịch vụ dọn nội thất ô tô có phải là thừa không các bác??

nhalauxehoi

Xe hơi
Em gọi cho bác rồi đấy Bác Tomhh ạ! em Phương đây, mai bác cứ cho anh em bọc bộ ghế da công nghiệp loại 1 cho em nhé! em gửi mật tin cho bác rùi đấy!

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
vâng bác, mai 8h mà bác! cứ theo lịch thôi mà, cám ơn bác đã ủng hộ em, có khi mai xong việc em gặp bác một chút ạ.....bác làm cốc cafe nóng với em nhé :)
Em gọi cho bác rồi đấy Bác Tomhh ạ! em Phương đây, mai bác cứ cho anh em bọc bộ ghế da công nghiệp loại 1 cho em nhé! em gửi mật tin cho bác rùi đấy!

nhalauxehoi

Xe hơi
sẵn sàng thôi bác, bên bác cứ chậm mà chắc, em nghĩ cũng là điều tốt, không khoa chương múa môi em thích nhất cái khoản đấy của bác, nói chuyện với bác qua điện thoai khoái lắm, mai em nghỉ làm mà, bác rảnh lúc nào cứ alo cho em nhé!
vâng bác, mai 8h mà bác! cứ theo lịch thôi mà, cám ơn bác đã ủng hộ em, có khi mai xong việc em gặp bác một chút ạ.....bác làm cốc cafe nóng với em nhé :)

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
vậy mai đến gần nhà bác nhé, chỗ cafe xanh ở văn quán, nhà bác ở TT8 thì cũng gần đó, mai em đến cùng anh em, cứ để anh em làm, em mời bác ra đó làm cốc cafe nóng nhé, em làm chút việc, chúc bác buổi tối tốt lành ạ..