[Funland] Địa chỉ may bộ vest đẹp và uy tín

polizia

Xe container
Nhà Nam ở Hàng Gà chống chỉ định với bác nào dáng người đậm, hơi béo, bụng hơi to nhé. Em may quần của nhà này từ hồi còn đi học phổ thông, lần nào cũng bảo cho em cái bụng với cái đũng rộng ra cho thoải mái, may lần nào cũng nhắc nhưng cầm quần về mặc cứ thấy căng bó, chỉ sợ quần nó rách, vì thế giờ em không may nhà này nữa. Bác nào béo mà may quần ở đây thì mặc khó chịu lắm.

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
Tiện có thớt này,, các cụ cho hỏi mua đờ mi ở đâu đẹp, em muốn sắm vài bộ mặc đông

kienauto

Xe tăng
Website
www.phimcachnhiet.vn
ngọc long chợ trời, tiến đạt hà đông, cao minh trần hưng đạo.....chả ai để ý đến áo đâu, toàn nhìn cô dâu thôi

mất gương

Xe tăng
Em hay may ở may Hồng Hà 170 Nguyễn Tuân ạ giá bình dân 2 củ là cũng ổn rồi .

Taihoatu

Xe lăn
ngày xưa em may ở Adam Thành - Phó Đức Chính giá cả vừa phải (không biết bây giờ còn không), hoặc cụ ra chỗ đầu Lò Đúc phía Trần Khát chân xem, chỗ đấy may cũng đẹp ạ

Tran Thanh Tung

Xe điện
e may ở Đức Classis - Nguyễn Hữu Huân, thợ Đà Nẵng, đẹp luôn - hợp với thanh niên.

kiensurveyor

Xe tăng
Bác ra chú Cao Tailor, 50 Triệu Việt Vương nhé, 091.357.9597.
Tên tuổi chú này không phổ thông như các hàng mọi người đã tư vấn, nhưng may đẹp đấy. Khách khoai Tây may cũng nhiều.

kiamorning2007

Xe tăng
2 năm trước em may ở 280 ( hay 282 - em ko nhớ chính xác) của cụ Tuấn ở Ngọc Lâm. Em thấy may đẹp, tiền công có 700k.

Chuẩn cụ ạ, em may véc cũng tuyền may ở đấy.
Nhưng theo em nếu may véc chú rể cụ chủ có thể qua nhà may Đức ở Nguyễn Hữu Huân, em may ở đấy 2 bộ giá cũng không đắt lắm mà mặc 2 năm nay rồi vẫn OK không lỗi mốt tí nào.

nakata8686

Xe tải
Nhà Nam ở Hàng Gà chống chỉ định với bác nào dáng người đậm, hơi béo, bụng hơi to nhé. Em may quần của nhà này từ hồi còn đi học phổ thông, lần nào cũng bảo cho em cái bụng với cái đũng rộng ra cho thoải mái, may lần nào cũng nhắc nhưng cầm quần về mặc cứ thấy căng bó, chỉ sợ quần nó rách, vì thế giờ em không may nhà này nữa. Bác nào béo mà may quần ở đây thì mặc khó chịu lắm.
em thấy bẩu nhà đấy bây giờ kiêu lăm hở bác

miwon

Xe tăng
Em vừa mới may ở Xã Đàn Vest Mạnh Hùng - Giá phải chăng - lấy nhanh - thái độ phục vụ tốt em chỉ nhớ là gần ngã 3 với Phạm ngọc thạch 0904 479 796 Anh Hùng - Em mặc vào SG chụp ảnh cưới ai cũng khen nức nở. Cụ cứ đến đó xem.

ZIL.135

Xe buýt
Mấy địa chỉ cụ chủ tham khảo:
Thaicom: số 2 Thi Sách
Nam: 72 Hàng Gà
Đức: Nguyễn Hữu Huân

Em thấy May ở ThaiCom cũng được, giá hợp lý, em cũng vừa may comple cưới xong

Tinh Tam

Xe tải
ở tràng thi có cửa hàng may cũng ổn lắm

Badboy_Tram

Xe tải
em là không thích anh Nam,em làm 2 bộ ở đấy, mặc già và nhận được thái độ không hay. cạch luôn. E tìm được 1 địa chỉ ở Quang Trung hiệu Anh Thi và đã chuột bạch 2 bộ, kết quả very good. Chú thợ người Huế, nhẹ nhàng và giá thì chấp nhận được, thêm nữa may áo sơmi và quần đẹp.

p_quanghuy

Xe tải
Em hay may ở nhà may Đức (đầu nguyễn Hữu Huân). May dáng thanh niên hiện đại, rất được. Hôm trước vừa làm 1 bộ 7củ (Ở đấy thấp nhất là 5 củ).
Nói chung thì địa chỉ có nhiều, mỗi người một ý kiến nhưng em nghĩ là ở Hà Nội bây giờ chả có cái gì ngon bổ rẻ đâu. Tiền nào của nấy. Năm ngoái em đi may ở Nil - Hàng cá (công 4tr, đặt cọc 2tr). Nhìn bộ ma nơ canh mặc cũng đẹp nhưng đến khi thử vest của mình thì.... ôi thôiiiiiiiii, hình như mặc nhầm của ông nào U40. Em góp ý thì bác chủ cửa hàng cứ gân cổ lên cãi: em may đúng kỹ thuật, tại người anh mặc không đẹp ???!!!! b-( Em bực quá, bỏ luôn tiền cọc, đek lấy nữa.
Theo kinh nghiệm của em, đi may vest mà hàng nào đo cẩn thận, nhiều chỉ số thì sẽ vừa người và rất đẹp. Đi may ở Đức, nó còn bắt cởi trần ra để đo cho chuẩn cơ.
Túm lại, cụ chủ thớt nhanh nhanh mà đi may thì nó còn kịp giao hàng trước Tết, muộn vài hôm nữa thì ít hàng nhận lắm. Cụ cứ mạnh dạn thử vài lần thì mới tìm được hàng ưng ý, đến vợ còn thay được nữa là mấy bộ quần áo.:D

NS690

Xe tải
Em định làm demi, bác nào biết chỗ may đẹp va hợp lý thì cho em advice nhé.

Xe bọ xít

Xe container
Em hay may ở nhà may Đức (đầu nguyễn Hữu Huân). May dáng thanh niên hiện đại, rất được. Hôm trước vừa làm 1 bộ 7củ (Ở đấy thấp nhất là 5 củ).
Nói chung thì địa chỉ có nhiều, mỗi người một ý kiến nhưng em nghĩ là ở Hà Nội bây giờ chả có cái gì ngon bổ rẻ đâu. Tiền nào của nấy. Năm ngoái em đi may ở Nil - Hàng cá (công 4tr, đặt cọc 2tr). Nhìn bộ ma nơ canh mặc cũng đẹp nhưng đến khi thử vest của mình thì.... ôi thôiiiiiiiii, hình như mặc nhầm của ông nào U40. Em góp ý thì bác chủ cửa hàng cứ gân cổ lên cãi: em may đúng kỹ thuật, tại người anh mặc không đẹp ???!!!! b-( Em bực quá, bỏ luôn tiền cọc, đek lấy nữa.
Theo kinh nghiệm của em, đi may vest mà hàng nào đo cẩn thận, nhiều chỉ số thì sẽ vừa người và rất đẹp. Đi may ở Đức, nó còn bắt cởi trần ra để đo cho chuẩn cơ.
Túm lại, cụ chủ thớt nhanh nhanh mà đi may thì nó còn kịp giao hàng trước Tết, muộn vài hôm nữa thì ít hàng nhận lắm. Cụ cứ mạnh dạn thử vài lần thì mới tìm được hàng ưng ý, đến vợ còn thay được nữa là mấy bộ quần áo.:D
Có lẽ cụ tư vấn đúng vì cụ nói rất đúng về may ves ạ, em cũng thích may trẻ trung vừa và ôm người. Chứ như ở Vn e thấy mọi người mặc ves toàn sộc sệch như mặc của bố ý, kể cả các Cụ xem lãnh đạo các nước Phương Tây họ mặc ves cũng rất đẹp ôm và vừa vặn với người, chứ ko như lãnh đạo VN mặc ves rất già như cách mạng...
Để hôm nào em đến may thử chỗ Cụ, vodka cụ. Cụ cho em hỏi số bao nhiêu Nguyễn Hữu Huân ạ

Chỉnh sửa cuối:

sonph

Xe hơi
Đồng chí này thì em can bác đây, năm ngoái em may một bộ thấy mặc cũng được nên năm nay vừa may một bộ nữa, sau khi sửa 3 lần rồi thì em chán không muốn sửa nữa, mỗi lần mặc áo vào là lại thấy bực mình. Mấy bác nhà may của mình sau khi có tí tên tuổi rồi thì có tự làm nữa đâu, toàn đo xong ném cho mấy ông thợ làng cắt may, nhìn đường chỉ em chỉ muốn ném cái áo đi cho xong.

Bác ra chú Cao Tailor, 50 Triệu Việt Vương nhé, 091.357.9597.
Tên tuổi chú này không phổ thông như các hàng mọi người đã tư vấn, nhưng may đẹp đấy. Khách khoai Tây may cũng nhiều.

hieu78

Xe tăng
ngọc long chợ trời, tiến đạt hà đông, cao minh trần hưng đạo.....chả ai để ý đến áo đâu, toàn nhìn cô dâu thôi
Cao Minh về cuối Ngô Quyền lâu rồi bác ơi,

Bác chủ chơi CM đi, dựng ngon lắm, e mùa hè may quần cũng toàn CM, te vét thì đương nhiên :P

Xe bọ xít

Xe container
em là không thích anh Nam,em làm 2 bộ ở đấy, mặc già và nhận được thái độ không hay. cạch luôn. E tìm được 1 địa chỉ ở Quang Trung hiệu Anh Thi và đã chuột bạch 2 bộ, kết quả very good. Chú thợ người Huế, nhẹ nhàng và giá thì chấp nhận được, thêm nữa may áo sơmi và quần đẹp.
Em thấy Nam hàng gà chỉ may cho trên 40t, em chưa may ves ở đây nhưng may 2 quần âu, già ko mặc đc