Địa chỉ làm gương gập rất ổn

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Hôm nọ em làm ở 90 Nguyễn Khánh Toàn, cũng hết 1.4tr, nhưng ko thích lắm vì mấy điểm:

1- Có cả gập mở theo công tắc và theo khóa điện, nhưng công tắc ko phải 1 chạm, trông xấu xấu. Thợ tư vấn chỗ để công tắc cũng xấu nốt.
2- Bật khóa điện, gương mở ra. Đề máy, gương cụp vào rồi mới xòe ra. Cái này cực khó chịu.
3- Thợ làm ẩu, xước hết cả sơn trên gương, và lúc lắp lại cái inox bảo hiểm gương, khoan lòi cả lên trên thành ra có 1 gương bị 1 vết bắn nhôm ở phía trên.

Nhân tiện hỏi các bác xem xe em ko có chỗ chờ sẵn để gắn công tắc một chạm thì có nên khoan đục ở đâu đó ko? Và muốn khi đề nổ gương đừng gập vào rồi mới xòe ra thì làm được ko?

Thank các bác.
Khổ thân bác !
Không có chỗ chờ thì bác làm cái công tắc nổi to cỡ cái khuy áo, chỉ khoan 1 lỗ nhỏ xỏ vừa cái dây điện là xong .
Thợ làm chỗ đó không biết cách đấu điện thôi .

nhangian2000

Xe đạp
Thế có lắp được khi bấm đóng của thì gưưong cụp, còn mở cửa thì gương mở ra chắc được chứ, em nghĩ chỉ cần có vậy, tiện lợi cho việc rửa xe ...

Cộng nhận cái này rất tiện nhưng các bác phải cận thận đừng để như em; hôm cho thằng bạn mượn xe, động tác đầu tiên trước khi lên xe là lấy tay bẻ gương ra :mad:ôi thôi cái gương của em[/quote
Vậy bác dán thêm một cái note bên ghế lái là : Xe đã làm gương gập điện (b)

baycaumuoi

Đi bộ
Cộng nhận cái này rất tiện nhưng các bác phải cận thận đừng để như em; hôm cho thằng bạn mượn xe, động tác đầu tiên trước khi lên xe là lấy tay bẻ gương ra :mad:ôi thôi cái gương của em[/quote
Vậy bác dán thêm một cái note bên ghế lái là : Xe đã làm gương gập điện (b)
Thỉnh thoảng em lái vào đường hẹp, gặp xe đi ngược chiều, do đường hẹp quá nên hơi cọ quẹt 2 cái gương bên trái của 2 xe vào nhau, chúng tự gập vào, hạ kính xuống bẻ ra rồi lại chạy tiếp:41:.Nếu làm gương gập điện thì toi à:^)

carina

Xe buýt
Bác chủ thớt cho hỏi tí, nay e alô cho bác Quý định làm cái cho tai con Getz của e vẫy được, rưng mà bác ý bẩu: "trời mưa, phải tháo tung cánh cửa gì đó sợ bẩn nên hẹn hôm nắng". Thế túm lại làm có phải tháo dỡ nhiều lém không bác, nếu mà lôi thôi quá thì e cứ để thế mà bẻ tay cho rồi. Ngày cùng lắm bẻ một hai phát ý mà :21:

trungvalen1982

Xe máy
92 nguyễn khánh toàn cũng là 1 địa chỉ tin cậy đó các bác, em làm cho 3 xe nhà em ở đó, đều OK

teapot

Xe buýt
giá cả thế nào hả bác trungvalen1982?

artmedia5881

Xe container
Trước em thấy mọi người bảo làm món này ở Đồng Nhân giá cả rất hợp lý không biết giờ thế nào vì cũng mấy năm rồi. Bạn em làm mất đâu 1,8 củ thì phải