Địa chỉ làm gương gập rất ổn

automen

Xe buýt
Ở đâu còn lâu mới nói...Nói ra để toi à...
Website
www.phimcachnhiet.vn
Địa chỉ làm Gương gập

Hôm vừa rồi em làm gương gập cho con Kia Morring trên đường Lê văn lương,Motor camry, thợ làm tương đôi chuyên nghiệp vì ho đấu theo 3cach
1. tắt chìa khóa gương cụp
2. điều khiển trên đk từ xa của xe
3. tắt công tắc gương cup
e rất ưng ý

bvc

Xe tăng
Có làm cho INNOVA không bác ơi

thuyketcau

Xe máy
Hôm vừa rồi em làm gương gập cho con Kia Morring trên đường Lê văn lương,Motor camry, thợ làm tương đôi chuyên nghiệp vì ho đấu theo 3cach
e rất ưng ý
Giá rổ bao nhiêu bác........ở địa chỉ nào vậy, em cũng đang định làm cho KM

bvc

Xe tăng
e rất ưng ý
Trước em cũng làm trên Lê Văn Lương cho gentra, nhưng không phải chế, thợ làm cũng được lắm,

Có làm cho INNOVA không bác nhỉ, em bảo đứa bạn đến làm

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
e rất ưng ý
Giá bn 1 đôi bác? Mà đấu được 3 trong 1 thì siêu quá (y) (y) (y). Bác phọt tý ảnh ọt lên đê (y)

automen

Xe buýt
Ở đâu còn lâu mới nói...Nói ra để toi à...
Website
www.phimcachnhiet.vn
E thấy ông Bạn e làm gương cụp cho INNOVA cũng o kê nên giới thiệu e đến cửa hàng S1 LVL.giá e làm là 2t6 vì họ bảo đấu theo đk xe là chất xam mà, nên e cũng oke:21: e chưa chụp được lên các bác thông cảm nhe

Maz6666

Xe buýt
sorry các bác, em bận quá, nhiều bác quan tâm cái vụ này nhể

- xe em Lac 1.8 đã có gương chỉnh điện sẵn rồi chỉ gắn thêm mô tơ gập , cái mô tơ này em không để ý có mấy chân chỉ biết nó là loại có tích hợp rơ-le tự ngắt điện sau khi cụp/xòe xong

- nghe các bác bóng bàn, em đã lắp thêm quả công tắc on/off em moi từ con modem hỏng ra trông cũng giống con 1 chạm của bác có ngón tay đẹp ở trên

vận hành của quả gương gập này thì rất tiện : cửa chốt thì gương cụp , cửa mở thì gương xòe *đang lái mà cửa chốt gương vẫn xòe:)

bây giờ em đã lắp thêm quả công tắc vào ngay lỗ chờ sẵn của xe nên đang đi cũng có thể cụp xòe được

- Địa chỉ |CH em đã bảo rồi 31 Nguyễn Công Trứ , tên Quý , có số DD đây :
0912287082

bác nào thấy OK thì cho em uống Vốt-Ka nhá (b) (b)

Maz6666

Xe buýt
e rất ưng ý
tắt chìa khóa gương đã cụp rồi thì còn dùng điều khiển từ xa làm gì nữa bác :69: chỉ cần dùng 1 trong 2 cái đó

nếu dùng tắt chìa khóa gương cụp thì khi đi rửa xe rất dở là vẫn phải bật điện lên không thì gương sẽ gập vào -> mấy chú rửa xe sẽ lấy tay bẻ ra :'(

dungqt

Xe hơi
Tóm lại em thấy phức tạp quá. Gập gương bằng cơm tiện hơn..

anhcobra

Xe container
Còn một vụ nữa rất hay mà chẳng bác nào chịu đòi hỏi cả - đó là gương bên phụ khi vào R sẽ tự gập mặt xuống để soi vỉa hè như mondeo với bim. Hôm vừa rồi em làm cũng quên bố nó mất

1.5G

Xe tải
các bác nên đấu thêm tắt chìa khóa gương cụp, kính lên vì đề phòng vợ cả lên xe cứ đòi khí tươi, nhưng khi xuống chẳng bao giờ nhớ kéo kính lên, nên khi bác ra khỏi xe theo thói quen bấm khóa cửa, luc sau giật mình vì kính chưa lên hết

Albino

Xe hơi
Không biết chỗ nào độ gương điện và tự cụp của Matiz không nhỉ?Cụ nào biết chỉ giáo cho iem cái! Thank các cụ!!!

atlink2

Xe tải
Thì bác cứ theo cái địa chỉ của bác chủ thớt này xem sao, em nghĩ là cũng được hết cả thôi.

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Các bác lưu ý nếu dùng motơ to đối với gương nhỏ sẽ xảy ra hiện tượng không chỉnh được mặt gương (trong trường hợp lắp inox bảo vệ mặt gương) vì bị cộm.Thế là được cái nọ lại toi cái kia. Tốt nhất trước khi làm các bác cứ hỏi và thoả thuận kỹ là được.
Matiz cũng làm được vô tư bác ạ.

Maz6666

Xe buýt
Còn một vụ nữa rất hay mà chẳng bác nào chịu đòi hỏi cả - đó là gương bên phụ khi vào R sẽ tự gập mặt xuống để soi vỉa hè như mondeo với bim. Hôm vừa rồi em làm cũng quên bố nó mất
cái này hay đấy, không biết lùi xong rồi mặt gương nó có ngóc lại như cũ không?
bác nhớ xem làm ở đâu cho ae biết với

anhcobra

Xe container
31D Nguyễn Công Trứ ý bác, chắc là cụp xong nó ngóc lên đấy, em đang định đi làm lại đây

atlink2

Xe tải
Maz6666 nói:
viết
em vừa làm quả gương gập điện cho vợ 2 Lac, rất là ổn các bác a . Mô tơ êm ro, tắt chìa chốt cửa là gương cụp, mở cửa thì gương xòe còn khi mở chìa chốt cửa gương vẫn xòe, thợ chỉ dùng có 2 con rơ-le rẻ tiền chứ không cần gì đến vỉ mạch điều khiển gập như em thấy có bác nói trên nạy Tổng thiệt hại là 1M

bác nào cần thì ra cửa hàng ông Quý 31b (hay 31d em quên mất) Nguễn Công Trứ, ông này trực tiếp làm phần cơ xong gọi mấy chú ở đâu đó đến đấu điện

em loa lên đây để các bác biết chứ em với ông này chả bà con họ hàng gì

Em vừa làm hôm nay xong, cũng ngon lành phết, hehe. Nhưng em ko làm được với giá mà bác đã làm, và theo như mr Quý nói thì tuy bác ko có họ hàng bà con gì, nhưng bác lại là sếp của vợ ông ý nên ông ý mới lấy giá đó, hix. Làm em nói kiểu gì cũng ko được cái giá đó. Ko biết là em bị gà hay là ông ý nói thật, nhưng thấy bác edit lại bài (giống như ông ý than vãn) thì có lẽ là đúng thế rồi. Bác lạm dụng chức quyền quá, hehee.

Nhưng dù sao cũng cám ơn bác nhiều, ở đó dù sao cũng rẻ hơn khối chỗ khác, :D.

atlink2

Xe tải
31D Nguyễn Công Trứ ý bác, chắc là cụp xong nó ngóc lên đấy, em đang định đi làm lại đây

Em đã buôn dưa lê với mr Quý về "nhu cầu" của bác rồi ạ, nhưng ông ý nói ông ý potay với cái vụ này, nên em ko làm được bác ạ, bác làm xong thì thông tin lại cho mọi người biết với nhé. Thanks bác.