Địa chỉ làm gương gập rất ổn

Maz6666

Xe buýt
bác nào cần thì ra cửa hàng ông Quý 31b (hay 31d em quên mất) Nguễn Công Trứ

Chỉnh sửa cuối:

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
em vừa làm quả gương gập điện cho vợ 2 Lac, rất là ổn các bác a (y) (y) . Mô tơ êm ro, tắt chìa chốt cửa là gương cụp, mở cửa thì gương xòe còn khi mở chìa chốt cửa gương vẫn xòe, thợ chỉ dùng có 2 con rơ-le rẻ tiền chứ không cần gì đến vỉ mạch điều khiển gập như em thấy có bác nói trên nạy Tổng thiệt hại là 1M

bác nào cần thì ra cửa hàng ông Quý 31b (hay 31d em quên mất) Nguễn Công Trứ, ông này trực tiếp làm phần cơ xong gọi mấy chú ở đâu đó đến đấu điện

em loa lên đây để các bác biết chứ em với ông này chả bà con họ hàng gì :)
Thế bác không lắp công tắc 1 chạm bên trong xe à? Bác làm giá đấy là quá rẻ. Nhân tiện cho em hỏi quả motơ của bác có bị hiện tượng cộm gương k? Nghĩa là lúc bác chỉnh điện mặt gương có bị vướng vào miếng inox bảo vệ mặt gương k ạ?

lengkeng

Xe tăng
Thế trong trường hợp đi qua chỗ đông người muốn cụp gương để đi cho dễ có cụp được ko bác? Hoac về nhà vào gara ko cần cụp nó có ko cụp ko bác vì cụp nhiều chổi than chóng hỏng *-)

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Thế trong trường hợp đi qua chỗ đông người muốn cụp gương để đi cho dễ có cụp được ko bác? Hoac về nhà vào gara ko cần cụp nó có ko cụp ko bác vì cụp nhiều chổi than chóng hỏng *-)
Thế mới phải có công tắc 1 chạm trong xe để gặp lúc đường hẹp, đường đông ngồi trong xe cũng dk được, còn khóa điện gập ra gập vào chỉ là tiện nghi đứng thứ 2 thôi ạ.

Maz6666

Xe buýt
Thế bác không lắp công tắc 1 chạm bên trong xe à? Bác làm giá đấy là quá rẻ. Nhân tiện cho em hỏi quả motơ của bác có bị hiện tượng cộm gương k? Nghĩa là lúc bác chỉnh điện mặt gương có bị vướng vào miếng inox bảo vệ mặt gương k ạ?
em không lắp công tác vì họ không có công tăc xịn mà công tăc chế thì em k thích vì xấu, em có hỏi mấy chú đấu dây thì bảo nếu đấu công tắc thì cần thêm 1 con rơ-le nữa
em chỉnh gương vưỡn thấy ok

@anhco: làm cơ mất 1 tiếng rưỡi, đấu điện 30'

Chỉnh sửa cuối:

banana16

Xe hơi
Pac chi chi hua cho e hỏi Pác làm FE ở đâu ạ

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
em không lắp công tác vì họ không có công tăc xịn mà công tăc chế thì em k thích vì xấu, em có hỏi mấy chú đấu dây thì bảo nếu đấu công tắc thì cần thêm 1 con rơ-le nữa
em chỉnh gương vưỡn thấy ok

@anhco: làm cơ mất 1 tiếng rưỡi, đấu điện 30'
Hơi tiếc cho bác, vì bác mất 1 triệu bạc mà đang đi trên đường gặp chú 2 bánh quệt vào bẻ ngược gương bên phụ hoặc vào cổng nhỏ cần gập gương bên phụ, thì bác vẫn phải gập bằng cơm :P :P :P (tức là hạ kính phụ với tay ra ngoài bẻ lại gương hoặc ra ngoài xe).:21: :21:

Em lấy ví dụ nhé : Xe FORD LAZER chỉ có chức năng gập điện bằng công tắc 1 chạm trong xe , nâng cao hơn là MONDEO thi có thêm chức năng gập mở theo khoá điện. Em chưa thấy có xe nguyên bản nào lại chỉ có duy nhất 1 chức năng gập mở theo khoá. Nhà sản xuất họ cũng nghiên cứu chán rồi bác ạ.

Đây chỉ là kinh nghiệm thực tế của bản thân em muốn chia sẻ với bác thôi, vì
em đặt công năng sử dụng lên hàng đầu bác ạ.

buloonggi

Xe điện

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Bác làm ở đâu ạ, bác cho em cái địa chỉ và rổ giá đi ạ
Bác thử qua chỗ bác chủ thớt này hỏi xem, giá quá ổn đấy, nhưng không biết bảo hành thế nào. Nhưng em nghĩ motơ của bác ý là motơ 4 chân tự chế ,còn motơ camy xịn chỉ có 2 chân thôi.

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Công tắc 1 chạm trong xe em đây trông đẹp phết đấy chứ

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
xe nhà em làm hết gấp 3 lần nhà bác hay sao ấy , mà vẫn chưa ưng cũng Lạc ạ

AQ.

Xe tăng
Bác chủ thớt cho em hỏi ngu tí: xe của bác nguyên bản là loại gương có điều khiển điện nhưng gập bằng tay? để độ gập điện phải cấy thêm động cơ khác chứ không kết hợp động cơ xoay mặt gương phải không ạ?. Xe Mut xôi nhà em muốn làm có được không? Giá 1 triệu/bộ đã bao gồm tất cả các chi phí? CH bảo hành bao lâu bác?

ducan

Xe tăng
he he đang quan tâm vụ này đây , bác chủ thớt giả nhời nốt mấy cái câu hỏi trên cho em nghiên cứu cái nhỉ

taigia

Xe hơi
Bác thử qua chỗ bác chủ thớt này hỏi xem, giá quá ổn đấy, nhưng không biết bảo hành thế nào. Nhưng em nghĩ motơ của bác ý là motơ 4 chân tự chế ,còn motơ camy xịn chỉ có 2 chân thôi.
Các bác ấy hỏi địa chỉ và giá rổ bác làm thế nào mà bác cứ tảng lờ đi là sao

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Các bác ấy hỏi địa chỉ và giá rổ bác làm thế nào mà bác cứ tảng lờ đi là sao
Bác chẳng đọc kỹ gì cả :P :P .Em có phải chủ thớt đâu. Thôi coi như bác hơi e nhé : của e làm ở longthinhaudio nhưng giá 1,9 cơ (bao gồm cả công tắc 1 chạm):)