Địa chỉ bảo dưỡng cho GLK

lqminh176

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi chút [-O<.
Con vợ 2 của em (GLK 300) hiện đã đến kỳ (bảo dưỡng B). Trước kinh tế dư dả thì thường cho em nó đi spa ở an du bây giờ kinh tế suy thoái muốn tìm một chỗ ngon bổ rẻ để chăm sóc cho em nó. Em hỏi bác gúc gồ thì ra nhiều địa chỉ quá chả biết đâu mà lần, mong các cụ mách giúp em chỗ nào chất lượng, giá cả hợp lý, nếu ở khu vực cầu giấy thì càng tốt (vì tổ cú của em ở đấy :-?).
Thank các cụ nhiều~o)

me oto

Xe tăng
Có mấy chỗ ae trên off hay làm: Tuấn Đại từ
Dũng tai biến

QuangVD

Xe tăng
Nhập hội GLK đi cụ ơi ;)

hpnetauto

Xe tải
Con vợ 2 của em (GLK 300) hiện đã đến kỳ (bảo dưỡng B). Trước kinh tế dư dả thì thường cho em nó đi spa ở an du bây giờ kinh tế suy thoái muốn tìm một chỗ ngon bổ rẻ để chăm sóc cho em nó. Em hỏi bác gúc gồ thì ra nhiều địa chỉ quá chả biết đâu mà lần, mong các cụ mách giúp em chỗ nào chất lượng, giá cả hợp lý, nếu ở khu vực cầu giấy thì càng tốt (vì tổ cú của em ở đấy :-?).
Thank các cụ nhiều~o)
Mời cụ đánh xe qua xưởng em. Em kiểm tra tổng thể free cho cụ.
Hy vọng anh em còn gặp nhau về sau. Xưởng vừa mở ngay cạnh KeangNam, mong cụ ủng hộ.

QuangVD

Xe tăng
Thank các cụ nhiều~o)
Service B có mỗi thay dầu và lọc dầu, tiện tay thì vệ sinh lọc gió điều hòa, lọc gió động cơ thôi cụ ơi :)
Trong hội GLK có cụ Tai biến làm garage chuyên mer, miễn phí cho thành viên CLB vụ kiểm tra xe, giảm giá 5% phụ tùng khi thay thế, thay dầu thì chỉ tính phí vật tư không tính công đó cụ :D

Chỉnh sửa cuối:

mercedesviet

Xe buýt
Service B có mỗi thay dầu và lọc dầu, tiện tay thì vệ sinh lọc gió điều hòa, lọc gió động cơ thôi cụ ơi :)
Trong hội GLK có cụ Tai biến làm garage chuyên mer, miễn phí cho thành viên CLB vụ kiểm tra xe, giảm giá 5% phụ tùng khi thay thế, thay dầu thì chỉ tính phí vật tư không tính công đó cụ :D
Em biết ngay khi thấy nhà dung_taibien thập thò ngoài cửa. Không phải nhắc đâu các cụ ợ. Lão ấy thì thắp hương muỗi cũng lên đới.

nem_da_giau_tay

Xe buýt
qua B-tek sẽ kiểm tra miễn phí cho bạn !
B- với chẳng tếch, e thề k quay lại, có vẻ hơi thiếu chuyên nghiệp, lý do những cái nhỏ là ít quan tâm, và hay máy chém nếu làm, vs e thế là k chuyên nghiệp rồi,
k biết các gaâ ngoài có gaâ nào làm quy trình như ở hãng k nhỉ, nhỏ to làm hết và đều dập theo 1 quy trình chứ k phải có cái a cố vấn sửa chữa k ra cố vấn, thợ k ra thợ, qly k ra qly cứ chay lăng xăng, mà chủ cũng k ra chủ vì cốc biết ai là chủ à, e thì e đánh giá độ nhiệt của 2 nơ là dũng tay biên và tuấn đại từ, nhưng mà khi vắng 2 cụ này thì lại cái đám thợ k ra thợ qlys k ra qly chủ k ra chủ là ẩu lắm, góp ý 2 cụ thế. e là e cứ nói thẳng các cụ gét yêu e thế nào cũng đc, e chỉ mún sờ vít ngày một tốt hơn để ae yên tâm thoai,
à mà còn nhiều khi cái đám thợ đấy lại còn lười nữa chứ, khách nói thì cố tình lờ đi bỏ qua công đoạn để mà cố cho nhanh. e gét nhất cái kiểu đấy, làm cái gì cũng cần có quy trình công đoạn, cũng như logic khoa học , e chỉ thí dụ thế này, e xin giấu tên ga ra làm vụ này cho e, vì lí do tế nhị, nhưng sau lần đó là e mất niềm tin rồi, sau khi a qly chỉ đạo làm thế này no kia, đám thợ nó làm theo, ai lại hàn cái ba dờ sôcs, nó móp méo cong thợ cắt đôi ra nắn rồi hàn lại, e nói là nếu chỉ hàn nối như thế thì k có giá trị chỉ cần gõ nhẹ cái là bung mối hàn, và như vậy ba dờ sốc k còn giá trị của nó, muốn nó chịu lực đc thì phải gia cố thêm, vì nó nằm trong lớp vỏ xe cho nên k cần đẹp cần đúng chức năng của nó thế nên gia cố bằng cách ốp thêm 1 đoạn kim loại vào chỗ hàn như dạng nhíp vậy thì nó mới chịu lực đc, ấy thế mà đám thờ đợi lúc e lơ là cố mà làm bỏ qua lời e nói, lười thế chứ lại, việc này nhỏ cũng k qtrong nhưng e gét cái kiểu lười đấy lắm.

Chỉnh sửa cuối: