[Funland] Đĩa Cd nghe nhạc

chuot08

Xe lăn
Cụ sâu sắc quá, văn hoá nó phản ánh tính cách, văn hoá, kinh tế, xã hội, tập tục, tập quán.....của miền đất đó phỏng cụ
Chém gió mà cụ, nhưng em nghĩ là thế! :D

Cụ làm em phấn chấn rồi đó!
Giờ mà kiếm được cặp FC đẹp đều cũng khó, tối qua em vào ebay mà thấy toàn đôi ghép, lệch màu màng, lệch đời củ...
Thôi chết rồi! :D
Món FC này em cũng chưa trải nghiệm bao giờ. Hay hôm nào cả nhà làm bữa sang nhà bác Gato2009 học tập kinh nghiệm đê!

trauxanh

Xe lăn
Chém gió mà cụ, nhưng em nghĩ là thế! :D

Thôi chết rồi! :D
Món FC này em cũng chưa trải nghiệm bao giờ. Hay hôm nào cả nhà làm bữa sang nhà bác Gato2009 học tập kinh nghiệm đê!
Đi nhé?
Tớ mang mấy đĩa đến đó oánh chơi. :D

Gato2009

Xe điện
Đi nhé?
Tớ mang mấy đĩa đến đó oánh chơi. :D
Welcome các cụ, cụ mang mấy cái đĩa nữa đến thì còn gì bằng, mời các cụ thưởng kim MC với cái cần câu 12” nhà em tự giồng luôn ạ. Cụ gọi trước cho em nhé.

hd-vt

Xe container
Thanks cụ! Em sẽ bám càng bác Trâu! :D
Dám đi trước à...n.......áo.

Trời ơi, sao cụ không đi sau í, tha hồ ngắm nghía, cho có hàng có lối chớ.

Em no cho các cụ, đi thẩm cái đấy, rồi khi về nhà lại ra ra vào vào thì chết dở. Trước em đã nghe một cặp OB ván hở zin cổ của Anh chưa phải FC gì mà giờ đây vẫn tắc lưỡi khi đêm về đấy ...híc.

trauxanh

Xe lăn

Em no cho các cụ, đi thẩm cái đấy, rồi khi về nhà lại ra ra vào vào thì chết dở. Trước em đã nghe một cặp OB ván hở zin cổ của Anh chưa phải FC gì mà giờ đây vẫn tắc lưỡi khi đêm về đấy ...híc.
Ờ thì...một chuyến tham quan
Rồi về ta mới tính toan mô hình
Tới lui, cân đối linh tinh
Được mà hơn mất, ta trình...bà Chúa Kho. :D

Gato2009

Xe điện

Úi, không ghê gớm như cụ nghĩ đâu, cặp của em là dạng khiêm tốn thôi, có thể gọi là chiếu dưới trong họ FC thôi mà, mời cụ luôn cho vui ạ
Thân,

hd-vt

Xe container
Úi, không ghê gớm như cụ nghĩ đâu, cặp của em là dạng khiêm tốn thôi, có thể gọi là chiếu dưới trong họ FC thôi mà, mời cụ luôn cho vui ạ
Thân,
Cảm ơn cụ.
Ngoài chất của OB ra, FC mà chỉnh áp để thay đổi lực từ thì thật sự hấp dẫn, em cứ phải là đồ chơi phải hớ hênh như đồ của cụ và tay phải mò vào được, mân mê vặn veo mới thích.
Đồ mới tinh, mở ra ngắm tí xong lại đóng lại chả dám sờ vào cái gì, sợ mất zin. Xa cách kinh khủng hehe.

Gato2009

Xe điện
Cảm ơn cụ.
Ngoài chất của OB ra, FC mà chỉnh áp để thay đổi lực từ thì thật sự hấp dẫn, em cứ phải là đồ chơi phải hớ hênh như đồ của cụ và tay phải mò vào được, mân mê vặn veo mới thích.
Đồ mới tinh, mở ra ngắm tí xong lại đóng lại chả dám sờ vào cái gì, sợ mất zin. Xa cách kinh khủng hehe.
Vâng, thấy bẩu cái FC thay đổi điện áp là chất âm thay đổi, em mới chạy ên chửa vặn vẹo xem thế nào. Đồ của em toàn đồ cỏ lên nghịch thoải mái, loa lủng, cối xay cối xiếc...là em cứ vặn vẹo thoải mái con gà mái...

hd-vt

Xe container
Vâng, thấy bẩu cái FC thay đổi điện áp là chất âm thay đổi, em mới chạy ên chửa vặn vẹo xem thế nào. Đồ của em toàn đồ cỏ lên nghịch thoải mái, loa lủng, cối xay cối xiếc...là em cứ vặn vẹo thoải mái con gà mái...
Cụ chuẩn bị có một đàn tới chơi, chúc thoải con gà mái hehe.
Bên thớt nhạc Phú Quang có mợ Yên..An hay Yên Phụ hay sao í nhỉ ( cứ nhắc đến tên phụ nữ là em cứ noạn cả nên ) thẩm âm nhạc tinh tế, mặn mòi. Cụ nên có lời mời thật nịch sự cho em, tai phụ nữ đang giá loa độc đáo lắm. Em có ông bạn khi mua dây cho bộ dàn chẳng hạn, luôn nhờ con gái đánh giá hộ kiểu test mù, chuẩn lắm.

Gato2009

Xe điện
Bên thớt nhạc Phú Quang có mợ Yên..An hay Yên Phụ hay sao í nhỉ ( cứ nhắc đến tên phụ nữ là em cứ noạn cả nên ) thẩm âm nhạc tinh tế, mặn mòi. Cụ nên có lời mời thật nịch sự cho em, tai phụ nữ đang giá loa độc đáo lắm. Em có ông bạn khi mua dây cho bộ dàn chẳng hạn, luôn nhờ con gái đánh giá hộ kiểu test mù, chuẩn lắm.
Em cũng đọc qua thớt đó, thấy cụ/mợ Yên gì đó, ý cụ thẩm âm phải có tí âm phỏng, toàn dương thì thẩm ko chính xác.

trauxanh

Xe lăn
Âm nhạc là đỉnh cao của nghệ thụt...
Mà nghệ thụt thì rõ ràng của tình, do tình, vì tình...
Trời sinh ra, phụ nữ đã tình nhiều hơn nam giới...
Phụ nữ xét mọi thứ theo tình cảm nhiều hơn, nam giới xét theo lý trí nhiều hơn...
Thế nên nếu có hứng, thì phụ nữ sẽ đánh giá âm thanh- âm nhạc tốt hơn nam giới!
Em đổi cái đầu CD, vừa mở được mấy câu, bà già em (80 tuổi) đi ra bảo: Sao hôm nay cái đĩa này nghe hay thế? Tiếng này tiếng này abc...
Em thay đôi dây loa, vợ em chạy từ trên gác xuống nói: Hay quá nhỉ.
Trong khi mình còn đang căng tai mà chưa kịp nhận ra thay đổi gì...
Ôi đàn bà là những niềm đau...với đám liền ông phi lê giỏi chém gió! :D

hd-vt

Xe container
Em cũng đọc qua thớt đó, thấy cụ/mợ Yên gì đó, ý cụ thẩm âm phải có tí âm phỏng, toàn dương thì thẩm ko chính xác.
Em nói về khả năng thẩm âm cụ nhé, hehe.
Hồi nhỏ em tập tành hút thuốc, về nhà mới mở cửa bà Bô đã lẩm bẩm là thằng này vừa hút thuốc. Nhưng không mách ông Bô em, hehe thích thế.
Phụ nữ các giác quan ghê gớm, thu được nhiều thì đương nhiên phải phát nhiều. Các cụ thông củm nhé.

chuot08

Xe lăn

Cụ yên tâm, bản lãnh cách mạng của em đã được tôi luyện rồi! Tặc lưỡi hoạ chỉ có bia! :D
Mình lấy đầu Grundig, ngon bổ rẻ mà nghe cũng Ok phết!
Grundig cũng hay dùng giải mã và cơ Phillips. Ko biết mã con CD của anh là gì?

chuot08

Xe lăn
Em thấy mợ đấy chia sẻ chân thành, thế là tốt. OF gần đây toàn nhảm nhí, 1 thớt về cảm xúc âm nhạc như thế cũng là chỗ chia sẻ vui vẻ chứ!
Phụ nữ nhạy cảm lắm, rất tinh nhưng ít lý trí hơn đàn ông. May mà thế chứ trời phú thêm cho lý trí nữa thì chúng ta tuyệt chủng lâu rồi! Làm gì còn chuyện xách thùng rác ra quán bia nữa! :))