[Funland] Dị ứng với phim Hàn xẻng.

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Bọn xẻng phải làm việc với chúng nó mới biết dc chất của bọn này. Nói chung cũng chỉ chém to thôi, giỏi giang đâu éo thấy nhưng tự cao tự đại thôi rồi. Làm với chúng nó đâm ra ghét bọn này hơn. Cơ mà có 1 điều nó hơn hẳn mình ấy là tính kỷ luật :D

namtuoc

Xe tải
Phim ảnh nó thể hiện đời sống vhxh, e thấy như này. Nhà giàu Hàn khá khinh người trọng môn đăng hộ đối, trai thì cục tính gia trưởng hay dùng đánh đấm, gái thì hám trọng vật chất, con trai thì khá xinh gái, và thấy kiểu gì trong phim cũng phải có 1 vài thành phần ngáo ngơ.

Dị ứng thì thôi đừng xem là hết dị ứng cụ chủ ơi. Em xem phim hàn cuối cùng là "Ước mơ vươn tới ngôi sao"

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Thằng Hoàng đức này, lâu lắm mới thấy nói được câu sáng ý hợp gu anh. Đúng là gần đèn thì rạng, các cụ nói cấm có sai, cứ tiếp xúc với những thành phần 3 sọc, dâm chủ và tự nhục như anh chẳng mấy bữa mà tự diễn biến tự chuyển hóa.
Về điện ảnh thì Hàn Quốc lâu nay đã ở top đầu thế giới rồi, những bộ phim như Chuyến Tàu Sinh Tử, Sở Thú Thoát Ế...gây sốt khắp các nước, được đánh giá không thua gì Hollywood, chứ mấy bộ phim truyền hình chiếu miễn phí cho bần nông xứ Đông Lào đâu có được coi là nghệ thuật điện ảnh.
Tiện đây anh cũng ném mấy viên đá cho một số chú chê nho xanh nói giai Hàn chim ngắn với lại gái Hàn cá sấu. Làm đ éo gì có chuyện một thằng Hàn cao 1m8 hàng lại ngắn hơn ông Đông lào 1m65 được, cái gì cũng phải tỉ lệ thuận chứ. Còn gái Hàn nó vừa cao vừa trắng, dân gian có câu Nhất dáng nhì da, gái Hàn nó được cả 2, gái Việt người lùn da tối, so sánh thế nào được
Thế ngài lại chả biết đếch gì về trai và gái hàn rồi. Gái hàn chuẩn (ko qua thẩm mỹ) cực xấu nhé, xương gò má cao, mặt vuông, xương cằm bạnh (nó là đặc điểm của chủng tộc rồi). Giờ chẳng qua chúng nó đứa nào cũng mỹ phẩm rồi thẩm mỹ nên nhìn đẹp thôi.
Con trai hàn chim ngắn cũng chuẩn nhá, nói chuyện với bọn đàn bà hàn cụ mới thấy bọn nó nhận xét bọn trai hàn thế nào, keke cả mấy thằng hàn cũng phải thừa nhận khoản chim cò chúng nó hơi kém =))

DurexXL

Xe lăn
Cái này ý kiến cá nhân em thôi ạ, mong các cụ chưởi yêu :).

Xe cộ thì xe Hàn xẻng cũng ok, phụ nữ Hàn xẻng cũng đệp, phim Hàn xẻng cũng nhiều phim hay như "nàng Đê Chan Kưm - Giày thủy tinh", nhưng em rất dị ứng với cái bọn nam diễn viên Hàn xẻng, đàn ông đàn ang éo gì mà như đàn bà, thằng éo nào cũng son phấn trắng muốt, tóc tai để dài uốn lượn. mặt mũi thân hình ẻo lả như thằng pê đê, nói năng thì nhỏ nhẹ giữ kẽ điệu chảy rớt ra.

Thôi thì mỗi người mỗi phong cách sống, mỗi đất nước mỗi kiểu, nhưng thanh thiếu niên VN khá cuồng bọn ẻo lả này, cứ thấy chúng nó là rú lên như cha mẹ sống lại ấy.
Em cung cấp dịch vụ lên căn hộ chung cư cao cấp
Chỗ em 60++% là Hàn

Trên màn ảnh thì zai Hàn như nào em ko để ý. Nhưng qua mấy trăm căn hộ Hàn, thì em thấy như này:
1. Giờ hành chính, đàn ông đi làm, đàn bà ở nhà nội trợ. Đội phụ nữ Hàn ở nhà cũng túm tụm, buôn dưa ồn ào náo nhiệt hơn dân Việt
2. Vợ Hàn sợ chồng 1 vành, lên nhà Hàn tầm cơm chiều là đàn ông ngồi vểnh râu xem TV hoặc chưa về vì còn đi golf, tennis... vợ Hàn cặm cụi nấu nướng, con cái đi học về là chuẩn bị đủ đồ uống, đồ ăn nhẹ, đồ tắm ...cho chúng nó
Chồng Hàn về, vợ long tong ra đón
3. 90% các căn hộ Hàn đều có xà đơn, máy tập mini, già nửa có bao cát tập kick box...

Về cơ bản là đa số đàn ông Việt đé.o làm được 3 điều trên

Hoa Anh Túc

[Tịch thu bằng lái]
Thế E mới mong chú Ủn cho quả tên lửa cho nó tiệt cái giống Hàn chó đi đỡ ngứa mắt

hoangduc.sbr

Xe container
Thế ngài lại chả biết đếch gì về trai và gái hàn rồi. Gái hàn chuẩn (ko qua thẩm mỹ) cực xấu nhé, xương gò má cao, mặt vuông, xương cằm bạnh (nó là đặc điểm của chủng tộc rồi). Giờ chẳng qua chúng nó đứa nào cũng mỹ phẩm rồi thẩm mỹ nên nhìn đẹp thôi.
Con trai hàn chim ngắn cũng chuẩn nhá, nói chuyện với bọn đàn bà hàn cụ mới thấy bọn nó nhận xét bọn trai hàn thế nào, keke cả mấy thằng hàn cũng phải thừa nhận khoản chim cò chúng nó hơi kém =))
Thực sự khoản súng ống này em cũng thấy hơi khó tin cụ ah. Có thể nó vẫn ngắn hơn VN nhưng ngắn đến quá mức so với tỷ lệ chiều cao thì cũng khó tin thật. Bởi thi thoảng em hay đi ĐN thì thấy bọn nó tắm biển cũng ngồn ngộn phết. Hay như đám đánh MMA thấy nó cũng chả phải bé đâu.

duongbaoan267

Xe điện
Phim ẻo lả thế chứ ở ngoài các anh ý đi phó đà ầm ầm

j23

Xe container
Dị ứng thì thôi đừng xem là hết dị ứng cụ chủ ơi. Em xem phim hàn cuối cùng là "Ước mơ vươn tới ngôi sao"
Em xưa cũng thế, nhìn giai Hàn thấy kinh bỏ mẹ, gần đây có quả mốt tóc ngôi giữa nhìn khắm lằm lặm (dưới con mắt của mình), nhưng mỗi văn hóa mỗi khác, ta tôn trọng điều đó hehe. Mình ko thích nhưng lứa trẻ nó thích, thôi thì kệ nó thôi, còn tất nhiên trong nhà em và nhà các anh chị em, thì cũng may mà bọn trẻ nó ko bị ảnh hưởng nhiều lắm và chúng nó ko thần tượng HÀn hiếc mẹ gì, cơ bản là gu của con mình cũng do mình tác động một phần, nhà em thì Hàn hiếc là em cấm tiệt, bỉ bôi chết cụ chúng nó đi, thế là bọn nhà em cũng ko thích Hàn, coi đó là tiêu chuẩn lệch hehe

kiensurveyor

Xe tăng
Phim truyền hình thì như cụ nói chứ phim điện ảnh thì khác cụ ạ. Mà họ cũng ko hướng tới khán giả là các cụ đâu nên chiều các cụ làm gì, có mà ế phim 😜
Tò mò mãi về cái mả mẹ gì mà Hạ cánh nơi anh, hồi có acc Netflix em mở ra xem ngay
Được 10' tí ọe, em phải chuyển sang film cao bồi của Clint Eastwood ngay
May chưa phải đi lau nhà

Trang Nguyen

Xe điện
Tò mò mãi về cái mả mẹ gì mà Hạ cánh nơi anh, hồi có acc Netflix em mở ra xem ngay
Được 10' tí ọe, em phải chuyển sang film cao bồi của Clint Eastwood ngay
May chưa phải đi lau nhà
Cụ xem phim của các mợ thì chả thế [-( [-( [-(

250cc

Xe tăng
Phim hàn thì vứt mấy bộ phim truyền hình ẻo lả, yêu đương sến sẩm đi cụ ạ.
Cứ phan điện ảnh gồm hình sự, kinh dị, tâm lý của nó mà xem cụ ạ.
Chuyển từ da trắng môi đỏ sang bác này này :))

j23

Xe container
Trên FPT Play Box, trong cái ứng dụng xem phim HD Online thì phải, có phần toàn phim Sex HÀn, cụ nào chưa xem vào xem thử, vãi cả Hàn :D

vietbamboo

Xe điện
Phim Hàn cho thị trường VN nó là 1 dạng đô hộ về văn hóa, biến chúng ta thành thị trường tiêu thụ hàng hóa cho họ.
Đứng ở khía cạnh thu hút khán giả thì nó rất thành công ah.
Còn ở khía cạnh văn hóa thì cháu rất dị ứng, lưu manh, lừa lọc, thủ đoạn... và nhất là nó mang hết những thứ đó vào gia đình... đất nước mình đã méo mó đủ thứ rồi, thêm cái phim Hàn nữa thì tệ hại quá.

Nongdantb

Xe tăng
Cứ tiền nhiều Uỵch khỏe là gái theo rồi. Còn có đk thì làm đẹp nọ kia đó cũng là nhu cầu mà.
E dự là sẽ có thớt chê bọn Tây lông lá.

The Secret 2020

Xe tải
Em cung cấp dịch vụ lên căn hộ chung cư cao cấp
Chỗ em 60++% là Hàn

Trên màn ảnh thì zai Hàn như nào em ko để ý. Nhưng qua mấy trăm căn hộ Hàn, thì em thấy như này:
1. Giờ hành chính, đàn ông đi làm, đàn bà ở nhà nội trợ. Đội phụ nữ Hàn ở nhà cũng túm tụm, buôn dưa ồn ào náo nhiệt hơn dân Việt
2. Vợ Hàn sợ chồng 1 vành, lên nhà Hàn tầm cơm chiều là đàn ông ngồi vểnh râu xem TV hoặc chưa về vì còn đi golf, tennis... vợ Hàn cặm cụi nấu nướng, con cái đi học về là chuẩn bị đủ đồ uống, đồ ăn nhẹ, đồ tắm ...cho chúng nó
Chồng Hàn về, vợ long tong ra đón
3. 90% các căn hộ Hàn đều có xà đơn, máy tập mini, già nửa có bao cát tập kick box...

Về cơ bản là đa số đàn ông Việt đé.o làm được 3 điều trên
Vợ ở nhà nội trợ thế thì auto nép vế rồi ạ + chồng suốt ngày đấm bốc tập tạ nữa thì sao dám lên nước + ngậm sâm từ nhỏ.

The Secret 2020

Xe tải
Thực sự khoản súng ống này em cũng thấy hơi khó tin cụ ah. Có thể nó vẫn ngắn hơn VN nhưng ngắn đến quá mức so với tỷ lệ chiều cao thì cũng khó tin thật. Bởi thi thoảng em hay đi ĐN thì thấy bọn nó tắm biển cũng ngồn ngộn phết. Hay như đám đánh MMA thấy nó cũng chả phải bé đâu.
Năm 1972 bọn Korea chẳng có lính đánh thuê cho Mỹ ạ, lính nó to cao đô vật lắm, lúc đầu cũng ngầu đấy, sau cú gặp đặc công VN là đái ra máu chạy thục mạng về Sơ Un.

j23

Xe container
Năm 1972 bọn Korea chẳng có lính đánh thuê cho Mỹ ạ, lính nó to cao đô vật lắm, lúc đầu cũng ngầu đấy, sau cú gặp đặc công VN là đái ra máu chạy thục mạng về Sơ Un.
Nó đến từ 64-65 rồi cụ, tới 72 là biến về gần hết, tổng gần 500 nghìn lượt lính Hàn đc điều động tại chiến trường VN trong gần 10 năm, đông chỉ kém VNCH và Mẽo

hoangduc.sbr

Xe container
Nó đến từ 64-65 rồi cụ, tới 72 là biến về gần hết, tổng gần 500 nghìn lượt lính Hàn đc điều động tại chiến trường VN trong gần 10 năm, đông chỉ kém VNCH và Mẽo
Chúng nó đến bây giờ vẫn còn 1 bộ phận cựu lính vẫn luôn tự hào đi đánh thuê, giết dân VN ko có thâm thù j để kiếm tiền về cho đất nc. Bởi vậy nên dù dân xklđ VN sang đó ăn cắp, gây chuyện này nọ thì em cũng éo bao giờ phải cảm thấy xấu hổ khi đứng trc mặt 1 lũ người Kor nào đó.
Điều tương tự cũng xảy ra đối với lũ Jap.

travinh05

Xe tải
Lướt một số còm thấy các cụ Of nhà ta chém mạnh dạn vãi, nào là trai Hàn ẻo lả, gái Hàn xấu, điện ảnh Hàn dở, vân vân và mây mây.
Em chỉ còn biết lặng lẽ và ngậm ngùi quay ra, nhường sân cho các cụ hết.
Trông ngoài có vẻ ẻo lả thế thôi nó cởi áo ra toàn body sáu múi hết cụ ạ.