[CCCĐ] Đi tắm nước nóng ở Thanh Thủy, Phú Thọ

Mỉnh kều

Xe buýt
Thứ 7 tuần trước iem vừa ở đấy về, tầng 2 nhiều mướp qá các cụ ah :-/

Chỉnh sửa cuối:

nguyenviquynh

Xe tải
hic, em đến ạ cụ ạ, đi lên Thanh Thủy Hoặc Thuần Mỹ thì các cụ đi 1 mình thôi hoặc là men với nhau, ai lại cho cả gấu và F1 đi, cái hay nhất thì cụ lại ko được hưởng =))

chienkda

Xe tải
Thanks cụ chủ nhé!

bmwgermany

Xe tải
có giống kim bôi ko các cụ nhỉ

star797979

Xe máy
có 80km thôi mà đi nghỉ cuối tuần này lại hay hay đó cám ơn cụ chủ thớt nhé

Dung Savi

Xe tăng
Thực ra em nghĩ kụ chủ thớt đưa cả Gấu mẹ và Gấu con đi thế lần đầu cho biết là không có gì thông dụng chỉ là tắm khoáng nóng, lần sau thì gấu mẹ cho tự do mà đi:)

cucuto9

Xe tải
Nghĩa là mỗi bồn kèm thêm một vài cái "bàn chải" phải không cụ???Thế giống thời bao cấp-"Bia kèm lạc" cụ nhỉ!:21:
Ơ thế không có bàn chỉ thì cọ chổi thế nào được bác ơi,.? Nhưng em thắc là bàn chải mua hay khuyến mại, có được chọn hay kong ?

ducNA1980

Xe đạp
Em là nhân viên kinh doanh bên thanh thuy RS thấy các bác nói mà buồn quá

Chào các bác,
Hôm qua được nghỉ, tự nhiên nhà em nổi hứng, quyết định đi tắm nước nóng ở Thanh Thủy. Vào OF tìm thông tin mà không cụ thể nên quyết định cứ đi rồi về báo cáo lại.
Em đi theo đường Quốc lộ 32, qua Nhổn, Phùng, lên Sơn Tây, qua cầu Trung Hà, rẽ trái vào Thanh Thủy. Tổng quãng đường 80 km một lượt.
Có mấy ảnh phục vụ các bác!

Trước giờ lên đường

Chuẩn bị xe cộ - bỏ hàng ghế sau cùng, thay bằng tấm đệm cho thoải mái

Đến đất Thanh Thủy

Có cây gạo giữa đồng, nhìn cũng hay:

Đến khu tắm rồi, cả nhà vào việc luôn. Nước rất nóng, chỉ được 30 phút là mệt lử, thêm tí đói bụng, phải đi ăn thôi!
Bãi xe khá rộng, khi em vào thì kín chỗ, khi ra thì vắng hơn

Tên địa điểm tắm nước nóng đây ạ
Chào các bác, em mới có bằng lái nên mạn phép vào pr tí nhá
Em mới làm pr cho Thanh Thuy RS(1 tháng) nghe các bác chê bên em cũng hơi chột. Bên em mới thay quản lý và bộ bếp mới nên chắc ko như thời gian trước đâu các bác ạ.E hay làm với các đoàn tour mà cũng theo đoàn xuống đó gần 10 phát rùi. E tự nhận xét nhé:
Phòng ốc thì bt
Ăn tàm tạm
Chất lượng phục vụ ổn.(vì em cũng hỗ trợ phục vụ luôn :));;))
Bơi rộng rãi sạch(ngày nào cũng thay nước.nước nhà làm được 8->)
Cuối cùng để tránh trường hợp xuống đó ko có phòng các bác pm mail cho em em sẽ bôk phòng cho các bác thế là ngon
thanhthuy.rs.2013@gmail.com(e sẽ giảm giá cho các bác)@};-@};-@};-\:D/\:D/\:D/

ducNA1980

Xe đạp
em chưa hiêu ý bác congacha, bác nói rõ thêm cho em với nhá

ducNA1980

Xe đạp
chào cụ XLI16.
Tại Thanh thủy thì đều có chung và riêng.Nếu vào Khoa niệm thì chắc có người tắm chung lun.đi sâu vào trong(qua Khoa niệm) la Thanh Thủy Resort bên em.
Khu RS bên em rộng 87 ha, có bể bơi trong nhà, bồn tắm riêng cho 1 người, tắm bùn tắm khoáng, tắm khoáng két hợp với hương liệu và đăc biệt là ko có người tắm chung đâu nhá. chỉ có bể bơi tập thể có thể bới 150 người 1 lúc. KHoa niệm chỉ dành cho mấy ông đi cùng nhau thôi, bên e thích hợp đi với gia đình bạn bè. yên tĩnh thoáng đãng.Bên e chuẩn bị làm xong khu đồi thông có nhà sàn trên đó (sẽ rất lãng mạn đóa các bác ui)>:D<
Bác nào có nhu cầu lên Thanh Thủy RS bên em các bác cứ pm em hoặc thanhthuy.rs.2013@gmail.com em se book các dịch vụ để các bác có dịch vụ tốt nhất.

vietran

Xe ba gác
chào cụ XLI16.
Tại Thanh thủy thì đều có chung và riêng.Nếu vào Khoa niệm thì chắc có người tắm chung lun.đi sâu vào trong(qua Khoa niệm) la Thanh Thủy Resort bên em.
Khu RS bên em rộng 87 ha, có bể bơi trong nhà, bồn tắm riêng cho 1 người, tắm bùn tắm khoáng, tắm khoáng két hợp với hương liệu và đăc biệt là ko có người tắm chung đâu nhá. chỉ có bể bơi tập thể có thể bới 150 người 1 lúc. KHoa niệm chỉ dành cho mấy ông đi cùng nhau thôi, bên e thích hợp đi với gia đình bạn bè. yên tĩnh thoáng đãng.Bên e chuẩn bị làm xong khu đồi thông có nhà sàn trên đó (sẽ rất lãng mạn đóa các bác ui)>:D<
Bác nào có nhu cầu lên Thanh Thủy RS bên em các bác cứ pm em hoặc thanhthuy.rs.2013@gmail.com em se book các dịch vụ để các bác có dịch vụ tốt nhất.
Cả nhà cứ vào chỗ bác này, các mợ và f1 chơi trên đồi thông, con anh em sang KN phỏng cụ =))

ducNA1980

Xe đạp
Em cũng đang định đi Thanh Thủy, các bác cho em hỏi tắm trên này là tắm kiểu gì ạ? Bể bơi tắm chung, hay tắm riêng từng bồn??
chào cụ XLI16.

mùa đông rồi,chắc hôm nào cũng mò qua đây tám xem thế nào

chuvoicon

Xe tăng
Nhà hàng DŨNG RÂU này em vote trừ nhiều điểm, đợt em đi 2/9 năm ngoái, em vào gọi món trong đó có 1 đĩa thịt dê tái, sau đó em đợi mốc cả người không thấy mang ra đành hò nhắc mang đồ ra thì có 1 em chạy ra bảo hết roài, anh ăn tạm dê nướng, ừ thôi đành vậy, sau 1 quãng thời gian giục giã, dọa dẫm rồi thì cũng bê ra được món dê, ăn như kiểu nhai bao tải rách ý, vừa dai vừa nhạt, chắc là để từ tuần trước mất. Ra tính tiền thì phàn nàn tí, em thu tiền (chắc vợ Dũng Râu) ngó lơ kệ khách hàng muốn nói gì thì nói, tiền vẫn thu chả thiếu đồng nào, đi ra vừa tức vừa bực các Cụ ạ. Cạch không có lần thứ 2. Cũng do em ngóng trên này nhiều Bác khen nhưng không ngờ dính "chấu".
Các cụ chờ cuối năm, Resort ở bãi giữa xong thì đảm bảo Ok, còn ăn có nhà hàng Dũng Râu bên ngoài các món cá sông đà tạm ổn.

Chỉnh sửa cuối: