[Funland] Đi chơi Vin Ocean Park??

vinhnd.vdm

Xe máy
ngày trước cđt hay tổ chức event để bán hàng, thì cũng nhều cái để chơi và xem, giờ bán hòm hòm rồi nên ít tổ chức

bii1008

Xe hơi
Chắc cụ hỏi Ocean park 2 chứ ocean park thì ko có biển nhận tạo :D

fantasy0178

Xe tăng
Cuối tuần cho bọn trẻ đến đây chơi hợp lý, có bãi biển có cát trắng đua thuyền và thả diều rất nhiều trò chơi bọn trẻ sẽ thích,
Tổng thể rất rộng qui hoạch bài bản cây xanh nhiều dịch vụ đầy đủ môi trường tốt, em nghĩ tổng thu nhập hai vợ chồng 40 củ tháng thì sống ở đây được.
E rất phục Vin họ làm thương hiệu BĐS cực giỏi nhưng k bao h ở mấy khu đấy vì tính mật độ dân thì đông kinh khủng.

KhyeuVS

Xe tải
Có quái gì mà chơi đâu các cụ. Em cũng chỉ đi 1 lần cho biết rồi thôi.

Cái hồ chỗ bãi cát ấy xưa đẹp long lanh, giờ như cái ao tù, nước đen ngòm.

Toàn nhà với bê tông, để đi chơi cuối tuần thì em cho trẻ con nó sang khu Ecopark thích hơn nhiều.
Ecopark có gì cho bọn trẻ chơi cụ khai sáng cho em, để em quay xe sang ecopark vì cả 2 chỗ em chưa đi.

cu.do

Xe buýt

Toàn nhà với bê tông, để đi chơi cuối tuần thì em cho trẻ con nó sang khu Ecopark thích hơn nhiều.
Tôi cũng thấy vậy.

Đi Ecopark thực sự là hay hơn. Gần như công viên. Cảm giác thấy thư thái thoải mái hơn nhiều.

Xe bọ xít

Xe container
Với căn liền kề xây thô 160m2 Ngọc trai ở tỉnh ntn, khung giá đất NN ở tỉnh thì biểu thuế giá ko hề đắt như TP lớn mà A bán 1,5triệu UsD thì quả là kinh khủng. Ko thể tưởng tượng đc, đúng Việt Nam! Tiền là polime thật sự.

panameraf

[Tịch thu bằng lái]
Ecopark có gì cho bọn trẻ chơi cụ khai sáng cho em, để em quay xe sang ecopark vì cả 2 chỗ em chưa đi.
Em ko biết nhưng đoán nó cũng ko có gì chỉ chắc chắn 1 điều nó có nhiều ko gian để chơi và gần gũi với thiên nhiên hơn.

Nếu nói vào Ocean park chơi thì chỉ những ông nâng bi với chưa biết chứ có gì mà chơi, cái Mall thì xây hơi ngu cách làm cũng chán nên vắng như chùa Bà Đanh. Mình ở rất gần nhưng cần mua gì ở Mall mình vẫn thích lên Aeon ( mặc dù xa rất ngại đi), thỉnh thoảng mua lặt vặt thì vào Vinmart cho tiện thôi.

Dân Tổ

Xe container
Em ko biết nhưng đoán nó cũng ko có gì chỉ chắc chắn 1 điều nó có nhiều ko gian để chơi và gần gũi với thiên nhiên hơn.

Nếu nói vào Ocean park chơi thì chỉ những ông nâng bi với chưa biết chứ có gì mà chơi, cái Mall thì xây hơi ngu cách làm cũng chán nên vắng như chùa Bà Đanh. Mình ở rất gần nhưng cần mua gì ở Mall mình vẫn thích lên Aeon, thỉnh thoảng mua lặt vặt thì vào Vinmart cho tiện thôi.
Vâng, em cũng chưa hiểu những cụ bảo vào Ocean Park chơi thì có những gì cụ nhỉ? Chắc câu hỏi pr cho cái OP2 đúng dịp 1/6 này chứ thông tin thì đầy sao phải đi hỏi :)) Nhà em thì chịu, bảo sang Ecopark thăm ông bà thì sang chứ nhấn thêm tí Ocean Park chả hiểu vào đấy để làm gì :P Trẻ con nhà em nó đòi quay xe về bờ Hồ ngay :D

Hieumos

Xe container
Cụ hỏi cụ google để xem có phù hợp với sở thích nhà cụ không.

Nhưng em thấy không gian rộng, cực nhiều cây xanh. Mà cây xanh ở đây là cây cổ thụ có tán to chứ không phải là mấy cái cây gốc bằng cẳng tay trồng cho có. Nhiều trò chơi vận động cho trẻ con, có bơi thuyền trên hồ trẻ con rất khoái.

Quán xá ăn uống có nhiều lựa chọn.

Có nhiều khu, nếu đi 1 ngày thì không hết được, nhưng em thấy đi khu mới chỗ Hồ Thiên Nga đẹp hơn.

titcoi

Xe tăng

Mà hai chỗ đấy nó gần nhau. Eco nhiều chỗ chơi hơn thì chơi chính còn trước khi về ghé vào Ocean cho biết o:-) @-)=))

Rookies

Xe tăng
OCP mới có 4 năm - các cụ so cây cối với Eco thì sao lại được?

Cả 2 nơi em đều có tý đầu tư, đợt này giải tán cả để chuyển hướng mới

seowebthue

Xe tăng
Website
ihome-motors.com
Nếu sở thích ngắm chung cư mật độ dân số cao thì em mạnh dạn đưa ra ý tưởng là :" cụ ra thăm quan khu hh linh đàm cho gần cụ ạ".

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Đi nghỉ ngơi cũng tốt. Rẻ hơn tỷ lần bọn đại lải flamingo

taiadau

Xe điện
Nếu cụ chưa đi thì nên đi Ecopark luôn thôi. Ngày còn chưa có khu bên sông BHH mà dân HN còn kéo hết sang chơi Ecopark nữa là giờ khu bên kia sông là nới lý tưởng ở gần HN để trẻ con/người lớn chơi bời chạy nhảy, thư giãn. Chỉ cần không gian và cây xanh thôi là ăn đứt hết thể loại bê tông của Vin rồi :D

@xichlo@

Xe điện
Có gì mà bức xúc thế cụ. Sang chơi ăn đớp xong rồi về. Ko thích thì quay xe hay có ai dí dao vào cổ à :))
Thì đề phòng thớt đi về xong lại lập thớt kếu biển thế này nhà thế kia thì nhức đầu :))

sthd

Xe lăn
Chắc cụ hỏi Ocean park 2 chứ ocean park thì ko có biển nhận tạo :D
chả hiểu có gì mà đến đấy chơi? Ngắm rừng chung cư à

Nếu nói vào Ocean park chơi thì chỉ những ông nâng bi với chưa biết chứ có gì mà chơi, cái Mall thì xây hơi ngu cách làm cũng chán nên vắng như chùa Bà Đanh. Mình ở rất gần nhưng cần mua gì ở Mall mình vẫn thích lên Aeon ( mặc dù xa rất ngại đi), thỉnh thoảng mua lặt vặt thì vào Vinmart cho tiện thôi.
Vâng, em cũng chưa hiểu những cụ bảo vào Ocean Park chơi thì có những gì cụ nhỉ? Chắc câu hỏi pr cho cái OP2 đúng dịp 1/6 này chứ thông tin thì đầy sao phải đi hỏi :)) Nhà em thì chịu, bảo sang Ecopark thăm ông bà thì sang chứ nhấn thêm tí Ocean Park chả hiểu vào đấy để làm gì :P Trẻ con nhà em nó đòi quay xe về bờ Hồ ngay :D
gato quá