ĐH Ô Phở - Bố cáo thành lập

Website
www.facebook.com
Vẫn thiếu mục chụp phóng sự ... dân gian gọi là chụp spam, nôm na là như thế chứ chộp phóng sự nó khoai hơn 1 chút.

Phần macro thì đã nhận ...
Ơ, hay quá, thế là có trường rồi. Cho nhà chùa xin một chân sinh viên khoa này nhá.:D

À, nhân tiện nếu có khoa Nhậu học thì cho nhà chùa đăng ký 1 chân trợ giảng.:D

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Oạch,spam khiếp quá,đang đi học đại học Ô phở sao lại ra con giai ở đấy???:21::21::21:
Hihi, tranh thủ giờ ra chơi, chúng em luyện bốc phét ting xem có giỏi hơn thầy không í mà.
À, nhân tiện nếu có khoa Nhậu học thì cho nhà chùa đăng ký 1 chân trợ giảng.:D
Oái, riêng cái khoản nhậu thì thầy phải gọi chúng em bằng sư phụ nhá. Cho đi theo nhặt phấn với lau bảng thôi.

Website
www.facebook.com
Hihi, tranh thủ giờ ra chơi, chúng em luyện bốc phét ting xem có giỏi hơn thầy không í mà.

Oái, riêng cái khoản nhậu thì thầy phải gọi chúng em bằng sư phụ nhá. Cho đi theo nhặt phấn với lau bảng thôi.
Cùng được ợ, miễn là được nhậu.:D

Tien_TCFC

Xe điện
Các Cụ có mặt ở trong thớt này trừ E ra đều đã tốt nghiệp nghành Bốc phét tinh hết rồi mới phải chứ :P

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Em có cửa rồi, cụ có chạy koooo???
Cụ gom nhiều người vào chạy cùng có lẽ rẻ hơn, em làm cò mồi cụ không lấy hoa hồng của em ná :101:. Trường này có vẻ sốt đấy cụ ạ.

NewCyberCafe

Xe tải
Em đăng ký một chân học viên nhớ, chuyên tu cũng được.
Em đang dốt môn đâm ảnh ạ! :6: :69: :21:

Chicbong

Xe điện
Khiếp thật! Nhu cầu được nâng cao kiến thức toàn diện lan rộng khắp miền Ô PHỞ! Xin chúc mừng nhân dịp thành lập trường và chúc mừng các bác giảng viên và tân sinh viên.

Các bác có vụ ọp ẹp nào thì cho em đi để hóng hớt với ạ :)

Phú Ông

Xe container
Khiếp thật! Nhu cầu được nâng cao kiến thức toàn diện lan rộng khắp miền Ô PHỞ! Xin chúc mừng nhân dịp thành lập trường và chúc mừng các bác giảng viên và tân sinh viên.

Các bác có vụ ọp ẹp nào thì cho em đi để hóng hớt với ạ :)
Cụ đương ở bển thì xin làm Giám đốc Chi nhánh (hoặc văn phòng đại diện ở bên đó) luôn đê!!!:6:
Khó khăn gì thì cứ bẩu em ở nhà lo thủ tục giúp cho, mấy lão Lãnh đạo bên này tuyền quen mới cả thân với em cả mờ!:'(

chauchau

Xe điện
Vẫn thiếu mục chụp phóng sự ... dân gian gọi là chụp spam, nôm na là như thế chứ chộp phóng sự nó khoai hơn 1 chút.
Chụp choạch không nói, nhưng dùng cái tên Spam Photo là phải trả bản quyền cho bên Cafe.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Chụp choạch không nói, nhưng dùng cái tên Spam Photo là phải trả bản quyền cho bên Cafe.
Lão có muốn bị ban nick vĩnh viên bên box nhiếp ảnh không mà vào đây diễu võ giương oai?

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Dưới đây là liệt kê các bài giảng của trường. Các Bài giảng này sẽ có tiêu đề "ĐH Ô Phở - " để phân biệt với các thớt thông thường. Danh sách được cập nhật thường xuyên.

DANH SÁCH CÁC BÀI GIẢNG

1. ĐH Ô Phở - Các khái niệm và thuật ngữ cơ bản
  2. ĐH Ô Phở - Mua máy dSLR nào?
  3. ĐH Ô Phở - Mua máy PnS nào?
  4. ĐH Ô Phở - Đốt tiền soi ống kính
  5. ĐH Ô Phở - 150 bước căn bản vẽ ảnh bằng kem đánh răng P/S (phần này nhờ lang mộng:21:)
  6. ĐH Ô Phở - Muốn chụp bằng mồm, cần những loại thiết bị gì (phần này nhờ Mèo bửn:21:)
  7. ĐH Ô Phở - Chỉ với một lần đâm ảnh duy nhất, bạn sẽ được vinh danh trong Ô Phở (phần này nhờ X_O:21:)
  8. ĐH Ô Phở - Con sâu cái kiến (mục macro do Noza giảng dạy)
  9. ĐH Ô Phở - Chụp mẫu & lấy mẫu (mục này do lão lẻo khẻo đứng dạy chung với B52, mỗi người tự chọn phần của mình:21:)
Hôm nay mới biết thread này .......
Em đảm nhiệm mục 2 ,3,4 để cung cấp trang thiết bị của Nikon nhá ....... giảm xx % cho các thể lọa Body và ống kính tùy theo khả năng quan hệ:P:P:P :)):)):)):)):))

sumakho

Xe tăng
Cụ gom nhiều người vào chạy cùng có lẽ rẻ hơn, em làm cò mồi cụ không lấy hoa hồng của em ná :101:. Trường này có vẻ sốt đấy cụ ạ.
Vầng ,,, em đang đi rao đây,,,
Cũng có nhiều SV đăng ký với em rồi ...

junfang

Xe điện
Ô phở thành lập trường em mừng quá, dưng mà em toàn thấy đăng ký làm giảng viên mà chả thấy sinh viên mấy, chả hiểu học hành thế nào ạ, em mới tốt nghiệp trung cấp nhiếp ảnh hệ mở rộng học từ xa không biết đăng ký học có được miễn thi môn nào không ạ?

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Ô phở thành lập trường em mừng quá, dưng mà em toàn thấy đăng ký làm giảng viên mà chả thấy sinh viên mấy, chả hiểu học hành thế nào ạ, em mới tốt nghiệp trung cấp nhiếp ảnh hệ mở rộng học từ xa không biết đăng ký học có được miễn thi môn nào không ạ?
Thế thì kụ lên làm trưởng khoa luôn, vì các thầy ở đây toàn chưa ai học gì cả... nhưng đẻ ra 1 phát đã có khả năng bốc phét ting rồi.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em đảm nhiệm mục 2 ,3,4 để cung cấp trang thiết bị của Nikon nhá ....... giảm xx % cho các thể lọa Body và ống kính tùy theo khả năng quan hệ:P:P:P :)):)):)):)):))
Riêng các bài của Ô Phở thì sẽ không tư vấn theo 1 hãng nào, anh em sống với nhau vì cái Tình, không phải vì Tiền, nhá.:))

Ống kính thì phải tìm đến Leica, Body thì phải cân nhắc Sony, PnS thì chắc Nikon xếp cuối dưới các thể loại như Pana, Fuji, Canon...:))

buloonggi

Xe điện
Em chả biết quan hệ với cụ kiểu gì cho phải... cơ mà cụ có cái ống nào xấu xấu cho em... xin cái em chụp tạm :P nhá nhá nhá :6::6::6:

nhatminh22002

Xe tải
iêm thấy có nhõi một học viên, học jì là do bác ấy phân công nhá, các thầy cứ trật tự xếp hàng vào!

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Riêng các bài của Ô Phở thì sẽ không tư vấn theo 1 hãng nào, anh em sống với nhau vì cái Tình, không phải vì Tiền, nhá.:))

Ống kính thì phải tìm đến Leica, Body thì phải cân nhắc Sony, PnS thì chắc Nikon xếp cuối dưới các thể loại như Pana, Fuji, Canon...:))
Nói mà ko biết ngượng hả anh ???? Thế ông nào đang dùng D300 , ống 24-70 , 70-200, etc của Nikon ý nhỉ ..............:)):)):)):)):)) Chuyển sang Body Sony + Ống Leica đi anh ....

P/S : Lúc nó hỏng cần sửa chữa thì anh chít với em :)):)):))