ĐH Ô Phở - Bố cáo thành lập

FeRAM

Xe điện
Khẩu công (arguing power : 嘴力量 : السلطة الفم : OFO University online dictionary)

Trong OFO chỉ duy nhất một nhiếp ảnh gia mà tên tuổi của anh gắn liền với tác phẩm kinh điển "Điện khí hoá toàn cuốc" là lão FeRAM, nhưng đó lại là một tấm ảnh xấu... thậm chí cực xấu :102:.

.

:21::21::21:. Một tấm ảnh hoàn mỹ, đầu tiên là phải không có lỗi. T/p đó chả có lỗi gì, khởi đầu của sự hoàn mỹ, ke ke ke.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Khẩu công (arguing power : 嘴力量 : السلطة الفم : OFO University online dictionary)

Ảnh của bạn có thể rất đẹp... nhưng điều đó có làm cho tên tuổi của bạn được mọi người biết đến?

Sự nổi tiếng & tên tuổi của các nhiếp ảnh gia không phải lúc nào cũng gắn liền với những tác phẩm để đời. Trong OFO chỉ duy nhất một nhiếp ảnh gia mà tên tuổi của anh gắn liền với tác phẩm kinh điển "Điện khí hoá toàn cuốc" là lão FeRAM, nhưng đó lại là một tấm ảnh xấu... thậm chí cực xấu :102:.

Vậy điều gì làm nên tên tuổi của một nghệ sĩ nhiếp ảnh? Quangdzung, Dũng Khọm,... chưa chụp đã huỷ mẫu, Mèo sạch thỉu không bao giờ pót ảnh, Xehoi_Option thậm chí còn chưa bao giờ chụp ảnh,...

Trong nhiếp ảnh cổ đại, cận đại thì người ta chụp ảnh bằng thiết bị ghi lại hình ảnh (gọi tắt là máy ảnh). Nhưng trong nhiếp ảnh hiện đại thì có thêm bộ môn chụp ảnh bằng mồm hay còn gọi là "khẩu công". Nó không chỉ bao gồm chụp ảnh, thực chất là tả lại cái ảnh mình định chụp... mà còn bao gồm cả bình ảnh dìm hàng người khác & vùi dập những người chê ảnh của mình, thậm chí là phủ đầu đe doạ những người định bình ảnh của mình... làm cho mọi người chỉ dám khen ảnh của mình.

Mốc Giao Thông, người sáng lập Đại học Ô Phở còn phải treo lời răn của OFO rằng "Đi Offroad phải biết lái xe bằng đầu, chơi với hội Nhiếp ảnh phải biết chụp bằng mồm".

Ra thế, yếu tố làm nên tên tuổi của một nhiếp ảnh gia hiện đại đó là "khẩu công".
Em thấy vẫn còn thiếu một yếu tố quan trọng nữa là phải thành thạo môn Chém gió nữa.Mà phải chém làm sao cho gió ra phần phật nữa cơ!!!
Khi đã ra gió là phải....bay tất cả ảnh của người khác,còn lại mỗi của mình là đẹp thì mới nhanh thành ...nhiếp ảnh gia chứ!:21::21::21::21:

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
nhà cháu gì cũg kém mỗi môn Chemgiolaization R&D thì thì chỉ tự nhận sau con Bu ( vì khâm tốn thôi )
hiếp ảnh OF mà không có môn này thfi có nhẽ nên giải tán :)):)):)):))
Ngẩu ơi xê ra chỗ khác đi, mọi chức tước đã xong hôm chú ở bến Thái Lan rồi nhé, bây giờ chỉ còn chân thường trực tuy không oai lắm nhưng cũng là cán bộ, có làm không ?

latitude

Xe máy
Giáo trình của mợ Thông khá chi tiết, kỹ lưỡng về nội dung và ngữ nghĩa, tương đối tóm lược so với lý thuyết thực sự đầy đủ về hiếp ảnh.

Tuy nhiên các cụ nên vừa đọc vừa cầm máy dò dần dần... ko rất dễ tẩu hỏa nhập ma đới :D

Vài bữa nữa em sẽ cố gắng soạn ra quả Giáo Trình Phủi :D:P, rút gọn đến cùng cực, bỏ qua những định nghĩa sâu xa về vật lý và đi thẳng vào vấn đề một cách nôm na mộc mạc nhất...... dành cho các cụ thích "tàu nhanh" :21: Khi nào tình hình ổn ổn rồi ta lại quay về đi "tàu chậm" cũng chả sao :69::69::69:
Vận dụng ý tưởng của cụ X5, khẩu công của cụ Es và lý thuyết của cụ giaothong, tối qua em vác M đi chụp ký ức cầu Long Biên, rồi đến đêm hội Thăng Long hoành tráng. Tối quá, toàn phải mở hết cỡ f2.8, sáng ra về đến nhà mỏi hết cả mồm, ê ẩm cả quai hàm!

FERRARI_TAXI

Xe tải

Ảnh của bạn có thể rất đẹp... nhưng điều đó có làm cho tên tuổi của bạn được mọi người biết đến?

Sự nổi tiếng & tên tuổi của các nhiếp ảnh gia không phải lúc nào cũng gắn liền với những tác phẩm để đời. Trong OFO chỉ duy nhất một nhiếp ảnh gia mà tên tuổi của anh gắn liền với tác phẩm kinh điển "Điện khí hoá toàn cuốc" là lão FeRAM, nhưng đó lại là một tấm ảnh xấu... thậm chí cực xấu :102:.

Vậy điều gì làm nên tên tuổi của một nghệ sĩ nhiếp ảnh? Quangdzung, Dũng Khọm,... chưa chụp đã huỷ mẫu, Mèo sạch thỉu không bao giờ pót ảnh, Xehoi_Option thậm chí còn chưa bao giờ chụp ảnh,...

Trong nhiếp ảnh cổ đại, cận đại thì người ta chụp ảnh bằng thiết bị ghi lại hình ảnh (gọi tắt là máy ảnh). Nhưng trong nhiếp ảnh hiện đại thì có thêm bộ môn chụp ảnh bằng mồm hay còn gọi là "khẩu công". Nó không chỉ bao gồm chụp ảnh, thực chất là tả lại cái ảnh mình định chụp... mà còn bao gồm cả bình ảnh dìm hàng người khác & vùi dập những người chê ảnh của mình, thậm chí là phủ đầu đe doạ những người định bình ảnh của mình... làm cho mọi người chỉ dám khen ảnh của mình.

Mốc Giao Thông, người sáng lập Đại học Ô Phở còn phải treo lời răn của OFO rằng "Đi Offroad phải biết lái xe bằng đầu, chơi với hội Nhiếp ảnh phải biết chụp bằng mồm".

Ra thế, yếu tố làm nên tên tuổi của một nhiếp ảnh gia hiện đại đó là "khẩu công".

Bữa nào em làm mấy kiểu rùi Dùng Khẩu Công Xem tình hình ra sao.

Voted đã bật bí cho em bí quyết (b) (b)(b)

buloonggi

Xe điện
Em thấy vẫn còn thiếu một yếu tố quan trọng nữa là phải thành thạo môn Chém gió nữa.Mà phải chém làm sao cho gió ra phần phật nữa cơ!!!
Khi đã ra gió là phải....bay tất cả ảnh của người khác,còn lại mỗi của mình là đẹp thì mới nhanh thành ...nhiếp ảnh gia chứ!:21::21::21::21:
Đấy... cụ dậy quá chuổn.

Cơ mà cụ xin được cái chân Bocphetting rồi... thế mà xem xin cái chân Chemgiolaization R&D thì các cụ ấy bẩu là không cần :102::102::102:

3G

3Bugi
Đăng ký mãi mà chẳng được đoái hoài gì cả......em xin học cụ X.O vậy :21:

murano_2009

Xe buýt
E xin chân làm mõ như mẹ đốp ấy được ko các cụ? :21::21::21:
Các cụ nói gì e cứ cho vào váy hết.

Phú Ông

Xe container
Ơh cơ mà chưa thấy ai đề cập đến món bằng cấp chứng chỉ dư lào các cụ nhể?:6:
Nếu chưa có "tư cách pháp nhân" làm việc này thì các cụ cứ bẩu nhà Liệt-Vòi đóng dấu của Hội Fiat vậy nhá, ai hỏi học ngành gì thì "rịch" lại cho họ hiểu...!!!!!:102:
Theo như quy định của trên thì văn bằng/ chứng chỉ sẽ có" sơ cấp (hệ cũ)/ trung cấp/ cao đẳng/ rồi đến đại học.
Trên đại học thì có học vị: ThS (thạc sỹ, rịch nôm là "thiến sót") và tiến sỹ là "kịch đường tầu";
Cụ nào hay chém gió, hay bình lọan, chọc gậy... thì có học hàm: GS và PGS!!!!:^)

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Ơh cơ mà chưa thấy ai đề cập đến món bằng cấp chứng chỉ dư lào các cụ nhể?:6:
Nếu chưa có "tư cách pháp nhân" làm việc này thì các cụ cứ bẩu nhà Liệt-Vòi đóng dấu của Hội Fiat vậy nhá, ai hỏi học ngành gì thì "rịch" lại cho họ hiểu...!!!!!:102:
Theo như quy định của trên thì văn bằng/ chứng chỉ sẽ có" sơ cấp (hệ cũ)/ trung cấp/ cao đẳng/ rồi đến đại học.
Trên đại học thì có học vị: ThS (thạc sỹ, rịch nôm là "thiến sót") và tiến sỹ là "kịch đường tầu";
Cụ nào hay chém gió, hay bình lọan, chọc gậy... thì có học hàm: GS và PGS!!!!:^)

Phú Ông

Xe container
Hề hề....! Cái này chỉ là "xác nhận" thôi mà cụ, cái Xi-ti-phi-cết cụ giữ thì đừng có mờ cấp (có ký + đóng dấu cộp cộp cơ mà), cụ phải tích kiệm đấy nhá!!!!:21:

sumakho

Xe tăng
Trường lày thi khối gì đới mợ Thông ơiiiiiii

zjn_cooper

Xe tải
Website
www.facebook.com
ối, số thí sinh đến đâu rồi? cho em 1 ghế với. hồ sơ, phong bì dư lào. em học dốt thế nhưng nâng đỡ cho em nhập học nhá :21:

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Trường lày thi khối gì đới mợ Thông ơiiiiiii
Em tưởng học theo nhu cầu :^). Nếu đúng có thi cử đầu vào thì lại có tiêu cực, min mót lại đổi máy liên tục đới :69:. Em toàn tâm toàn ý học hỏi dưng mờ sơ loại là em đi đầu nước (lý lịch em ko ngon ợ)

sumakho

Xe tăng
Em tưởng học theo nhu cầu :^). Nếu đúng có thi cử đầu vào thì lại có tiêu cực, min mót lại đổi máy liên tục đới :69:. Em toàn tâm toàn ý học hỏi dưng mờ sơ loại là em đi đầu nước (lý lịch em ko ngon ợ)
Em có cửa rồi, cụ có chạy koooo???

Phú Ông

Xe container
Hớ hơ....! Giờ em mới phát hiện ra cái tính máy nhà cụ Liệt-Vòi ló ngắn lưỡi lên lói ngọng thế cơ chứ, cấp cho em cái xác nhận cấp cũng... ngọng lốt!:21::))

Cho nhà cháu hỏi nhỏ nhá: Các cụ cứ khẩu công mới cả khẩu .âm không thấy khô mồm, nhạt miệng à :^):^) Phải có bia vào mới nói chuyện được ạ, Hiệu Trưởng Tịt Vòi tổ chức (b)(b) thì mới dễ nói chuyện được :):)

@Vietvoiz: Sửa lại ngày tháng đi chứ ạ, ai lại để tháng Chín (SEP) thế :)

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Cho nhà cháu hỏi nhỏ nhá: Các cụ cứ khẩu công mới cả khẩu .âm không thấy khô mồm, nhạt miệng à :^):^) Phải có bia vào mới nói chuyện được ạ, Hiệu Trưởng Tịt Vòi tổ chức (b)(b) thì mới dễ nói chuyện được :):)
Thấy thầy bảo Thứ Bảy tuần sau giời đẹp, lại bắt đầu se lạnh, cả lịch dương lẫn lịch âm đều cuối tháng mới ngại chứ.

Thấy thầy bảo Thứ Bảy tuần sau giời đẹp, lại bắt đầu se lạnh, cả lịch dương lẫn lịch âm đều cuối tháng mới ngại chứ.
Để chờ Mợ Thông, Hiệu Trưởng và Tiến Sỹ Lô Ra vào cơn phơm cái đả :):)

@Ết: Úi chà, ngày đẹp lắm đấy :) Luyện công đê, kiểu gì cũng con rai :)