[Funland] Derby rực lửa MU vs Man City, 19h30 ngày 06/11/2021: Pep đập pép một cái là Solsa đứt. Vậy ai sẽ #SaveOle?

trinhpcl

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thay thì chắc là sẽ thay thôi nhưng giữa mùa thế này bố ai đang vận hành ngon ở clb cũ lại bỏ chạy sang mớ hỗn loạn bên MU cả, nên là fan lại chịu đựng triết lý Ole đến cuối mùa thôi.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Chưa có gì mới à các Cụ?
Có đây ạ, MU sẽ có thay đổi. Sol nói thế :(
Ole Gunnar Solskjaer hints at Manchester United major change after Man City loss
Ole Gunnar Solskjaer has suggested a different Man United will emerge against Watford - if he is still the manager.

thanh040506

Xe trâu
Trước tiên là e thấy cụ rất lịch sự ạ.
Nhưng kiểu comment này của cụ k phải cụ gặp mỗi fan MU hung hãn đúng k? Cụ có gặp cả fan Liv hung hãn rồi đúng k ạ?
E ít khi bàn về đội khác vì em là Fan Phong Trào của MU như cụ anti nào đó đã từng mỉa mai nhưng e tin e và nhiều cụ trong này chưa từng bỉ bôi fan ai cả trong mấy cái topic về MU. E cũng nói luôn e là thanh niên Trẻ Trâu thích nhuộm đỏ nhưng cũng chưa có nhu cầu vào bất cứ hội nhóm fan nào khác để vô đối nhuộm đỏ. Còn top của MU thắng các thanh niên fan cứng hay fan phong trào tự sướng với nhau cũng chẳng có gì sai. Các cụ fan đội khác vào ngứa mắt quá thì cho vào blacklist chứ bỉ bôi nhau rồi lời ra tiếng vào lại bảo fan MU hung hãn. Riêng có thanh niên thượng đẳng IPman e ở trong blacklist của e rồi chẳng hiểu sao cứ MU có biến vào cắn xé loạn xạ em vẫn thấy đc comment.
Bác IPman nghe tên nick đã thấy là hacker chuyên nghiệp rồi mợ☺

mrductk111

Xe buýt
Thay thì chắc là sẽ thay thôi nhưng giữa mùa thế này bố ai đang vận hành ngon ở clb cũ lại bỏ chạy sang mớ hỗn loạn bên MU cả, nên là fan lại chịu đựng triết lý Ole đến cuối mùa thôi.
Triết lý của Ole là như nào vậy cụ? em chưa thấy ông ý theo trường phái nào cả

Colonhec5

[Tịch thu bằng lái]
Chel 2 lần thay HLV giữa mùa ăn C1, 1 lần vào ck C1. Ông chủ Nga ngố có vẻ gioi khoản này hơn ông chủ Mẽo cu ạ o:-)o:-)
Không so sánh vậy được cụ. Ông chủ chel điều hành vì tình yêu và niềm đam mê, chủ MU điều hành bằng tiền và vì đồng tiền. Từ ban huấn luyện, hlv trưởng, cầu thủ, fan…đều là những con bò để vắt sữa không hơn không kém.

huyen141292

Xe điện
Một tập thể đang bị tị nạnh ghét bỏ, bỗng có người lãnh đạo dẫn dắt khiến tập thể đó trở nên đáng yêu, cần được thông cảm trong mắt các đội ngũ khác thì người đó xứng đấng lãnh đạo tập thể.

Tại sao phải thay Solsa?

TRINHNX72

Xe tải
Thủ môn thì phải kể đến Chilavet nữa ;;)
Chilavert thiên về diễn, giống Đỗ Hoàng Tôn của vn. Cụ này có quả bắt bóng kiểu bọ cạp, nhưng do diễn nhiều nên có lúc bị lố, e nhớ không nhầm có quả đi bóng bị Roger Milla Cameroon cướp được ở WC >:D<

Chỉnh sửa cuối:

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Triết lý của Ole là như nào vậy cụ? em chưa thấy ông ý theo trường phái nào cả
Tuchel phòng ngự phản công, Pep kiểm soát bóng, Klopp máu lửa...
Còn Ole ngơ ngác đăm chiêu.
Hãy đưa tôi một đội bóng, họ sẽ thi đấu... đủ 90' :(

vừa đi vừa láii

Xe container
Chilavert thiên về diễn, giống Đỗ Hoàng Tôn của vn. Cụ này có quả bắt bóng kiểu bọ cạp, nhưng do diễn nhiều nên có lúc bị lố, e nhớ không nhầm có quả đi bóng bị Roger Milla Cameroon cướp được ở WC >:D<
Quả bò cạp là cụ tóc dài Higuita chứ cụ ?

khanhpt4

Xe tăng
Chilavert là thủ môn chuyên sút phạt, bọ cạp là Higuitar còn màu mè hạng nhất là anh Campos ( nhỏ người và nhanh nhẹn giống cố TM Đỗ Thành Tôn)

.Xukthal

Xe container
Đấy là Higuieta cơ ko phải Chilavet :D

TRINHNX72

Xe tải
Tuchel phòng ngự phản công, Pep kiểm soát bóng, Klopp máu lửa...
Còn Ole ngơ ngác đăm chiêu.
Hãy đưa tôi một đội bóng, họ sẽ thi đấu... đủ 90' :(
Tuchel như cụ Park nhỉ, ở PSG cũng không gây ấn tượng lắm, cũng bị chửi nhiều. Sang chel gặp thầy gặp thợ, ngon choét >:D<

Tay này về dễ thành Máy sấy tóc ver 2.0 đấy. Đừng đùa với ninja rùa =))
Kean ngày xưa nắm Sunderland cũng có đc cơm cháo gì đâu. Nói chung cựu cầu thủ Mu làm hlv nhiều, nhưng ko thành danh đc ô nào. Hlv người Anh cũng thế, a Cửa Nam về thành tích, chính ra là khá khẩm nhất

123 Uốn

Xe điện
Chưa có tình hình gì mới các cụ nhỉ. Ole nhất định không từ chức rồi 😎

Hung_102

Xe tải
Trước tiên là e thấy cụ rất lịch sự ạ.
Nhưng kiểu comment này của cụ k phải cụ gặp mỗi fan MU hung hãn đúng k? Cụ có gặp cả fan Liv hung hãn rồi đúng k ạ?
E ít khi bàn về đội khác vì em là Fan Phong Trào của MU như cụ anti nào đó đã từng mỉa mai nhưng e tin e và nhiều cụ trong này chưa từng bỉ bôi fan ai cả trong mấy cái topic về MU. E cũng nói luôn e là thanh niên Trẻ Trâu thích nhuộm đỏ nhưng cũng chưa có nhu cầu vào bất cứ hội nhóm fan nào khác để vô đối nhuộm đỏ. Còn top của MU thắng các thanh niên fan cứng hay fan phong trào tự sướng với nhau cũng chẳng có gì sai. Các cụ fan đội khác vào ngứa mắt quá thì cho vào blacklist chứ bỉ bôi nhau rồi lời ra tiếng vào lại bảo fan MU hung hãn. Riêng có thanh niên thượng đẳng IPman e ở trong blacklist của e rồi chẳng hiểu sao cứ MU có biến vào cắn xé loạn xạ em vẫn thấy đc comment.
Thắng làm vua, thua thì bị troll. Các cụ xem trên sân khán giả nó cũng hò hét chửi rủa nhau đầy, rồi chửi cả cầu thủ đối phương, chuyện thường trong bóng đá.
Ai tức thì là ngu ;)) . Em thật.
Và một số fan mu rất hay tức khi bị troll.

An_Vi

Xe điện
Thắng làm vua, thua thì bị troll. Các cụ xem trên sân khán giả nó cũng hò hét chửi rủa nhau đầy, rồi chửi cả cầu thủ đối phương, chuyện thường trong bóng đá.
Thế cụ bị trẻ con nó troll cụ có tức ko? Ko tức chắc bị ngẩn. :))

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thử tìm từ nào thay thế cho "ngu" được không :)