[Funland] Derby rực lửa MU vs Man City, 19h30 ngày 06/11/2021: Pep đập pép một cái là Solsa đứt. Vậy ai sẽ #SaveOle?

TRINHNX72

Xe tải
Hihi, Em thì nghĩ mục tiêu chính của MC là C1 nếu phải lựa chọn. Đua vô địch cũng khó nói trước ạ. Xen vào đó là vụ anh ấy thua Crytal Palace 0-2 trên sân nhà đó ạ :) Cứ xen tầm 5-7 trận như thế thì không thể về nhất được đâu cụ :)
Thua Crystal Palace e nghĩ là tai nạn thôi, C1 thì Pep hết duyên rồi, năm ngoái đội hình đá tứ kết bán kết đang ngon, CK tự nhiên cụ Pep là cho tiến linh vào, bỏ tiền vệ phòng ngự.

Nhiều người nói cụ Pep muốn tìm sự hoàn hảo nên có sự thay đổi như trên, nhưng e nghĩ do cụ Pep thiếu tự tin. Cách huấn luyện của Pep hơp đá giải vô địch với 38 vòng hơn, Pep kém ở khoản ứng biến trong một trận đấu cụ thể, nên các đội Pep huấn luyện khi găp khó thì đá rất chán, từ phút 60 là đã biết sẽ thua, không gỡ được roài >:D<>:D<

An_Vi

Xe điện
Em mà có quyền thì em đưa ngay ông về thay Solsa, gì chứ cúp C1 mùa này trong tầm tay 😁😁😁
Lão làm cái hịch kêu gọi các hlv online về làm ban tư vấn chuyên môn cho lđ MU đi. Tình hình căng lắm rồi! 🤣🤣🤣

vanlinhchi

Xe buýt
Nếu có Kim bài miễn tử thì e nghĩ Ole tội gì k thử nghiệm đủ cách. Đằng này đội hình ra sân 100 trận chẳng ai bất ngờ cả. Trừ khi có thuyết âm mưu xa xỉ nào đó còn em tin cả Glazer và Ole đều quá hời hợt với MU hiện tại
Vấn đề là phòng thay đồ đang bất ổn., vì Ro xuất hiện,tạo nên sự chênh lệch lớn về thu nhập và độ ưu ái các cơ hội đc ra sân,trong khi vài tháng nữa là WC.
Thử nghiệm cách gì thì Ro vẫn chiếm 1 suất vì mục đích kiếm tiền,chính cái mặc định này tạo nên bất ổn trong phòng thay đồ,cụ cứ xem thằng Gỗ xanh và Rap4 nó đá thì biết.

ZoBon

Xe buýt
Website
zobo.com.vn
Thua Crystal Palace e nghĩ là tai nạn thôi, C1 thì Pep hết duyên rồi, năm ngoái đội hình đá tứ kết bán kết đang ngon, CK tự nhiên cụ Pep là cho tiến linh vào, bỏ tiền vệ phòng ngự.

Nhiều người nói cụ Pep muốn tìm sự hoàn hảo nên có sự thay đổi như trên, nhưng e nghĩ do cụ Pep thiếu tự tin. Cách huấn luyện của Pep hơp đá giải vô địch với 38 vòng hơn, Pep kém ở khoản ứng biến trong một trận đấu cụ thể, nên các đội Pep huấn luyện khi găp khó thì đá rất chán, từ phút 60 là đã biết sẽ thua, không gỡ được roài >:D<>:D<
Chính xác. Khả năng ứng biến tức thời của Pep kém 👍 . Khoản này e thấy mou rất giỏi

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Tâm sự của Ole:

Ta thường giữa tuần bỏ ăn, cuối tuần quên uống
Ngó thấy Liverpool, Chelsea ngênh ngang đi lại trong làng
Bọn MC, Arsenal tung hoành khắp bản
Mấy thằng C1 hàng xóm hỉ hả cười đùa
Bọn C2 lom dom âm thầm cấu kết
Nếu MU tiếp tục cảnh này
Chẳng những sẽ out top 4 năm nay
Mà suất dự C2 cũng vào tay bọn khác

Thực lòng,
Ta cũng đã cố gắng hết mình
Chọn những anh tài tốt nhất!

Hỡi ôi!
Bọn nó phụ lòng ta
Chơi bóng như hồn lìa khỏi xác

Lindelof và Shaw đá rất vật vờ
Chú Macguire như vừa lây covid
Bailly ngáo ngơ,
Varane thì về đây lấy hợp đồng chữa bệnh

Pogba hỏng lâu rồi
Nó ở đây mà vẫn luôn ngó nghiêng nơi khác
Bruno thất thường
Ra sân nói nhiều hơn chuyền bóng

Rồi bọn trẻ Beck, Wood và Sancho
Đều làm đám hồ đồ, lóng cóng!

Thôi thì mọi sự đều trông vào anh bạn Đô
Hy vọng anh ấy luôn thể hiện pro!
.........
.........
Mợ cụ Gangnam và các cụ mợ viết tiếp :-bd :D =))

SIGNUS

Xe container
Người OF
Lão làm cái hịch kêu gọi các hlv online về làm ban tư vấn chuyên môn cho lđ MU đi. Tình hình căng lắm rồi! 🤣🤣🤣
Em sợ là vẫn phải còn chờ dài dài.. tầm này chốt HLV quá khó :(

hamcuare!

Xe container
D,Bek là phòng cho thói đỏng đảnh của Pogba,
Sancho là tầm nhìn dài hạn bên cánh phải đấy,chẳng qua đùng phát ông CR7 về nên buộc phải thay đổi hết cả.
Cụ có tin là trước khi nhà Glazer đưa Ro về thì Ole đã đc cấp kim bài miễn tử ko?
Ro sẽ kiếm ra nhiều tiền cho giới chủ,nhưng chuyên môn của Mu thì thụt lùi là chắc,!

Tenet

Xe tải
Tâm sự của Ole:

Ta thường giữa tuần bỏ ăn, cuối tuần quên uống
Ngó thấy Liverpool, Chelsea ngênh ngang đi lại trong làng
Bọn MC, Arsenal tung hoành khắp bản
Mấy thằng C1 hàng xóm hỉ hả cười đùa
Bọn C2 lom dom âm thầm cấu kết
Nếu MU tiếp tục cảnh này
Chẳng những sẽ out top 4 năm nay
Mà suất dự C2 cũng vào tay bọn khác

Thực lòng,
Ta cũng đã cố gắng hết mình
Chọn những anh tài tốt nhất!

Hỡi ôi!
Bọn nó phụ lòng ta
Chơi bóng như hồn lìa khỏi xác

Lindelof và Shaw đá rất vật vờ
Chú Macguire như vừa lây covid
Bailly ngáo ngơ,
Varane thì về đây lấy hợp đồng chữa bệnh

Pogba hỏng lâu rồi
Nó ở đây mà vẫn luôn ngó nghiêng nơi khác
Bruno thất thường
Ra sân nói nhiều hơn chuyền bóng

Rồi bọn trẻ Beck, Wood và Sancho
Đều làm đám hồ đồ, lóng cóng!

Thôi thì mọi sự đều trông vào anh bạn Đô
Hy vọng anh ấy luôn thể hiện pro!
.........
.........
Mợ cụ Gangnam và các cụ mợ viết tiếp :-bd :D =))

View attachment 6647247
Cũng tội anh Sola thật, từ một bộ mặt trẻ thơ mà mấy năm về Mu bạc tóc đi từng ngày. Hôm qua bọn cổ động viên Man xanh còn hát bài Ole, Ole 5 năm mới đau.

Dan du an

Xe ba gác
Trước tiên là e thấy cụ rất lịch sự ạ.
Nhưng kiểu comment này của cụ k phải cụ gặp mỗi fan MU hung hãn đúng k? Cụ có gặp cả fan Liv hung hãn rồi đúng k ạ?
E ít khi bàn về đội khác vì em là Fan Phong Trào của MU như cụ anti nào đó đã từng mỉa mai nhưng e tin e và nhiều cụ trong này chưa từng bỉ bôi fan ai cả trong mấy cái topic về MU. E cũng nói luôn e là thanh niên Trẻ Trâu thích nhuộm đỏ nhưng cũng chưa có nhu cầu vào bất cứ hội nhóm fan nào khác để vô đối nhuộm đỏ. Còn top của MU thắng các thanh niên fan cứng hay fan phong trào tự sướng với nhau cũng chẳng có gì sai. Các cụ fan đội khác vào ngứa mắt quá thì cho vào blacklist chứ bỉ bôi nhau rồi lời ra tiếng vào lại bảo fan MU hung hãn. Riêng có thanh niên thượng đẳng IPman e ở trong blacklist của e rồi chẳng hiểu sao cứ MU có biến vào cắn xé loạn xạ em vẫn thấy đc comment.
Em fan Pháo nhưng phải đến 7 năm nay ghét Pháo luôn thành ra chả còn đội nào ở giải Anh để xem nữa. Còn 3 năm trở lại đây hầu như chả mấy khi xem hết một trận. Kể cả WC

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Trước tiên là e thấy cụ rất lịch sự ạ.
Nhưng kiểu comment này của cụ k phải cụ gặp mỗi fan MU hung hãn đúng k? Cụ có gặp cả fan Liv hung hãn rồi đúng k ạ?
E ít khi bàn về đội khác vì em là Fan Phong Trào của MU như cụ anti nào đó đã từng mỉa mai nhưng e tin e và nhiều cụ trong này chưa từng bỉ bôi fan ai cả trong mấy cái topic về MU. E cũng nói luôn e là thanh niên Trẻ Trâu thích nhuộm đỏ nhưng cũng chưa có nhu cầu vào bất cứ hội nhóm fan nào khác để vô đối nhuộm đỏ. Còn top của MU thắng các thanh niên fan cứng hay fan phong trào tự sướng với nhau cũng chẳng có gì sai. Các cụ fan đội khác vào ngứa mắt quá thì cho vào blacklist chứ bỉ bôi nhau rồi lời ra tiếng vào lại bảo fan MU hung hãn. Riêng có thanh niên thượng đẳng IPman e ở trong blacklist của e rồi chẳng hiểu sao cứ MU có biến vào cắn xé loạn xạ em vẫn thấy đc comment.
Đúng r cụ, trong Fanbase MU, ae thích nổ ntn thì nổ, nhưng tuyệt nhiên em ít thấy Fan MU sang nhà Fanbase CLB khác bỉ bôi. Vậy mà rất nhiều Fan đội khác chuyên mò vào Fanbase MU rồi châm chọc, động tí đến MU là chê bai. Anti thì cứ tự nhiên nhưng ko nên mò vào nhà người khác mà buông lời chê bai châm chọc.

xukthal.

Xe lăn
Tối nay xấu nhất là Mù bị đẩy ra khỏi LỤC ĐẠI MÔN PHÁI #:-s

Lam__Phương

Xe điện
Ông thợ hàn giỏi mà e khoái nhất là đận ông dẫn dắt monaco vào tận chung kết c1 và thua mou
Cụ nhầm rồi năm đó Monaco thắng Chelsea ở BK làm bay ghế Ranieri, HLV Monaco năm đó là đương kim HLV ĐT Pháp bây giờ;))

tonnuchimse

Xe tăng
Đúng r cụ, trong Fanbase MU, ae thích nổ ntn thì nổ, nhưng tuyệt nhiên em ít thấy Fan MU sang nhà Fanbase CLB khác bỉ bôi. Vậy mà rất nhiều Fan đội khác chuyên mò vào Fanbase MU rồi châm chọc, động tí đến MU là chê bai. Anti thì cứ tự nhiên nhưng ko nên mò vào nhà người khác mà buông lời chê bai châm chọc.
Trong box thể thao của OF cũng có thớt của từng đội bóng, như bác gọi là fanbase cũng được. Và trong đó thì không có ai nhảy vào nhà khác đâu.
Tuy nhiên, đây là quán cafe, như kiểu quán nước vỉa hè nên ai vào ra cũng được tất. Bác nên phân biệt chỗ này.
Em giờ chả fan đội nào nhưng thấy những ý kiến của các antifan cũng không sai đâu. Tất nhiên họ cũng có quá khích nhưng ít ra vẫn có thông tin hữu ích và tin cậy. Bác không thích ai thì cho người đó vào blacklist thôi. Chủ thớt mở ở đây là cũng xác định rồi, cay cú giật với xả nước làm gì cho khổ ra.
Trở lại với chủ đề, cổ phiếu của MU vẫn không giảm, MU thua có 2 bàn thì Ole vẫn tại vị thôi. Chỉ khi nào MU bị loại khỏi C1 và rớt top4 thì Ole mới out thôi. Ít nhất phải đến khi ngã ngủ kết quả vòng bảng C1.

Khong_nho_Pass

Xe máy
Chel 2 lần thay HLV giữa mùa ăn C1, 1 lần vào ck C1. Ông chủ Nga ngố có vẻ gioi khoản này hơn ông chủ Mẽo cu ạ o:-)o:-)
Dạ em trích lại 1 tí, Cả hai lần ăn C1 đều trùng hợp là thay HLV sau vài tháng ạ, Di Matteo và T. Tuchel thay Andres Villas-Boas và Super Frankie ạ :)