Đèn xenon cho xe Dream

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Thảm nào,vậy mà em cứ tưởng bóng của cụ 400k,em đang đinh nhờ cụ lấy cho em 1 bộ.
À tiên thể cho em hỏi luôn,thàng bạn em đi Gest đang định láp 1 bóng Xeon chiếu gầm ( Dưới bóng đèn pha chính có 2 quả đèn sát gầm ý cụ) lăps bống như xe của cụ có ok không và tổng thiệt hai ha bóng là bao nhiêu hả cụ ? :^)
E hiểu rồi, cái này gọi là đèn sương mù được không cụ nhể? lắp giống xe e thì ok, dưng mà cái quan trọng là không gian chỗ đấy có đủ chỗ để lắp project của cam không, và nếu đủ không gian thì cũng phải làm cái hộp kín kín như kiểu chóa đèn mà chứa cái project ý, cái này khó ở chỗ đấy và tiền đầu tư project thôi, còn bóng ở đấy lắp bóng tàu cũng được cho nó hạt dẻ cụ ạ, về 2 bộ bóng tàu thì tầm 800k thôi, mà nếu lắp ko cần project cũng được dưng mà hơi hơi chói cụ ạ,lắp được dưới đấy thì đi thích lắm, quan sát rất sướng

chiu chiu cz

Xe điện
Thảm nào,vậy mà em cứ tưởng bóng của cụ 400k,em đang đinh nhờ cụ lấy cho em 1 bộ.
À tiên thể cho em hỏi luôn,thàng bạn em đi Gest đang định láp 1 bóng Xeon chiếu gầm ( Dưới bóng đèn pha chính có 2 quả đèn sát gầm ý cụ) lăps bống như xe của cụ có ok không và tổng thiệt hai ha bóng là bao nhiêu hả cụ ? :^)
có bóng xenon chân nhỏ để lắp đèn sương mù xe oto đó cụ ạ .

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
E hiểu rồi, cái này gọi là đèn sương mù được không cụ nhể? lắp giống xe e thì ok, dưng mà cái quan trọng là không gian chỗ đấy có đủ chỗ để lắp project của cam không, và nếu đủ không gian thì cũng phải làm cái hộp kín kín như kiểu chóa đèn mà chứa cái project ý, cái này khó ở chỗ đấy và tiền đầu tư project thôi, còn bóng ở đấy lắp bóng tàu cũng được cho nó hạt dẻ cụ ạ, về 2 bộ bóng tàu thì tầm 800k thôi, mà nếu lắp ko cần project cũng được dưng mà hơi hơi chói cụ ạ,lắp được dưới đấy thì đi thích lắm, quan sát rất sướng
Vậy thì rổ giá 2 bộ khoàng bao nhiêu cụ nhể? Nhưng em cũng không biết cái đèn sương mù của Gest có hội tụ điều kiên như cụ nói để lắp project không nữa .

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Vậy thì rổ giá 2 bộ khoàng bao nhiêu cụ nhể? Nhưng em cũng không biết cái đèn sương mù của Gest có hội tụ điều kiên như cụ nói để lắp project không nữa

cụ này có voi đòi tiên ,thế Teen hay đi cùng cụ là ai vậy nhể?Hay cụ cho em nhé :P
E nghĩ cụ bảo bạn cụ chạy ra bác Nam Vũ bác ý tư vấn cho, chứ cái vụ đèn kiểu này e ko rành lắm

Teen e hay đi cùng á? Cụ hỏi thế e bít trả lời ntn :102::102::102: vì e có vài teen cơ:P ( nhưng khổ nỗi ứ phải gấu của em :'(:'( )

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
E nghĩ cụ bảo bạn cụ chạy ra bác Nam Vũ bác ý tư vấn cho, chứ cái vụ đèn kiểu này e ko rành lắm

Teen e hay đi cùng á? Cụ hỏi thế e bít trả lời ntn :102::102::102: vì e có vài teen cơ:P ( nhưng khổ nỗi ứ phải gấu của em :'(:'( )
Bác Nam Vũ ở chỗ nào hả cụ ?

Ơ cái Teen trên avata nàh cụ ấy,mà cụ có lắm Teen lắm à cho em 1 Teen sài đỡ đi cụ hihihi..........Nhìn Teen nhà cụ , teen nào cũng đẹp mê hồn

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Bác Nam Vũ ở chỗ nào hả cụ ?

Ơ cái Teen trên avata nàh cụ ấy,mà cụ có lắm Teen lắm à cho em 1 Teen sài đỡ đi cụ hihihi..........Nhìn Teen nhà cụ , teen nào cũng đẹp mê hồn
Cảm ơn cụ quá khen. Teen nhà e đới ạ. Dưng teen này của e quá teen luôn, còn nhỏ lắm ạ ( e có bộ ảnh e chụp teen này dưng mà e đang găm hàng :P)
Còn nhà bác Nam Vũ thì ở đây đây

Chỉnh sửa cuối:

TÔM

Xe buýt
Muốn lắp đèn xenon thì vào chợ trời ( hoặc dọc phố Huế - 125 Phố Huế) mua cái balát Bosh to bằng bao thuốc lá và bóng đèn ( toàn bóng Tàu - nhanh cháy lém) về lắp là được . Total khoảng 1.200.000 VNĐ.
Theo em những dòng xe máy "rơm" thì không nên lắp vì nhìn vào biết ngay Rân chơi tỉnh lẻ nếu ở thành thị thì chắc là con nhà nghèo vượt khó , đú ...ẩn.
Kính

Hay. Hay. Hay.............:77::77::77:

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
Cảm ơn cụ quá khen. Teen nhà e đới ạ. Dưng teen này của e quá teen luôn, còn nhỏ lắm ạ ( e có bộ ảnh e chụp teen này dưng mà e đang găm hàng :P)
Còn nhà bác Nam Vũ thì ở đây đây
Ảnh cụ đã đưa lên photo hay đau đó chưa cho em ngắm ké tí với cụ (l)

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Ảnh cụ đã đưa lên photo hay đau đó chưa cho em ngắm ké tí với cụ (l)
e chưa đưa lên đâu cả cụ ạ, chờ cái thớt teen xinh, gái xinh, teen và OF...nó nóng nóng tý rồi e nhảy vào spam :P, còn vụ đèn đóm cụ đã chọn được cái nào ưng ý chưa?

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
e chưa đưa lên đâu cả cụ ạ, chờ cái thớt teen xinh, gái xinh, teen và OF...nó nóng nóng tý rồi e nhảy vào spam :P, còn vụ đèn đóm cụ đã chọn được cái nào ưng ý chưa?
Đèn đóm em chưa chon,em mới Save lại thôi đê mai cho ông bạn nó chon,hay lên thảng chỗ cụ Nam vũ cho nó ok hơn,thôi cụ có ảnh teen báo em phát nhé,em đi ngủ đay chúc cụ ngủ nngon ,mai pem tiếp

leviDz

Đi bộ
Đèn sáng e cũng khoải, nhưng xe ở nhà nhiều người đi , đành thôi vậy :102:

Tran Nam Hai

Xe tăng
Trích dẫn:
cautung viết View Post
Muốn lắp đèn xenon thì vào chợ trời ( hoặc dọc phố Huế - 125 Phố Huế) mua cái balát Bosh to bằng bao thuốc lá và bóng đèn ( toàn bóng Tàu - nhanh cháy lém) về lắp là được . Total khoảng 1.200.000 VNĐ.
Theo em những dòng xe máy "rơm" thì không nên lắp vì nhìn vào biết ngay Rân chơi tỉnh lẻ nếu ở thành thị thì chắc là con nhà nghèo vượt khó , đú ...ẩn.
Kính

Hay. Hay. Hay.............

Em chả thấy hay ở đâu, đèn xe người ta tối người ta muốn nghiên cứu thay bóng sáng đi cho an toàn mà các bác chê xe rơm k nên lắp, k thì lại gọi này gọi nọ, chán. Em chúa ghét mấy chú đi SH với PS lại khệnh khạng thế mới là sành điệu, toàn loại đú bẩn, văn hóa lùn. Cái xe đâu làm nên con người, nó cũng chỉ là cái phương tiện phục vụ mình thôi các bác ạ.

BMW760Li

Xe tải
Trích dẫn:
cautung viết View Post
Kính

Hay. Hay. Hay.............

Em chả thấy hay ở đâu, đèn xe người ta tối người ta muốn nghiên cứu thay bóng sáng đi cho an toàn mà các bác chê xe rơm k nên lắp, k thì lại gọi này gọi nọ, chán. Em chúa ghét mấy chú đi SH với PS lại khệnh khạng thế mới là sành điệu, toàn loại đú bẩn, văn hóa lùn. Cái xe đâu làm nên con người, nó cũng chỉ là cái phương tiện phục vụ mình thôi các bác ạ.
Em đồng ý với bác. Vì xe chưa đẹp, đèn chưa sáng thì người ta mới muốn làm đèn sáng để đi cho an toàn chứ! Em cũng muốn lắp, các bác lắp rồi cho em xin ý kiến về giá cả, nơi lắp, tình trạng sau khi lắp... Thanks các bác!

camry88

Đi bộ
Được đấy ! Tiêu chuẩn này tớ cũng chấm rồi.:41::41::41:

camry88

Đi bộ
Lâu lắm tớ mới về với đại gia đình OTOFUN, các chiến hữu làm tớ cảm động quá !:41:

[Zero]

Xe đạp
các cụ nói lắp Xenon là đú đởn thì kô đúng rồi,xe đèn đóm tối thui thì đi Xenon thì rất tốt với điều kiện canh chỉnh ko cho chói mắt người đi đường hoặc xài Projector_dân biker kêu là gương cầu thì khỏi chê luôn.Rổ giá thì 1 bộ Xenon Tàu giờ 400-500k,Projec của Camry tầm 700k là sáng đẹp như ý,ko chói mắt các cô các chú nhá .
Lên Xenon với xe ga đi điện bình sẵn thì chỉ việc mua bộ Xenon (gồm bóng và balast) rồi gắn luôn còn đối với xe số phổ thông xài điện máy thì phải cuốn lại mâm lửa,thay sạc (thường là sạc attila vì giá cả và cũng bền ),thay bình Amh cao chút (7A hoặc 9A) và đi lại điện .

d4e

Xe buýt
- Thớt có tiêu đề là "đèn xenon cho xe Dream" thì các bác toàn bàn về đèn xenon cho 4B với chả SH, PS..., đậu phộng quá rùi!
- Em đang có 1 con Dream đã dùng được hơn 10 năm rồi, nó rất gắn bó với em, nói các bác đừng cười, nhiều khi cứ như xe với người hiểu nhau vậy, bây giờ xe đã cũ đi nhiều em muốn tân trang lại từ A - Z để thi thoảng vi vu lãng mạn tí. Yêu xe thì muốn xe tốt lên thôi, chứ cần gì cứ phải @, SH, PS...
- Em rất ghét mấy đứa choai choai đi xe ga lắp bóng xenon, ban ngày cũng bật sáng chóa chiếu vào mắt thiên hạ (ra điều "cho chúng mày chói chết m... đi"), đã thế lại còn lạng lách tạt đầu, sang đường thì chả bao giờ xin đường, chả có tí văn hóa j cả:77::77:. Có lần em nổi máu điên định đâm thẳng đầu 1 thằng PS ngược chiều vì nó lấn chiều lại rọi pha vào mặt, phúc tổ nhà nó lách kịp (và cũng may cho em:)) )