Đèn sương mù cho CIVIC

free2joinu

Xe tải
Đèn gầm bên em lắp đặt chọn bộ 1 triệu/1 bộ nếu bác có nhu cầu em sẽ phục vụ bác
Cuối cùng thì cũng đã lắp xong đèn ở chỗ bác Minh Khôi (gày nhẳng mà gọi là Khôi Phệ). Cảm ơn bác Khôi và mọi người đã giúp đỡ

Xuan Son

Xe buýt
Chào các bác, em đang ngâm cứu cái đèn sương mù cho vợ 2 của em. Các bác nào lắp đèn ngoài hãng cho em hỏi về chất lượng 1 phát nào. Mong tin các bác sớm. Hi hi...(b)

dongnat

Xe điện
Chào các bác, em đang ngâm cứu cái đèn sương mù cho vợ 2 của em. Các bác nào lắp đèn ngoài hãng cho em hỏi về chất lượng 1 phát nào. Mong tin các bác sớm. Hi hi...(b)
Đèn chính hãng khác hẳn hàng ngoài, từ chóa, mặt kính, bóng đèn, công tắc....và giá

Xuan Son

Xe buýt
Đèn chính hãng khác hẳn hàng ngoài, từ chóa, mặt kính, bóng đèn, công tắc....và giá
Em thấy mấy cụ CIVIC 2.0 độ lại xe thì kô thấy lắp đèn sương mù nguyên bản vào nữa. Các cụ cất đi cho nó mới à. :21::21::21: Cụ nào không dùng tới thì bán lại cho em đi. Hoặc nếu không muốn bán thì .... cho em mượn đi các cụ ơi. :)):)):)).

Bigcom

Xe tăng
cụ có cho mượn mẫu ko.......... :)) :)) :)) e nghĩ cụ chỉ cần có ý đó khối ông lao vào ngay :)) :)) :))

HVB

Xe tăng
Em thấy mấy cụ CIVIC 2.0 độ lại xe thì kô thấy lắp đèn sương mù nguyên bản vào nữa. Các cụ cất đi cho nó mới à. :21::21::21: Cụ nào không dùng tới thì bán lại cho em đi. Hoặc nếu không muốn bán thì .... cho em mượn đi các cụ ơi. :)):)):)).
Hihi, chắc là các cụ ấy tặng thôi....
Mỗi tội cứ XS chở mẫu thì các cụ ấy đến quanh xe, cúi lom khom, giả vờ ngắm .... đèn :)):))

HVB

Xe tăng
cụ có cho mượn mẫu ko.......... :)) :)) :)) e nghĩ cụ chỉ cần có ý đó khối ông lao vào ngay :)) :)) :))
Trời có Sương mù thì để mẫu đi trước dẫn đường, các bố hội CV nhà mình thấy thế thì mắt sáng quắc lên như đèn pha ngay, cần gì đèn sương mù, hihi :))

Hoàn Béo

Xe hơi
Các cụ Civic ơi, cụ nào bán đèn sương mù thì báo e nhé, e muốn mua loại có công tắc xịn ấy. Thanks các cụ nhiều nhiều (b)(b)(b)

dongnat

Xe điện
hé hé, lão Hoàn béo không vào hãng mà lắp, ở ngoài còn đắt hơn, mà em cá 100% với cụ là không một cụ nào bán đến sương mù mà lại thaí cái cần công tắc bán cho cụ đâu, nó lằng nhằng và xấu cái xe đi nhiều lắp. Nên việc mua đèn có luôn công tắc ở ngoài là không khả thi.
Đèn sương mù của xe em bán rồi, đôi đèn và bóng, không dây dợ công tắc gì ráo chọi, bán lâu roài và giá rất cao:-)):)):))

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
hé hé, lão Hoàn béo không vào hãng mà lắp, ở ngoài còn đắt hơn, mà em cá 100% với cụ là không một cụ nào bán đến sương mù mà lại thaí cái cần công tắc bán cho cụ đâu, nó lằng nhằng và xấu cái xe đi nhiều lắp. Nên việc mua đèn có luôn công tắc ở ngoài là không khả thi.
Đèn sương mù của xe em bán rồi, đôi đèn và bóng, không dây dợ công tắc gì ráo chọi, bán lâu roài và giá rất cao:-)):)):))
thế lão nào bốc phét là đập đôi đèn sương mù ra so sánh với cái ngoài hãng:))

dongnat

Xe điện
thế lão nào bốc phét là đập đôi đèn sương mù ra so sánh với cái ngoài hãng:))
bốc cái vào mắt mà phét, hé hé, đập thật đấy, đã đập đèn 1 đèn sương mù đểu và 1 đèn sương mù thật, còn đôi bán sau là đôi mới mua lại, sau đó chán lại bán, tức là đời thứ 2 roài :)):)):))

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
bốc cái vào mắt mà phét, hé hé, đập thật đấy, đã đập đèn 1 đèn sương mù đểu và 1 đèn sương mù thật, còn đôi bán sau là đôi mới mua lại, sau đó chán lại bán, tức là đời thứ 2 roài :)):)):))
Thôi rồi, lộ đuôi nhá. Bác nào mua đôi đèn sương mù của nhà Dongnat bị một đèn đểu roài:)):)) Chứ còn cái đời thứ 2 kia phải xem lại thoai:21::21:

dongnat

Xe điện
Thôi rồi, lộ đuôi nhá. Bác nào mua đôi đèn sương mù của nhà Dongnat bị một đèn đểu roài:)):)) Chứ còn cái đời thứ 2 kia phải xem lại thoai:21::21:
Lại nhầm, chả bao giờ chơi đèn sương mù đểu, đôi F2 thay mới chính hãng kia, hé hé, còn 1 cái đèn đập, 1 cái đèn dùng việc khác, mà cũng bán rồi, mà bán cho ai cũng chả biết, kekeke, chắc ko có trong OF, họ mua xong mang vào hãng lắp cơ, đểu vào mắt, kekeke
Mua lẻ 1 đôi này trong hãng là 5,6 triệu cho 2 cái đèn không nhé :)):)):)):))

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
Bán ra ngoài OF để nâng hàng, sợ bán trong OF bị dìm hàng đây mờ:))

Xuan Son

Xe buýt
Đèn sương mù của xe em bán rồi, đôi đèn và bóng, không dây dợ công tắc gì ráo chọi, bán lâu roài và giá rất cao:)):)):))
Hức hức... đồ của người khác thì bác nhăm nhe xin xỏ hoặc mua rẻ. đồ của bác thì bác bán giá cao. hu hu... đời bất công nhể. Avatar nhà em ghét bác dongnat rồi :)):)):)):)):))

trucker

Xe tải
Các bác cho em hỏi với: em muốn lắp cái đèn sương mù cho con Vịt nhà em, dưng mà Honda nó bán tận 4tr5, đắt lòi kèn. Bác nào biết ở đâu có loại đèn đúng của CIVIC bảo em với. Nếu không thì lắp đèn nào là tốt, giá cả bao nhiêu, chỗ nào làm nhanh-tốt-rẻ.
Cảm ơn các bác nhiều.
bác ra cao bá quát làm cái giấy vàng dán vào. xong tháo ra...đơn giản

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
Hức hức... đồ của người khác thì bác nhăm nhe xin xỏ hoặc mua rẻ. đồ của bác thì bác bán giá cao. hu hu... đời bất công nhể. Avatar nhà em ghét bác dongnat rồi :)):)):)):)):))
Hoan hô bác XS, nhớ làm tư tưởng cho avatar của bác ghét lão Dongnat dưng yêu quý em nhiều nhiều nhá bác(l)(l)