đen quá các cụ ơi, vừa em bị thằng vios nó chiến ^^

Cw NAM

Xe máy
Em vừa bán VIOS mua ngay FORD FOCUS

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Bác nóng thế, xe cộ va quẹt tý có gì đâu. Nếu xe bác có bảo hiểm thì ko vấn đề gì, kể cả đi làm ngoài em dự là hết một vài triệu. Hôm nay bác gặp may, em phân tích nhá

- Nếu trong quá trình bác đuổi cái thằng lái xe taxi đó mà nó hoặc bác gây tai nạn chết người thì chi phí bồi thường, luật lá phải lên đến hàng trăm triệu, có khi còn phải đi tù
- Nếu trong lúc nóng giận đánh nhau bác lỡ phang nó chết, hoặc nó và hội của nó phang bác chết (mấy cái vụ này hay xảy ra lắm, rút dao bấm làm cái hự là xong) thì một người chết, một người đi tù, phí tổn vật chất vài trăm triệu (thằng đâm chết đền cho thằng bị đâm chết) còn phí tổn tinh thần không tính được (tội ngộ sát có thể phải đi tù 5-20 năm)

E có vài lời khuyên bác thế thôi, dạo này loạn lắm, hôm nay đọc báo có hai vụ giết người lãng xẹt, một vụ là thằng học sinh lớp 11 đâm chết một thằng bạn, đâm trọng thương một thằng khác vi những lý do trời ơi. Một ông bán hàng nước hút nhầm của khách một điểu thuốc nó cũng xiên ông ấy chết.

Em mà như bác thì thôi, của đi thay người. Loạng quạng lên nóc tủ hay tàn phế suốt đời hãi lắm bác ạ

Pelorus

Xe buýt
Chà nghe cụ kể Focus có vẻ ngon quá, e đến bán xe đi mua FC như cụ thôi:D

Loipham

Xe buýt
Thế mới thấy vỏ Ford tốt đấy chứ...các Cụ nhà ta xa xưa đã có câu "tốt gỗ hơn tốt nước sơn"... quả thực đúng 100% các cụ nhẩy...

Poirot

Xe buýt
Bác nóng thế, xe cộ va quẹt tý có gì đâu. Nếu xe bác có bảo hiểm thì ko vấn đề gì, kể cả đi làm ngoài em dự là hết một vài triệu. Hôm nay bác gặp may, em phân tích nhá

- Nếu trong quá trình bác đuổi cái thằng lái xe taxi đó mà nó hoặc bác gây tai nạn chết người thì chi phí bồi thường, luật lá phải lên đến hàng trăm triệu, có khi còn phải đi tù
- Nếu trong lúc nóng giận đánh nhau bác lỡ phang nó chết, hoặc nó và hội của nó phang bác chết (mấy cái vụ này hay xảy ra lắm, rút dao bấm làm cái hự là xong) thì một người chết, một người đi tù, phí tổn vật chất vài trăm triệu (thằng đâm chết đền cho thằng bị đâm chết) còn phí tổn tinh thần không tính được (tội ngộ sát có thể phải đi tù 5-20 năm)

E có vài lời khuyên bác thế thôi, dạo này loạn lắm, hôm nay đọc báo có hai vụ giết người lãng xẹt, một vụ là thằng học sinh lớp 11 đâm chết một thằng bạn, đâm trọng thương một thằng khác vi những lý do trời ơi. Một ông bán hàng nước hút nhầm của khách một điểu thuốc nó cũng xiên ông ấy chết.

Em mà như bác thì thôi, của đi thay người. Loạng quạng lên nóc tủ hay tàn phế suốt đời hãi lắm bác ạ
Đúng là có bảo hiểm thì không mất tiền nhưng mất thời gian, mất công sức, cái đó thì ai tính được. Nói chung xử lý như chủ thớt là chuẩn, phải xử thế cho bọn nó bớt chạy ẩu vào láo đi.

bcad

Xe buýt
FC thì ngon hơn Vios thì sao phải so sánh. Chỉ thua mỗi cái thương hiệu thôi. Còn Vios với FFi thì thêm cái thương hiệu và tốn hơn có 1 đến 2L/100km. Hết!

HamLong3.0V

Xe điện

0977123333

Xe buýt
Đổi luôn. Các bác có khứa nào muốn đổi xiền ( bằng giá con Vois mới đét ra biển ) lấy Focus RS trắng kim cương thì bảo em cái, em sang tên ngay cầm bọc tiền nằm thở chờ Focus 2012 :))
Còn lâ mới về nổi focus 2012.thứ nhất xe nhập mới tinh ngoài hãng ko ko ai cho về được đâu,mà chính hãng thì cứ phải cuối năm sau có khi sang 2013 mới bắt đầu có xe ý chứ.cứ ngồ đó mà chém đi,thứ 7 này ko a e chém lại cho đấy :P

moto_sái_cổ

Xe tải
nó còn có ý định vào chỗ hội nghị quốc gia vì trong đó có 1 hội chúng nó đang đứng đó, có thêm 4 xe nữa, em nó thật em cao 1m82 nặng đến 90kg, bước xuống xe em cứ phang luôn vào mặt nó lấy thế, thực sự ko nghĩ đến 5 thằng taxi chẳng đứa nào dám ý kiến, cái thứ 2 em chụp ngay số xe của thằng đâm em lại rồi, thích em cho về trung tâm làm việc ngay. tks all các cụ đã chia sẻ
1 m82 nang 90kg
hâm mộ cụ quá.Em về phải cố dc như cụ ra đường không sợ bọn taxi nữa:P