đen quá các cụ ơi, vừa em bị thằng vios nó chiến ^^

0977123333

Xe buýt
bác có thể hình như thế thì thằng nào chả hãi! cầm bằng lái xe của nó bây giờ giải quyết thế nào hả bác? bác có cho nó xin số điện thoại để chuộc và đền thêm tiền không? chả bù hôm trước em bị thằng altis mới cóng làm phát tạt đầu xe em bị khá nặng nhưng em cũng thôi bỏ qua chả chặn đầu đuổi đánh bắt đền làm gì bác ạ! hay tại em xe cũ quá nhỉ!!!! hi hi!
em cầm dọa nó là chính, còn xe của em có bảo hiểm lo, em cho cu cậu bảo hiểm tí tiền uống nước nó lo cho xe em vào làm luôn, cuối giờ chiều là lấy được xe, căn bản bị nhẹ mà bác, chỉ xước răm mấy chỗ thôi, thực sự nếu nó ko chạy xuống xin lỗi ngay thì em cũng cho đi ngay. chứ em đâu có hẹp hòi gì

kharma

Xe tải
em nể cụ chủ thật, chuyển sang số sport chạy xe như phim Mỹ, mà taxi nó giở bài đua điểm ra thì đuổi cũng mệt phết cụ nhỉ ~X(

omnia7

Xe hơi
em cầm dọa nó là chính, còn xe của em có bảo hiểm lo, em cho cu cậu bảo hiểm tí tiền uống nước nó lo cho xe em vào làm luôn, cuối giờ chiều là lấy được xe, căn bản bị nhẹ mà bác, chỉ xước răm mấy chỗ thôi, thực sự nếu nó ko chạy xuống xin lỗi ngay thì em cũng cho đi ngay. chứ em đâu có hẹp hòi gì
hê hê! bác đi cùng tuyến đường em đi làm đây! em chạy xuống tận văn quán cơ! hôm nào gặp 30u-4711 em nháy đèn anh em mình ăn sáng cafe bác nhỉ!!!!

Luu Lehong

Xe container
Ôi giời, nếu mà em biết cụ chủ top cũng là anh em oF thì em đã xin chứ không chạy! Thấy cụ đuổi dữ quá mà trong xe hôm ấy em cũng chỉ còn có 10 triệu 150k
Thôi mong cụ bỏ quá, ...:D

Loipham

Xe buýt
Chia buồn cùng Kụ nhá..., Đấy cụ thấy sự chắc chắn của hàng mẽo chưa...nếu không HNay cụ đã mất oan mấy ngày Nghỉ mát ở trong gara rùi...

baygiodulao

Xe buýt
cụ như thế là cũng gấu ó rồi, bảo trọng!

fiatsiena

Xe đạp
Em khoái nhất về phương diện MARKETING , cụ chủ làm một bài PR hoàn hào cho FOCUS với đối tượng để so sánh là 1 em của TOYOTA ( vì em ghét nhất thằng này - giống honda viet nam - chất lượng không biết tới đâu mà chuyên gia hét GIÁ trên trời ).!!!
Hoan hô cụ chủ:D:D:D

cháu lên 3

Xe container
Hơ hơ em thấy cụ quảng cáo xe thì đúng hơn, nhưng mà em cũng muốn được quảng cáo như cụ, theo em cụ nên gọi người nhà nó đên trả tiền ạ, loại đấy phải thế cho nó chừa cái thói bố láo

xebanhxich

Xe tải
Ha ha, cụ chủ giống em rồi. Hồi T10 năm ngoái, em cũng bị 1 chú Taxi Vios của hãng Sao Mai tạt đầu, kết quả là xe em bị trầy ở góc trên bên trái, còn chú kia thì lõm một phát to tướng ở 2 cửa bên phải. Thằng ku lái xe ăn nói láo toét, bị thằng bạn em đi cùng táng cho hộc máu mũi. Em cũng chả muốn làm to chuyện, vì mọi thiệt hại đã có bảo hiểm lo, nhưng mấy cậu taxi trẻ người, đi láo, lại còn ăn nói hỗn hào nên em chỉ định dằn cho nó bài học, ai ngờ thằng bạn em nó làm quá tay. Cụ chủ cầm bằng lái của nó về luật là sai đấy, vì chỉ cảnh sát mới được giữ giấy tờ của chúng nó thôi.Anw, chia sẻ với cụ và cũng mừng cụ đã giải quyết mọi thứ ổn thỏa! :)

NS690

Xe tải
Vote cụ chủ thớt, em cũng 1 lần bị taxi húc vào ***, em đã vẫy tay bảo nó vào rồi nọi chuyện. Cu cậu cũng chạy, em phải đuổi theo 1km để chặn lại. Lúc xuống nó mới xin, bọn này quá chuối, chỉ cần xin lỗi thì mình cũng cho qua. Cái tội chạy mình mất công đuổi theo, mặc dù xe Taxi cong nắp capo, *** xe em thì không bị sao cả :)

VietWagen

Xe buýt
@ chủ thớt: đi Focus, nhập hội RS, quảng cáo cho Ford, thế mà vưỡn để ảnh avatar là Peugeot?!
Thay ảnh đi thôi, gợi ý chủ đề nhé, ví dụ: Focus đấm Vios, ... :P

HamLong3.0V

Xe điện
@ chủ thớt: đi Focus, nhập hội RS, quảng cáo cho Ford, thế mà vưỡn để ảnh avatar là Peugeot?!
Anh Thắng tinh thế, em nhìn toét mắt chả ra con xe gì, cứ tưởng Fiesta :D

0977123333

Xe buýt
Em biết em sai rồi mà,căn bản mải chém gió về focus quá nên chưa để ý avata.mai e sẽ chỉnh lại.
@: thực sự e ko muốn làm to,nhưng bực mình nó quá.đã sai còn cố cãi.
@ e ko quản cáo cho ford,e đã chọn nó nên e muốn nói đến chất lượng thực sự của nó mà thôi.e vừa đi lấy xe về,chiều mai mới quay lại đánh bóng được.
Tks all các cụ đã quan tâm và chia sẻ cùng e

luklak

Xe điện
Êo, cụ chủ to béo ghê nhỉ, thế này ngồi FF hơi chựt :D
Cụ bạo nực quá, e chỉ dám chửi thôi :D

0977123333

Xe buýt
Êo, cụ chủ to béo ghê nhỉ, thế này ngồi FF hơi chựt :D
Cụ bạo nực quá, e chỉ dám chửi thôi :D
ngồi xe vừa in mà cụ ^^ xe của tây còn ngồi được cơ mà =)), thì bực cái đó đuổi nó tầm 6km rồi, xuống xe nó còn hỏi sao anh đuổi em, em bảo sao mày chạy khi tao đuổi, he he he he, nó còn bảo thấy anh đuổi nên em chạy =)) nó còn cãi là ko đâm xe em. thế em mới bực đấm cho nó phát. chứ bình thường em hiền lắm, ai chửi em là em chỉ biết câm nín thôi mà

0977123333

Xe buýt
hê hê! bác đi cùng tuyến đường em đi làm đây! em chạy xuống tận văn quán cơ! hôm nào gặp 30u-4711 em nháy đèn anh em mình ăn sáng cafe bác nhỉ!!!!
em mời cụ mọi lúc, lúc nào cụ qua 93 thì alo em nhá

nentraicay

Xe đạp
Em cũng ngưỡng mộ cụ chủ thớt ghê cơ. Em thì ko có võ lại còn là mợ nên khi ra đường cũng biết là không thể đẫm vỡ được alo của bọn taxi vì vậy cũng cứ phải nhường chúng nó, nhiều lúc cú không chịu được. Nhưng em có con trai rùi, kiểu gì cũng phải cho nó uống thật nhiều sữa bò để bổ sung canxi, phấn đấu được chiều cao như cụ chủ thớt và cho đi học võ nữa ...hihi...
Vote cho cụ chủ thớt nhé... chủ đề này hay thật đấy

kid_xx

Xe đạp
bác ơi cho e xin lại cái bằng . đấm e rồi thôi chứ

mrkey

Xe buýt
Em thấy cụ ca ngợi xe cụ nhiều hơn đấy ;)) nói vậy thôi chứ em cũng chia buồn cùng cụ. Mà sao ý thức của mấy ông taxi chán thật đấy :( Đã va chạm, dừng lại nói chuyện với nhau đàng hoàng. Chạy trên đường thế mà va chạm vào ai thì khổ :-<

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Cụ (mợ) cần tìm nhà chính chủ cho thuê - Đăng tin cho thuê nhà thì qua đây nhé ạ: http://xemnhadat.vn