Đền Gióng --> Rừng Thông Sóc Sơn CN 17/6/2012

thethu

Xe hơi
em không chơi với anh Trắm nữa nhé lần sau là cho lên sóc sơn phải lôi vào rừng thôing luôn không chạy đường nhựa nữa. không chơi với lốp bé nhé.
Trắm giờ là 1st onroad, a cũng xin thua

Blackfish

Xe tăng
em không chơi với anh Trắm nữa nhé lần sau là cho lên sóc sơn phải lôi vào rừng thôing luôn không chạy đường nhựa nữa. không chơi với lốp bé nhé.
Chỉ tay lên trời, hận đời vô đối
Úp mặt xuống gối, nói dối ngại ghê X_X
Nab thì không chơi U80 , XCH thì không chơi với U10, KP không chơi với cạc bon giờ bs TheThu thì không chơi với maxxis310 .
Em lập hội road tự kỷ đây.
Với bs TheThu đẳng cấp là mãi mãi :-bd
Lúc em vít lên trên 30kph thoát đi để về nhà sớm có việc, nhìn lại sau không thấy ai.Thế mà đến ngã tư Nam Hồng thấy TheThu ngay sau.Em choáng thật sự vì em đẩy tốc độ 36-37 rồi mà đuổi kịp thì TheThu phải chạy tầm + 40kph đoạn Sóc Sơn về cầu TL.

Tien seven

Xe tải
Nab thì không chơi U80 , XCH thì không chơi với U10, KP không chơi với cạc bon giờ bs TheThu thì không chơi với maxxis310 .
Lúc em vít lên trên 30kph thoát đi để về nhà sớm có việc, nhìn lại sau không thấy ai.Thế mà đến ngã tư Nam Hồng thấy TheThu ngay sau.Em choáng thật sự vì em đẩy tốc độ 36-37 rồi mà đuổi kịp thì TheThu phải chạy tầm + 40kph đoạn Sóc Sơn về cầu TL.
Khủng khiếp thật. Bọn em là top cuối, chạy có 22-23kph mà phải nghỉ tới 2 chặng. Mãi tới hơn 4h00 mới mò về được đến nhà. Ko biết bao giờ mới đủ trình để bám đuôi được các bác đây.

thethu

Xe hơi
nói cho vui tí chứ em vui vì bác đầu tư hiệu quả thành tích lên vượt bậc em thật sự sốc vì bác lên kinh quá. đuổi kịp bác đứt hơi đên nơi chơi ngay phải con dốc tưởng không theo kịp. nhưng lốp đó mà đi off rừng thông là bác thiệt nhé. lần sau là ae chỉ chơi vào rừng thôi. qua cầu thăng long em tụt mất 10" so với anh. nhì đồng hồ chỉ đúng 14h sợ úa.

Fiat_ELX

Xe điện
nói cho vui tí chứ em vui vì bác đầu tư hiệu quả thành tích lên vượt bậc em thật sự sốc vì bác lên kinh quá. đuổi kịp bác đứt hơi đên nơi chơi ngay phải con dốc tưởng không theo kịp. nhưng lốp đó mà đi off rừng thông là bác thiệt nhé. lần sau là ae chỉ chơi vào rừng thôi. qua cầu thăng long em tụt mất 10" so với anh. nhì đồng hồ chỉ đúng 14h sợ úa.
Anh biết rồi, chạy với Trắm đen giờ ít nhất phải 2 người thì may ra mới ngang ngửa được, 1 người thì chạy theo đã đủ chết rồi :))

Vành DT chuẩn đấy, chạy rất nhẹ.

Duatretoxac

Xe buýt
Vừa chén được ít ảnh của bác Babetnhe, em up mấy cái Spam trướcX_X

Xe đạp được và mất

Thôi em đi Luch đây, chúc các bác ngon miệng
Nhà Chậm Học đổi avatar đê, quả này chuẩn đới =))

thethu

Xe hơi
1 thì phải chơi từ đầu em từ đầu chứ để đuổi theo thì toi. may có nab kéo hộ một đoạn thì mới đuổi kịp không thì chịu phải bảo trắm thay lốp lại thì may ra đuỏi kịp
Anh biết rồi, chạy với Trắm đen giờ ít nhất phải 2 người thì may ra mới ngang ngửa được, 1 người thì chạy theo đã đủ chết rồi :))

Vành DT chuẩn đấy, chạy rất nhẹ.

Blackfish

Xe tăng
hu hu, em bị quây...hu hu...:((
Chiều hoặc mai em ra thay lại quả lốp theo xe chạy cho an tâm .
Tốc độ nhất thời có cao chưa nói lên điều gì vì đạp là để cho khỏe .Để biết khỏe yếu thì em đánh giá bằng nhịp tim .Hôm qua mới leo cái dốc 2,5km là biết nhau ngay, cố lắm em mới đuổi kịp Nab béo và Đũa tre .

Fiat_ELX

Xe điện
hu hu, em bị quây...hu hu...:((
Chiều hoặc mai em ra thay lại quả lốp theo xe chạy cho an tâm .
Tốc độ nhất thời có cao chưa nói lên điều gì vì đạp là để cho khỏe .Để biết khỏe yếu thì em đánh giá bằng nhịp tim .Hôm qua mới leo cái dốc 2,5km là biết nhau ngay, cố lắm em mới đuổi kịp Nab béo và Đũa tre .
AE đùa đấy, cứ chạy 310 đê, để ae còn có mục tiêu để kill chứ :)) cứ tập trung kill được 310 là công lực tự nhiên đạt MAX. Anh chạy đầu kéo mãi chán lắm rồi, giờ chỉ thích đi đuổi thôi :))

Hung Ngo

Xe buýt
A Trắm cứ đổ tại, lốp Maxxis310 của KP vẫn offroad bình thường nhé. Lúc leo lên đồi thông thì e ko biết thế nào (vì cụ KP tuyền dắt) nhưng lúc down xuống thì cũng rất nhanh, ko vỡ lốp thủng săm gì cả.
KL: lốp maxxis310 chiến đường trail đồi thông sóc sơn tốt - ko đc đổ tại xe :P

Hung Ngo

Xe buýt
Hm qua nóng thật, về đến cầu vượt KCN TL đã làm 2 cốc nước mía cho hạ hỏa, về đến nhà tiếp quả dừa, rùi tối làm tiếp 2 chai beer mà vẫn nóng phừng phừng, sáng nay dậy đi làm thấy đầu quay quay, phê phê.

Các cụ đi độp mùa hè nhớ trang bị đủ nước, chất điện giải, áo dài tay (hoặc ống che tay), khăn trùm đầu thấm mồ hôi (làm mát đỉnh đầu), khăn che gáy nhé. Độp lâu dưới nắng nóng rất dễ bị say nắng, mất nước và muối kinh quá. E về đến đầu cầu TL thì bị chuột rút p xuống căng cơ mới chạy tiếp về nhà!

Duatretoxac

Xe buýt
Cụ Trắm vượt lên lúc còn cách QL 2 khoảng 2 km, còn hai cụ thethu với nab vượt qua đúng lúc phi lên cầu Kim Anh trên QL 2, lúc đó em cụng đoán là đang có đánh chén gì đây :))

IMEV

Xe tăng
Hôm qua em về đến chân cầu TL tưởng đứt lúc đó 2h20 nắng vỡ đầu lại ko có kính dâ...m. Hiện tượng bị nắng ở mặt đường hắt ngược nên mắt nhìn trắng xóa phải nghỉ mất 10' trong bóng râm. Đúng thật lần sau đi xa các cụ phải chuẩn bị đầy đủ phụ tùng trong đó có kính râm và nước uống nếu đi về giữa trưa hoặc đầu chiều!

unik

Xe buýt
Kể từ nay, những chuyến đi xa cuối tuần có khi em xung phong đi xế hộp tới điểm hẹn rồi hạ xế độp xuống, gửi ở gần đó. Lúc về cứ thế là cho xế độp lên. Ngồi lái xe điều hòa mát rượi giữa trưa nắng thật là sướn, xe em có rack chở 3 xe, nhét thêm 3 xe trong khoang sau. Lúc về vớt xác tối đa được 5 bác!

Phụ kiện em luôn chuẩn bị đủ nên sức khỏe em luôn ổn hehe

Fiat_ELX

Xe điện
Em đạp nhiều lần quãng thời gian từ 1h-4h chiều mùa hè rồi, nếu như không phải kill nhau thì cứ nhẩn nha cỡ 25km/h, mồ hôi ra thấm ngược trở lại người nên rất mát, quãng 45-60p nghỉ 1 lần, khi nghỉ sẽ thấy rất nóng, nóng hơn lúc đạp nhiều, đường lại vắng vẻ, vì đầu giờ chiều chả có ma nào ngoài đường :))

nab2195

Xe tăng
2 a e đu kéo nhau đến sát cầu thứ 3 thì bắt kịp bác Trắm, nhưng gặp cái cầu em đuối thế là để bác Thu đu theo thôi em quay nhẹ nhàng về :) , bác Trắm đúng là số 1 :)

cachoi

Xe điện
Kể từ nay, những chuyến đi xa cuối tuần có khi em xung phong đi xế hộp tới điểm hẹn rồi hạ xế độp xuống, gửi ở gần đó. Lúc về cứ thế là cho xế độp lên. Ngồi lái xe điều hòa mát rượi giữa trưa nắng thật là sướn, xe em có rack chở 3 xe, nhét thêm 3 xe trong khoang sau. Lúc về vớt xác tối đa được 5 bác!

Phụ kiện em luôn chuẩn bị đủ nên sức khỏe em luôn ổn hehe
Hê hê, con thiếu 1 bộ Toll có xả dầu, bơm nhỏ, săm dự phòng, 1 miếng vá không cần keo

benq

Xe điện
E và cụ duatre thấy Nab và thethu vuot len, cũng chẳng dám cố vì nắng và bụng vẫn còn no, túc tắc 29-31km về đến soát vé thì bắt kịp cụ HungNgo,..đợi ảnh các cụ nhà mình, cụ Blackfist thì vượt qua lúc trc rồi...kệ cụ ấy :D

Chỉnh sửa cuối:

unik

Xe buýt
Vừa qua bác Khôi lấy cái bơm to bơm cho nhanh là đủ hết rồi, chuyến cuối tuần này cứ thế là cho hết lên ô tô.
Chỉ việc đeo balo nước và $ là hết. Giảm được cơ số kgs!