::::Đề nghị các cụ Fiat-tơ giúp đỡ, cấp cứu xe hộii viên!!!

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
nhà cháu thay mặt hội fiat đi họp với hội Tuyên, hiện đang chén thắng cố thịt ngựa

Phú Ông

Xe container
Thế còn đoạn múa lửa cụ cho anh em xem thêm đi chứ!
Món thắng cố này phải ăn nhẩn nha vào mùa lạnh cụ ợ, mỡ nó dính chặt môi vào nhau mới sướng cơ!~X(

Makeno

Xe tăng
Đọc đơn xin gia nhập Hội của cụ @Fiac, em biết ngay là cụ Hăt-lờ tư vấn cho đây mờ!b-(
Dài dòng, phức tạp, thủ tục loằng ngoằng.... nghe ra là 1 cửa rưng lại có mấy chục cái khóa, lại còn có to, cò bé khắp nơi!!!~X(

Lái xe nâng

Xe buýt
Đọc đơn xin gia nhập Hội của cụ @Fiac, em biết ngay là cụ Hăt-lờ tư vấn cho đây mờ!b-(
Dài dòng, phức tạp, thủ tục loằng ngoằng.... nghe ra là 1 cửa rưng lại có mấy chục cái khóa, lại còn có to, cò bé khắp nơi!!!~X(
Cụ thật là thông minh hơn người :P, chuẩn đới ạ

hungthuoc

Xe buýt
Hum trước em có duyên gặp toàn cán sự hội, được bác minhquoc tận tình hướng dẫn thủ tục xin đăng ký thành lập hội viên fiat nên hum nay em xin gửi luôn lá đơn này!!!
Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam
Độc Lập-Tự Do-Hạnh Phúc
-------------
ĐƠN XIN ĐĂNG KÝ HỘI VIÊN FIAT
kính gửi: Bác tổng bí thơ Phương cứu nét
đồng kính gửi: Bác chủ tịch kiêm Giám đốc bệnh viện Vietvoiz
Bác phó chủ tịch kiêm Giám đốc "làng ăn chơi-làng ca hát" Minhquoc
Em tên thiệt là Nguyễn Anh Tuấn(nghệ danh là fiac)
Trú tại : Nguyễn trãi - Thanh Xuân - Hà nội
Em làm đơn này xin trình bày sự việc sau:
Do hoàn cảnh xô đẩy em vô tình mua thanh lý được một em fiat tempar 1.6 đời 96 mà em lại mù tịt về chiếc xe này, nhưng em rất thông minh đã biết vào google sớt từ fiat và...[-O< lạy chúa lòng lành em đã tìm thấy hội fiat nơi những cao thủ võ lâm đang hội tụ...và đã được bác chủ tịch vietvoiz tận tình chỉ giáo và cứu chữa ,nhưng thế vẫn chưa đủ động cơ để em viết lá đơn nè:D , nối tiếp kỳ duyên đó em còn dc gặp bác phương cứu nét và bác minhquoc là nhưng cao thủ chém gió rất cừ và được mời một bữa thịt trâu nướng tại bàn kèm theo rượu mật gấu:"> chính vì vậy sau một đêm không ngủ em bật dậy để viết lá đơn này,không biết có bác nào hội viên mới trước đây được đãi ngộ tốt hơn em không :D , em nghĩ chắc là không vì theo em nghĩ là do thấy gần đây rất nhiều hội viên cũ ly dị fiat mà lại thấy một hội viên mới như em lại cưới về nên có thể dc liệt vào dòng "động vật quý hiếm" cần dc bảo tồn roài, vì vậy các bác chăm xóc em rất chu đáo cả về tinh thần và vật chất( bác bí thơ định thành lập quỹ từ thiện ủng hộ những người dùng xe fiat...trên 15 tuổi:D)..ah quên còn có dc gặp cả nhân vật meohong là "sư muội"của bác bí thơ cuu nét (có anh ở trên đang:D) rất duyên dáng và quyến rũ...Chính vì vậy sau khi đã cân nhắc kỹ lưỡng em quyết định làm đơn này để cầu mong các bác cho em xin ra nhập hội fiat-hội của những người dám trả giá vì niềm đam mê[-O<
Em xin hứa: * Sẽ tuyệt đối trung thành với hội, không ly dỵ theo phong trào như một số hội viên gần đây( với điều kiện bác chủ tịch phải cứu chữa được em tempar 15 tuooir của em cơ:D)
* Sẵn sàng đi bất cứ nơi đâu - làm bất cứ việc gì mà hội phân công
* Chấp hành nghiêm chỉnh nội quy , đường lối mà hội đã quy định
Em xin chân thành cảm ơn!
Kính chúc các bác là hội viên fiat sức khỏe và may mắn, đặc biệt chúc thêm các bác làm cán sự hội ngày càng khỏe hơn nữa để vạch đường chỉ lối cho các anh em, chúc cho hội fiat ngày càng phát triển dần trở thành lá cờ đầu tiêu biểu trong các hội nhóm ở nước ta :D
Hà nội: ngày tháng năm
người viết ký tên

nguyễn anh tuấn
=D>=D>=D> Ngả nón bái phục cụ nhiều thứ nhất là cái khoản thuyết khách .
Tin rằng 100% Cụ này thích đủ thứ ,nhất là cái khoản nhâm nhi bia rượu .
Em đoán ít khi sai :D .
Cụ nào chứng kiến rồi ý kiến phát đê.

nhà cháu thay mặt hội fiat đi họp với hội Tuyên, hiện đang chén thắng cố thịt ngựa

Thấy thiên hạ đồn cái món lòng trâu bò ngựa này khi làm thắng cố còn để nguyên xxx nên nó hơi bị rau mùi có phải không cụ?

fiac

Xe tải
hic, nhìn chủ tịch công tác thế kia mà không lo cho bệnh nhân ở nhà làm em lo waX_X, mấy ngày nghỉ này em đinh sang thăm bệnh em tempar nhưng nghĩ bệnh viện đóng cửa nên không sang không biết tình hình bệnh tình của bệnh nhân tempar thế nào rồi bác chủ tịch ơi!!!

CIB

Xe điện
Thấy thiên hạ đồn cái món lòng trâu bò ngựa này khi làm thắng cố còn để nguyên xxx nên nó hơi bị rau mùi có phải không cụ?
Cụ Vietvoiz khi về nhớ mang theo 1 bộ để hội Fiat tới họp nhận xét nhé

Phú Ông

Xe container
Cụ Vietvoiz khi về nhớ mang theo 1 bộ để hội Fiat tới họp nhận xét nhé
Hớ hớ....!!! Cụ lại bị cụ ấy lừa rồi! Cụ Vòi chụp cái chảo thắng cố ở chỗ nào ấy, chứ cụ ấy thì cho kẹo cũng chả dám xơi đâu mờ!!!!~X(

minhquoc

Xe điện
Ngày mai lãnh đạo FIẢT lại tiếp tục làm viêc, giải quyết đơn thư của thành viên.
Đ/c FIac thứ 6 tới có muốn nhận quyết định không thì lên tiếng cái

fiac

Xe tải
bác bí thơ cứu nét ơi sang tuần rùi em đề xuất ý kiến bác bố trí lịch họp tiện sang thăm bệnh nhân mới tại bệnh viện cụ vòi với, em lại thèm cái quả mật gấu của bác rùi ..:">

minhquoc

Xe điện
AE nào trưa thứ 6 tới rảnh đi ăn trâu nướng với Putika thì vào condom để thư ký MQ đặt bàn nào <:-P

fiac

Xe tải
em xin nhận quyết định luôn,bác phó chủ tịch giúp em cho em xin thời gian cụ thể với[-O< cầu mong mọi việc xuông sẻ

fiac

Xe tải
cho em xin đăng ký 2 xuất nhé...em và..bố vợ tương lai của em luôn:D

Phú Ông

Xe container
Cụ @Fiac cẩn thận, đề cao cảnh rác đới nhá, bọn tham nhũng (Ăng-kê-đa) giờ nhiều lắm, khắp nơi đấy, đề nghị tuyệt đối tránh manh động ợ!

hoachuoique

Xe điện

Nồi lẩu này, bát lày, môi này thì Hà Nội đầy. Bác Việtvoi ăn nhậu ở Hà Nội đây .

hoachuoique

Xe điện
Cụ "bắt vở" rưng lại bị nhầm mất òi!!!! Đây là lồi thắng cố của người dân tộc Hở-mông mà cụ!!!
Theo em thì nồi thắng Cố và Lẩu có khác gì nhau, chung quy như thành phần hội Fiat nhà mình .