::::Đề nghị các cụ Fiat-tơ giúp đỡ, cấp cứu xe hộii viên!!!

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
xe của bác Fi Ác hôm nay đang chạy thử các kiểu, sáng mai mới mở lồng ngực

Phú Ông

Xe container

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
REPORT #1

Đúng tinh thần ngon - bổ - dẻ, không chỉ cứu mạng xe mà còn cứu mạng cả chủ xe (cứu cái ví), các y bác sĩ ngày hôm nay làm việc hết sức thận trọng, mổ một mạng xe thì dễ xoẹt cái là xong, không cần mổ thì dứt khoát không mổ. Bằng nhiều phương phát chẩn đoán xét nghiệm khác nhau, trong đó có phương pháp đo áp suất buồng đốt, thì thấy động cơ nén được tới 9kg/cm2 với một xe đời 96 thì rất ok con dê, cho nên hội đồng y khoa quyết định không mở lồng ngực nữa (nếu chẩn đoán không sai thì bác đỡ được 4 củ cho vụ này nhé)

Chuyển sang điện, hệ thống điện quá lởm khởm, vốn là một xe chạy phun xăng điện tử được cải biến thành chạy chế hòa khí, hệ thống điện chưa được cải tạo mà chỉ chọc nối lung tung lấy đường điện nổ mới . . . bộ chia điện thì cũ nát quá mức, xe này không chết trên đường tàu mới là lạ :D . Hội đồng y khoa quyết định đau một lần còn hơi dai dẳng: cần đại tu hệ thống điện, chỗ nào giống mạng nhện thì nghiến răng vứt đi, tìm cách mua mới bộ chia điện.

Sau khi xong điện mới kiểm tra xem Chế hòa khí loại gì, có cùng cho động cơ cùng dung tích 1.6 hay không. Nếu chế hòa khí cho loại động cơ lớn hơn hay nhỏ hơn, hay nhiều xi lanh hơn đều không được . . . . vì với sức hút khác nhau của mỗi xy lanh trong kỳ hút mà với cổ họng của chế to hay nhỏ hơn thì nó đều tạo ra sự giảm áp suất khác nhau, không đạt điều kiện để hút đúng lượng xăng và tạo ra độ tơi của xăng như yêu cầu (em văn nó ngu ngu nên nói sơ bộ thế mong bác hiểu)

HÔM NAY XIN NỢ ẢNH (VÌ THỰC RA CHẢ CÓ GIỀ)

qisheng

Xe buýt
Nghe kể đã thấy hấp dẫn rồi, tiếp đi bác hội trưởng tự phong ơi :)

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Ngày mai nhà cháu đại diện cho hội Fi Ác đi Tuyên Quang họp :| các REPORT xin được lùi lại hai ba hôm các bác nhé, ở nhà hội đồng y khoa vẫn tiến hành cứu chữa

29N-5657

Xe hơi
chỗ cụ vietvoi có hàn được bầu ống xả dưới gầm 0 nhỉ? pô của em bị thủng bằng bàn tay, hôm nào rảnh em qua, 30/4 các cụ có làm việc 0??

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
chỗ cụ vietvoi có hàn được bầu ống xả dưới gầm 0 nhỉ? pô của em bị thủng bằng bàn tay, hôm nào rảnh em qua, 30/4 các cụ có làm việc 0??
Em không hàn được đâu ạ (mí lại cũng nghỉ hôm 30 Apr) hàng xóm của em thì mấy thằng hàn được :P

fiac

Xe tải
may quá em của em không bị mổ lồng ngực#:-stính em cẩn thận lém mổ chân tay hay bụng thì không sợ cứ liên quan đến tim phổi là sợ lém:-ssCảm ơn bác chủ tịch đã chẩn đoán đúng bệnh của em fiac nha!
Chúc bác chủ tịch đi họp được xuôn xẻ và may mắn! chúc bác sức khỏe tinh thần luôn tốt để cống hiến nhìu hơn nữa cho hội fiat :D

hoachuoique

Xe điện
report #1

đúng tinh thần ngon - bổ - dẻ, không chỉ cứu mạng xe mà còn cứu mạng cả chủ xe (cứu cái ví), các y bác sĩ ngày hôm nay làm việc hết sức thận trọng, mổ một mạng xe thì dễ xoẹt cái là xong, không cần mổ thì dứt khoát không mổ. Bằng nhiều phương phát chẩn đoán xét nghiệm khác nhau, trong đó có phương pháp đo áp suất buồng đốt, thì thấy động cơ nén được tới 9kg/cm2 với một xe đời 96 thì rất ok con dê, cho nên hội đồng y khoa quyết định không mở lồng ngực nữa (nếu chẩn đoán không sai thì bác đỡ được 4 củ cho vụ này nhé)

chuyển sang điện, hệ thống điện quá lởm khởm, vốn là một xe chạy phun xăng điện tử được cải biến thành chạy chế hòa khí, hệ thống điện chưa được cải tạo mà chỉ chọc nối lung tung lấy đường điện nổ mới . . . Bộ chia điện thì cũ nát quá mức, xe này không chết trên đường tàu mới là lạ :D . Hội đồng y khoa quyết định đau một lần còn hơi dai dẳng: Cần đại tu hệ thống điện, chỗ nào giống mạng nhện thì nghiến răng vứt đi, tìm cách mua mới bộ chia điện.

Sau khi xong điện mới kiểm tra xem chế hòa khí loại gì, có cùng cho động cơ cùng dung tích 1.6 hay không. Nếu chế hòa khí cho loại động cơ lớn hơn hay nhỏ hơn, hay nhiều xi lanh hơn đều không được . . . . Vì với sức hút khác nhau của mỗi xy lanh trong kỳ hút mà với cổ họng của chế to hay nhỏ hơn thì nó đều tạo ra sự giảm áp suất khác nhau, không đạt điều kiện để hút đúng lượng xăng và tạo ra độ tơi của xăng như yêu cầu (em văn nó ngu ngu nên nói sơ bộ thế mong bác hiểu)

hôm nay xin nợ ảnh (vì thực ra chả có giề)
kết quả bác sỹ giải phẫu thế lào, nhớ thông báo cho anh em biết thể trạng bệnh nhân đã hồi sinh hay tắt thở nhé .

fiac

Xe tải
Hum trước em có duyên gặp toàn cán sự hội, được bác minhquoc tận tình hướng dẫn thủ tục xin đăng ký thành lập hội viên fiat nên hum nay em xin gửi luôn lá đơn này!!!
Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam
Độc Lập-Tự Do-Hạnh Phúc
-------------
ĐƠN XIN ĐĂNG KÝ HỘI VIÊN FIAT
kính gửi: Bác tổng bí thơ Phương cứu nét
đồng kính gửi: Bác chủ tịch kiêm Giám đốc bệnh viện Vietvoiz
Bác phó chủ tịch kiêm Giám đốc "làng ăn chơi-làng ca hát" Minhquoc
Em tên thiệt là Nguyễn Anh Tuấn(nghệ danh là fiac)
Trú tại : Nguyễn trãi - Thanh Xuân - Hà nội
Em làm đơn này xin trình bày sự việc sau:
Do hoàn cảnh xô đẩy em vô tình mua thanh lý được một em fiat tempar 1.6 đời 96 mà em lại mù tịt về chiếc xe này, nhưng em rất thông minh đã biết vào google sớt từ fiat và...[-O< lạy chúa lòng lành em đã tìm thấy hội fiat nơi những cao thủ võ lâm đang hội tụ...và đã được bác chủ tịch vietvoiz tận tình chỉ giáo và cứu chữa ,nhưng thế vẫn chưa đủ động cơ để em viết lá đơn nè:D , nối tiếp kỳ duyên đó em còn dc gặp bác phương cứu nét và bác minhquoc là nhưng cao thủ chém gió rất cừ và được mời một bữa thịt trâu nướng tại bàn kèm theo rượu mật gấu:"> chính vì vậy sau một đêm không ngủ em bật dậy để viết lá đơn này,không biết có bác nào hội viên mới trước đây được đãi ngộ tốt hơn em không :D , em nghĩ chắc là không vì theo em nghĩ là do thấy gần đây rất nhiều hội viên cũ ly dị fiat mà lại thấy một hội viên mới như em lại cưới về nên có thể dc liệt vào dòng "động vật quý hiếm" cần dc bảo tồn roài, vì vậy các bác chăm xóc em rất chu đáo cả về tinh thần và vật chất( bác bí thơ định thành lập quỹ từ thiện ủng hộ những người dùng xe fiat...trên 15 tuổi:D)..ah quên còn có dc gặp cả nhân vật meohong là "sư muội"của bác bí thơ cuu nét (có anh ở trên đang:D) rất duyên dáng và quyến rũ...Chính vì vậy sau khi đã cân nhắc kỹ lưỡng em quyết định làm đơn này để cầu mong các bác cho em xin ra nhập hội fiat-hội của những người dám trả giá vì niềm đam mê[-O<
Em xin hứa: * Sẽ tuyệt đối trung thành với hội, không ly dỵ theo phong trào như một số hội viên gần đây( với điều kiện bác chủ tịch phải cứu chữa được em tempar 15 tuooir của em cơ:D)
* Sẵn sàng đi bất cứ nơi đâu - làm bất cứ việc gì mà hội phân công
* Chấp hành nghiêm chỉnh nội quy , đường lối mà hội đã quy định
Em xin chân thành cảm ơn!
Kính chúc các bác là hội viên fiat sức khỏe và may mắn, đặc biệt chúc thêm các bác làm cán sự hội ngày càng khỏe hơn nữa để vạch đường chỉ lối cho các anh em, chúc cho hội fiat ngày càng phát triển dần trở thành lá cờ đầu tiêu biểu trong các hội nhóm ở nước ta :D
Hà nội: ngày tháng năm
người viết ký tên

nguyễn anh tuấn

Phú Ông

Xe container
kết quả bác sỹ giải phẫu thế lào, nhớ thông báo cho anh em biết thể trạng bệnh nhân đã hồi sinh hay tắt thở nhé .
Hớ hớ....!!!!!
Cụ yên tâm nhớn đê. Cụ Tịt-vòi sẽ chữa bịnh cho bệnh nhân theo đúng khẩu hiệu chỉ đạo của cụ đấy ợ - "Bệnh viện chúng tôi đảm bảo chữa bệnh cho bệnh nhân cho đến kỳ chết mới thôi!"b-(:P

Còn vụ đơn mí cả từ xin gia nhập Hội Fiat của cụ @Fiac của cụ coi như đã xong rồi đới nhá!
"Chuyển cụ Mèo, để đưa ngay vào Danh sách thành viên Hội"

Cộp... cộp....!
Đóng 2 phát cho ló chắc!:>

Chỉnh sửa cuối:

congnhuanphat

Xe điện
Hôm nào em nó khỏi làm thủ tục gia viện bác alô để anh em đến dước về cho hoành tráng [-O<

CIB

Xe điện

minhquoc

Xe điện
Hum trước em có duyên gặp toàn cán sự hội, được bác minhquoc tận tình hướng dẫn thủ tục xin đăng ký thành lập hội viên fiat nên hum nay em xin gửi luôn lá đơn này!!!
Độc Lập-Tự Do-Hạnh Phúc
-------------
Do hoàn cảnh xô đẩy em vô tình mua thanh lý được một em fiat tempar 1.6 đời 96 mà em lại mù tịt về chiếc xe này, nhưng em rất thông minh đã biết vào google sớt từ fiat và...[-O< lạy chúa lòng lành em đã tìm thấy hội fiat nơi những cao thủ võ lâm đang hội tụ...và đã được bác chủ tịch vietvoiz tận tình chỉ giáo và cứu chữa ,nhưng thế vẫn chưa đủ động cơ để em viết lá đơn nè:D , nối tiếp kỳ duyên đó em còn dc gặp bác phương cứu nét và bác minhquoc là nhưng cao thủ chém gió rất cừ và được mời một bữa thịt trâu nướng tại bàn kèm theo rượu mật gấu:"> chính vì vậy sau một đêm không ngủ em bật dậy để viết lá đơn này,không biết có bác nào hội viên mới trước đây được đãi ngộ tốt hơn em không :D , em nghĩ chắc là không vì theo em nghĩ là do thấy gần đây rất nhiều hội viên cũ ly dị fiat mà lại thấy một hội viên mới như em lại cưới về nên có thể dc liệt vào dòng "động vật quý hiếm" cần dc bảo tồn roài, vì vậy các bác chăm xóc em rất chu đáo cả về tinh thần và vật chất( bác bí thơ định thành lập quỹ từ thiện ủng hộ những người dùng xe fiat...trên 15 tuổi:D)..ah quên còn có dc gặp cả nhân vật meohong là "sư muội"của bác bí thơ cuu nét (có anh ở trên đang:D) rất duyên dáng và quyến rũ...Chính vì vậy sau khi đã cân nhắc kỹ lưỡng em quyết định làm đơn này để cầu mong các bác cho em xin ra nhập hội fiat-hội của những người dám trả giá vì niềm đam mê[-O<
Em xin hứa: * Sẽ tuyệt đối trung thành với hội, không ly dỵ theo phong trào như một số hội viên gần đây( với điều kiện bác chủ tịch phải cứu chữa được em tempar 15 tuooir của em cơ:D)
Kính chúc các bác là hội viên fiat sức khỏe và may mắn, đặc biệt chúc thêm các bác làm cán sự hội ngày càng khỏe hơn nữa để vạch đường chỉ lối cho các anh em, chúc cho hội fiat ngày càng phát triển dần trở thành lá cờ đầu tiêu biểu trong các hội nhóm ở nước ta :D
người viết ký tên

nguyễn anh tuấn
@ Fiac:

Đơn từ như thế tạm ổn, bác PCN đã ký nháy.

Tuy nhiên các cán bộ chủ chốt lại đi công tác vào những ngày 30/4 và 1/5.

Nên lá đơn này tạm thời để đấy đã, chờ lãnh đạo về họp và cân nhắc trước khi đi đến quyết định cuối cùng.

Hẹn: trưa T6 lúc 11h30' ngày 7/5 sẽ có trả lời kụ thể bằng văn bản (do kụ HL ký) tại Vietvoiz gara

Thế nhá (chắc chủ đơn cũng biết phải làm gì roài nhỉ)%-(

Phú Ông

Xe container
@ Fiac:

Đơn từ như thế tạm ổn, bác PCN đã ký nháy.

Tuy nhiên các cán bộ chủ chốt lại đi công tác vào những ngày 30/4 và 1/5.

Nên lá đơn này tạm thời để đấy đã, chờ lãnh đạo về họp và cân nhắc trước khi đi đến quyết định cuối cùng.

Hẹn: trưa T6 lúc 11h30' ngày 7/5 sẽ có trả lời kụ thể bằng văn bản (do kụ HL ký) tại Vietvoiz gara

Thế nhá (chắc chủ đơn cũng biết phải làm gì roài nhỉ)%-(
Tham nhũng giờ tràn lan quá! Trường hợp này phải đưa ngay vào diện "làm điểm" thôi!
Em đã bẩu là chỉ cần 1 cửa rưng lại lòi ra mấy chục cái khóa, cụ @Fiac tuyệt đối không được tự ý manh động nhá!

hoachuoique

Xe điện
Độc Lập-Tự Do-Hạnh Phúc
-------------
người viết ký tên

nguyễn anh tuấn
Đơn không thời hạn . sẽ đc duyệt trong thời gian vô hạn .

MQC

Xe buýt
Lâu lắm mới thấy có thành viên mới, các cụ tiếp đón nồng hậu ghê.

hoachuoique

Xe điện