[Funland] Để gậy đánh bóng chày trong ô tô

Dungha

Xe điện
Nói ra thể nào các cụ cũng cười em, nhưng bao năm nay dưới ghế xe em luôn để cái chảo nướng đáy phẳng này. Nếu đi rừng núi thì nhét thêm cái nữa để dùng cả 2 tay.
Cái này có clip đập được cả cá sấu =))

Ryan848

Xe container
Em để 2 cái lõi giấy của cuộn màng bọc thực phẩm. Cần thì dùng như 2 cái gậy ngắn được. Tính sát thương ko cao nhưng nhỡ có thằng nào cầm dao lùa thì em cầm cái đấy chạy cho tự tin =))
Kiểu chạy tiếp sức hả cụ? 😂

Dungha

Xe điện
Chắc cũng Luyện khí kỳ thôi, nhưng có thể chủ tu thần hồn nên bản lĩnh cao cường khắc chế và đoạt được pháp khí của đối thủ.
Nhìn cái ảnh thì rõ ràng cu đạt có huyết mạch bạch viên. Lúc đấy nó hóa thú lên đập như tôn ngộ không luôn.

BMW X10

Xe điện
:D e cùng suy nghĩ với cụ!
Có dám đánh người k?! K thì thôi!!! Đánh đc nó nhưng có đủ tiền, thời gian hay quan hệ sau đó k :D
E đi xe khách đã bị 1 thằng lx bé hơn e đạp vào người vì e yc xuống xe khi biết nó cò quay… thực sự rất nóng máu, nhưng e kìm chế đc vì “k đáng để mất tg và tiền bạc vào cái giống ý :))’’ chứ e chiến lại nó thì chắc cũng ăn đc thôi.
Êm là êm mua luôn cái Nhà xe đó, chi để sa thải đồng chí lơ xe, bác ạ.

Axeco

Xe buýt
Cầm nhưng ko biết sử dụng nhiều khi lại thành gậy ông đập lưng ông còn nguy hiểm hơn
Những ai chưa va chạm thì có đồ trong tay cũng ko giải quyết đc gì

dichvuflycamhn

Xe buýt
Gớm các cụ cứ đồ này đồ kia nhưng chân tay lèo khèo hoặc bụng bia ú na ú nần thì mang đồ ra nó tước được vũ khí thì lại quá tội. Hoặc nhắm vụt vào bụng mà đúng lúc nó trượt chân ngã rồi vô tình đập vào đầu nó lăn quay ra chết hoặc thương tật thì lúc ý lại ước giá mình đừng mang đồ theo.
Trên mạng nó dạy va chạm kiểu này thì chỉ có chạy là thượng sách, còn tình huống bắt buộc phải chiến đấu thì cũng chỉ 1 đòn nhanh gọn làm đối phương tạm thời choáng váng để mình có thời gian chạy thoát, chứ em chưa thấy có tài liệu nào bảo lôi đồ ra để oánh nhau cả.

hahalulu

Xe hơi
Ko có thì mình sẽ dễ nhịn hơn…thay vào đấy thì làm cái bình cứu hoả cho yên tâm :D

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Thân thể mình là quý giá nhất, tiền bạc mọi thứ chả ý nghĩa gì đâu. Nên em vẫn cứ để đồ trong xe, con người hơn nhau ở cái biết nhịn nhưng vẫn phải bảo đảm an toàn thân thể là số 1; khi cảm thấy nguy cơ rõ mất an toàn thân thể thì sử dụng đồ bảo vệ mình; hậu quả thế nào cũng vẫn ko bằng thân thể mình bị ảnh hưởng.
Cụ là con nhà võ khác vs dân thường bọn em ạ. Có khi cầm gậy còn ko biết vụt vào đâu để lấy thế chủ động, lực bn là đủ...lơ mơ vụt lỏng tay đối phương cướp đc đồ thì lại giống thằng cha trong bài.

Taihoatu

Xe lăn
Trong xe em có đoạn ống tuyt sắt, nhưng là để mở lốp xe thôi, giúp đc bao nhiêu cụ, mợ hì hụi trên đường ko sao tháo đc bu long bánh xe

7vienngocrong

Xe tăng
Cụ là con nhà võ khác vs dân thường bọn em ạ. Có khi cầm gậy còn ko biết vụt vào đâu để lấy thế chủ động, lực bn là đủ...lơ mơ vụt lỏng tay đối phương cướp đc đồ thì lại giống thằng cha trong bài.
Cụ nói nghe yếu đuối thế, oánh nhau muốn triệt hạ đối thủ thì cầm gậy phang mạnh vào đầu đối thủ, e là phụ nữ còn biết mờ. Phang mạnh hết sức trúng đầu thì đối thủ choáng váng ngay, quất thêm vài phát bể đầu chảy máu chết 😆😆😆, quang trọng dám phang vào đầu người khác hay k. Và người ta có đứng im cho mình phang hay họ đỡ đòn hehe...Còn cầm dao đâm vào tim, cắt vào cổ, hay đâm vào đùi trúng động mạch chủ í...nhanh gọn nhẹ. E xem phim Mĩ thấy miết quan trọng có gan làm và đi tù hay k thôi. Nhịn nhục cho lành hehe...

Hự.

Xe điện
Gớm các cụ cứ đồ này đồ kia nhưng chân tay lèo khèo hoặc bụng bia ú na ú nần thì mang đồ ra nó tước được vũ khí thì lại quá tội. Hoặc nhắm vụt vào bụng mà đúng lúc nó trượt chân ngã rồi vô tình đập vào đầu nó lăn quay ra chết hoặc thương tật thì lúc ý lại ước giá mình đừng mang đồ theo.
Trên mạng nó dạy va chạm kiểu này thì chỉ có chạy là thượng sách, còn tình huống bắt buộc phải chiến đấu thì cũng chỉ 1 đòn nhanh gọn làm đối phương tạm thời choáng váng để mình có thời gian chạy thoát, chứ em chưa thấy có tài liệu nào bảo lôi đồ ra để oánh nhau cả.
Bụng bia ú na ú nần thì chạy sao được. Khéo được 500 mét tự lên cơn huyết áp tăng xông thì thằng đuổi theo số nhọ. Tội ngộ sát.

meodenminh

Xe điện
Khó nhỉ, nhiều bạn cũng máu lắm không cho mình chạy đi thì nàm sao nhỉ. Lúc lấy đồ ra là nguy rồi, nhỡ tay em quệt má họ ngã đập đầu xuống đường mình lại bị tội tự vệ quá mức

Hự.

Xe điện
Cụ nói nghe yếu đuối thế, oánh nhau muốn triệt hạ đối thủ thì cầm gậy phang mạnh vào đầu đối thủ, e là phụ nữ còn biết mờ. Phang mạnh hết sức trúng đầu thì đối thủ choáng váng ngay, quất thêm vài phát bể đầu chảy máu chết 😆😆😆, quang trọng dám phang vào đầu người khác hay k. Và người ta có đứng im cho mình phang hay họ đỡ đòn hehe...Còn cầm dao đâm vào tim, cắt vào cổ, hay đâm vào đùi trúng động mạch chủ í...nhanh gọn nhẹ. E xem phim Mĩ thấy miết quan trọng có gan làm và đi tù hay k thôi. Nhịn nhục cho lành hehe...
Kể cả có gan và rất muốn phang mạnh hết sức 1 cú trúng đầu đối thủ nhưng làm được ko ý cụ. Em thấy oánh nhau tự do ngoài đường cũng hay có vụ hăm hở oánh chốt 1 phát thật mạnh. Xong trượt, vì đối thủ nó ko chịu đứng yên cho vụt, thế là hụt đà, tự ngã lăn ra.

tieunhilang

Xe điện
Kinh nghiệm của em là cứ để Cá Sấu trong ô tô, nhưng không phải cả con cá sấu sống, mà chỉ để bộ da khô, đã được may thành cái ví kẹp nách. Gặp đứa nào ngáng đường cứ móc nó ra, gặp xxx thì móc giấy tờ, nếu căng thì kẹp thêm vài tờ, gặp cướp thì móc thẻ nhà báo, cộng tác viên, phóng viên, gặp Chí Phèo thì ném vào mặt nó xấp tiền. Hi2 em fun tý

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Mợ còn yêu đời lắm. Văn ôn võ luyện. Đánh người phải có kĩ năng, vì đó là vật di chuyển. Ko có võ muốn làm theo ý tả của mợ chắc trên phim.

tratida

Xe container
em để cái mũ kê pi

Em bị 1 thằng đi bán tải lấy gậy bóng chày ra dọa ở ngã tư Giải phóng Đại cồ việt,em ngồi ì trên eto ko đi gây tắc đường 1 cục,lúc sau nó bị cớm giao thông hốt em chuồn liền hehehe.

Dream22015

Xe buýt