[Funland] Để gậy đánh bóng chày trong ô tô

sthd

Xe lăn
Cụ nói nghe yếu đuối thế, oánh nhau muốn triệt hạ đối thủ thì cầm gậy phang mạnh vào đầu đối thủ, e là phụ nữ còn biết mờ. Phang mạnh hết sức trúng đầu thì đối thủ choáng váng ngay, quất thêm vài phát bể đầu chảy máu chết 😆😆😆, quang trọng dám phang vào đầu người khác hay k. Và người ta có đứng im cho mình phang hay họ đỡ đòn hehe...Còn cầm dao đâm vào tim, cắt vào cổ, hay đâm vào đùi trúng động mạch chủ í...nhanh gọn nhẹ. E xem phim Mĩ thấy miết quan trọng có gan làm và đi tù hay k thôi. Nhịn nhục cho lành hehe...
mợ còn vui tính lắm.
cứ cầm gì đó cứng đập vào đầu người khác, kể cả nó không vỡ đầu, mợ cũng đã có thể bị buộc tội Cố ý giết người bằng hung khí nguy hiểm rồi. Pháp luật coi đầu là cơ quan cực kì nguy hiểm, dễ gây tử vong. nên cứ cố ý nhằm đánh vào đầu là tội giết người rồi.

nó ngồi yên cho mợ gõ một cái rồi nó đi kiện thì mợ bán nhà đi lạy nó cũng không xong đâu

Ryan848

Xe container
Cụ nói nghe yếu đuối thế, oánh nhau muốn triệt hạ đối thủ thì cầm gậy phang mạnh vào đầu đối thủ, e là phụ nữ còn biết mờ. Phang mạnh hết sức trúng đầu thì đối thủ choáng váng ngay, quất thêm vài phát bể đầu chảy máu chết 😆😆😆, quang trọng dám phang vào đầu người khác hay k. Và người ta có đứng im cho mình phang hay họ đỡ đòn hehe...Còn cầm dao đâm vào tim, cắt vào cổ, hay đâm vào đùi trúng động mạch chủ í...nhanh gọn nhẹ. E xem phim Mĩ thấy miết quan trọng có gan làm và đi tù hay k thôi. Nhịn nhục cho lành hehe...
Phang xong triệu hồi rồng thần cho nạn nhân phục sinh mợ nhể? :))

AnhViVu

Xe điện
Cụ oto thủ gậy bóng chày trong bài báo đã đăng xuất rồi. RIP cụ.
Các cụ không có máu chiến thì có cầm đồ cũng vô dụng thôi. Bị đối thủ cướp đồ thì lại giống cụ trên.

mmxhung

Xe điện
Thế là xã hội đã loại bỏ được hai súc sinh, một vĩnh viễn và một tạm thời.

7vienngocrong

Xe tăng
mợ còn vui tính lắm.
cứ cầm gì đó cứng đập vào đầu người khác, kể cả nó không vỡ đầu, mợ cũng đã có thể bị buộc tội Cố ý giết người bằng hung khí nguy hiểm rồi. Pháp luật coi đầu là cơ quan cực kì nguy hiểm, dễ gây tử vong. nên cứ cố ý nhằm đánh vào đầu là tội giết người rồi.

nó ngồi yên cho mợ gõ một cái rồi nó đi kiện thì mợ bán nhà đi lạy nó cũng không xong đâu
E fun thôi mà. Tại cụ kia nói k biết đánh vào đâu. Bố e dạy đừng đánh nhau, tránh hết sức chứ đánh thua thì nhục với bị thương, đánh thắng thì đi tù. Đánh người ta k chết thì họ oánh chết mình, mình còn sống đi tù thì hơn là chết. Nên k đánh nhau.

7vienngocrong

Xe tăng
Mợ còn yêu đời lắm. Văn ôn võ luyện. Đánh người phải có kĩ năng, vì đó là vật di chuyển. Ko có võ muốn làm theo ý tả của mợ chắc trên phim.
Thì e thấy phim rứa, oánh nhau dễ ẹt 🤣🤣🤣. Còn ở ngoài xem người ta oánh nhau chán lắm, ghì qua lại, đánh đấm búa xua mà k ngã ngũ gì hê5s.

XSim

Xe container
Ở Mỹ thì trong xe ai cũng thủ súng. Thế nên nói chung va chạm giao thông thì cũng nhẹ nhàng từ tốn nói chuyện thôi😆.

các cụ có gậy húng vì các cụ nghĩ mỗi mình cụ có vũ khí. trong trường hợp này cũng vậy, cụ thấy nó tay không, mình có vũ khí, thế là húng.
Nhưng nếu cụ biết đối phương cũng có một cái thì có khi cả 2 lại nhẹ nhàng với nhau.
Cụ nói lý thuyết lắm, thực tế thì Mỹ tỉ lệ tạch vì xử nhau lại cao hơn VN :))

HTlangtu

Xe điện
Chắc e xem phim Mẽo nhiều rồi bú tý đá, nên e hỏi thật các cụ tý:

Liệu đến khi nào đó, nước mình có 1 lực lượng căm thù những kẻ vi phạm luật giao thông mà "thế thiên hành đạo" không nhỉ ? (kiểu như mấy bác xxx, hoặc lực lượng vũ trang nào đó đã về hưu) ngấm ngầm theo dõi rồi dạy cho bọn này 1 bài học. Phụ nữ ngổ ngáo quá, cho mấy cái tát
Đàn ông thì quây lại tẩn cho 1 trận, chứ đợi CSGT thì đến bgio bắt xuể bọn này nhỉ?
(Nhà nước cũng ngấm ngầm cho phép hoạt động)
E cứ thích mấy cái phim ca ngợi chủ nghĩa anh hùng cá nhân, kiểu như CIA đã nghỉ hưu, đi tàu điện ngầm xử lý bọn hổ báo cáo chồn.... :))
Chứ ở mình va chạm giao thông thành cơm bữa, người đi đúng, tuân thủ thành yếu thế, bị hiếp đáp mà không biết dựa vào đâu. Như vô chính phủ vậy
Còn chờ ẩu đả bị thương tích abc rồi, các lực lượng chức năng mới vào cuộc thì đc vạ má đã sưng

Shadow381

Xe điện
Phang mặt hiệu quả nhất mà hậu quả ít. Mặt có nhiều cơ quan dễ tổn thương bên ngoài như mũi, miệng, nếu bị tấn công vào máu me be bét, gây choáng váng mất tinh thần và sức kháng cự nhưng hậu quả sau đó không nặng nề. Phanh vào đầu dễ chấn thương não hoặc chết. Nói chung cứ mặt và ống chân táng hiệu quả nhất.

Hự.

Xe điện
Phang mặt hiệu quả nhất mà hậu quả ít. Mặt có nhiều cơ quan dễ tổn thương bên ngoài như mũi, miệng, nếu bị tấn công vào máu me be bét, gây choáng váng mất tinh thần và sức kháng cự nhưng hậu quả sau đó không nặng nề. Phanh vào đầu dễ chấn thương não hoặc chết. Nói chung cứ mặt và ống chân táng hiệu quả nhất.
Ko tập tành gì mà cứ nhè đầu đấm thật lực thì cũng thốn tay phết đấy cụ, thậm chí trật khớp. Chưa kể gặp răng thì tay mình còn rách chảy máu. Phần cổ chính ra là mục tiêu tốt hơn. Đấm hoặc chặt, chọc vào phần trước của cổ. Lực ít hơn cũng đủ làm đối phương đau thấu ruột mà tay mình ko sao. Bên ngoài nhìn cũng ko thấy vết gì mấy.