[Funland] ĐÁY sóng và ĐỈNH sóng, dành cho các cụ là con gà.

hacmuli

Xe hơi
Từ 3 tỷ đến 5 tỷ cụ ạ, phụ thuộc vào diện tích nữa, giá khu này đang chững vẫn vậy, rẻ nhất đường 8,5 tầm 3-3,4 tỏi, 13 m tầm 3,4 trở lên , căn view công viên , shop thì 4,4 ...sổ chưa có Cụ ạ, mới chỉ có hdmb thôi,cdt nó xây xong theo quy hoạch thì ra sổ...nó hẹn e cuối 2021 ra sổ toàn gd1.có 1 vài lô chưa xây bàn giao móng, cụ thương lượng vs nó chắc đc, cdt này hơi lôm côm nhưng dễ tính :)))
Cám ơn cụ nhiều vì chưa ra sổ nên sẽ tính kiểu khác

Qtv

[Tịch thu bằng lái]
Đang giai đoạn ngấm đòn mà cụ nào còn nói bđs sốt. Nhất là những nơi du lịch, dịch vụ xác đinh cắm mặt mà cắt lỗ chưa chắc thanh khoản được.
May ra bđs công nghiệp hoặc đất nền ngoại thành gần khu vực đông dân cư còn có cháo mà húp

Jiren198

Xe điện
Đang giai đoạn ngấm đòn mà cụ nào còn nói bđs sốt. Nhất là những nơi du lịch, dịch vụ xác đinh cắm mặt mà cắt lỗ chưa chắc thanh khoản được.
May ra bđs công nghiệp hoặc đất nền ngoại thành gần khu vực đông dân cư còn có cháo mà húp
Cuối thì cuối chứ cụ, bọn e mua xác định để lâu dài, trú ẩn ....có lướt lát đâu mà húp cháo từ đây làm gì..cũng biết là khó khăn, nhưng nó cứ xây ầm ầm lại hóng, thg nào lắm hàng tồn, ko chết sang chu kì sau nó là thg ra hàng sớm, lại lãi to

• Vodka
Reactions: Qtv

Phong Quang

Xe máy
Cuối thì cuối chứ cụ, bọn e mua xác định để lâu dài, trú ẩn ....có lướt lát đâu mà húp cháo từ đây làm gì..cũng biết là khó khăn, nhưng nó cứ xây ầm ầm lại hóng, thg nào lắm hàng tồn, ko chết sang chu kì sau nó là thg ra hàng sớm, lại lãi to
Cũng mong như cụ nói. Chỉ sợ giờ mới chỉ giai đoạn đầu khủng hoảng, đòn chưa ngấm lắm, nên ae còn lạc quan được. Chứ biết đâu ngấm nặng ko ngóc lên được thì phải là 10 năm, 15 năm

Jiren198

Xe điện
Cũng mong như cụ nói. Chỉ sợ giờ mới chỉ giai đoạn đầu khủng hoảng, đòn chưa ngấm lắm, nên ae còn lạc quan được. Chứ biết đâu ngấm nặng ko ngóc lên được thì phải là 10 năm, 15 năm
Ko đến 10 năm đâu cụ, chỉ 4-5 năm là cùng, sau dịch, kể cả ko có vacxin thì vẫn phải sống, vẫn phải làm ăn tìm cách sinh tồn, vnam cũng sẽ là điểm dừng chân cho 1 số dòng tiền lớn trong và ngoài nước...ko vay mượn cũng chả sợ, ko làm gì tiền cũng mất giá, làm gì thì cũng mất...thì vứt vào đâu đó cho an tâm cũng là đc rồi...hợp lý, rẻ thì cứ xúc thôi...sau mỗi chu kì lại tăng nhanh hơn, ác hơn ...bọn tinh hoa tìm mọi cách móc tiền của mình, cno mới lo, chứ mình lo gì

terwa

Xe tăng
chuản bị "sống ở đáy sông" chưa các cụ :))

Thằng hề 06

Xe tăng
Đợi đến chu kỳ sau tiền lãi bank chắc đc miễn cụ hầy.....

Cụ chia sẻ hay quá. Em đặt gạch hóng kinh nghiệm để có cái sổ đỏ làm vốn liếng.

Thằng hề 06

Xe tăng
Mời các cụ có nhu cầu cứ đi thực tế thời điểm này xẽ rõ... Còn trên mạng cứ sốt với tăng thì nhiều lắm...

pqhung2005

Xe đạp
Chắc nhiều cụ ghét em, cho em xin lỗi nhé :))
Có mấy chỗ cá mập đang âm thầm gom hàng để 1-2 năm sau tạo sóng rất rất to\:D/ mà hiện tại tuyệt đối không có thông tin gì trên đài báo và ở trên đây[-X
Có cụ nào quan tâm không em share cho nè, em không phải đi lùa gà đâu:-bd
Cụ inbox em với nhé, cám ơn cụ

tuyenmatis

Xe hơi
Có mấy chỗ cá mập đang âm thầm gom hàng để 1-2 năm sau tạo sóng rất rất to\:D/ mà hiện tại tuyệt đối không có thông tin gì trên đài báo và ở trên đây[-X
bác ơi bác se vào chỗ kín cho em tham khảo với

Phong Quang

Xe máy
Mời các cụ có nhu cầu cứ đi thực tế thời điểm này xẽ rõ... Còn trên mạng cứ sốt với tăng thì nhiều lắm...
Đúng cụ ạ. Mấy cụ mua đất rồi ngồi rung đùi chờ mà có khi chả biết tại sao nó lên, nên cứ nghĩ nó lên mãi

phamcuong0511

Xe đạp
cụ chia sẻ cho em với ạ , cảm ơn cụ nhiều

hoanptp

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Bài 4: đáy sóng đang là đất du lịch nhé các cụ.
Các khu du lịch trước sốt xình xịch giờ đang nguội lạnh vài năm nay cá mập lại gom hàng đợi 1 đợt sóng mới ăn theo thay đổi quy hoạch.

1. Vân Đồn xì hơi 30-80% tùy vị trí so với lúc sốt. Đường đẹp to mặt tiền pháp lý rõ ràng các cụ nhàn vốn ôm để 1-2 năm ăn chắc tối thiểu gấp đôi lãi suất ngân hàng hàng năm, chưa biết nếu sốt có khi xxx mấy lần.
Lưu ý nếu mua thì mua các khu gần Sun hay Vin để sau ăn theo hạ tầng.

2. Phú Quốc đất full thổ cư pháp lý rõ ràng đã có sổ giá cũng đang rất rẻ: 12-15tr/m2 tuy nhiên không ai bán thời điểm này mà các cá mập đang tích cực gom rất nhiều từ đầu năm chờ lên thành phố sau hội làng. So với các khu du lịch nổi tiếng khác thì đất gần biển Phú Quốc chỉ bằng 20-40% của Đà Nẵng, Nha Trang.
Cụ nào rảnh tiền mua đợi lên thành phố hoặc có nhu cầu bán thì ới em gom thêm vài lô để đó.
Nếu mua nhớ xem quy hoạch mới nhất của PQ tránh mua đất lởm khởm mất xèng.

Em lại lưu ý các cụ: nếu cụ nào ko tin ra kèo với em, sau 2 năm nó không sốt em biếu mỗi cụ 10 triệu uống nước còn nếu nó sốt em xin lại 10 triệu từ túi các cụ, nhẹ nhàng vui chơi mà vẫn có thưởng.
Cụ đang nói đến đất vân đồn là đất ở đô thị đúng ko cụ