[Funland] Đây là số điện thoại kiểu gì?

MuathuHN252

Xe cút kít
Xinh là em nói thôi đểu nó chứ có nhìn thấy mặt đâu.
Cno toàn dùng avata xinh, mà chắc chắn toàn ảnh fake ko chính chủ. Giờ lừa đảo có đứa chăn dắt hàng tuần hàng tháng, sáng chúc tối chúc, quan tâm hỏi han lắm, say say men tình rồi mới dụ dỗ cơ, cc cẩn thận a

biba_bibo

Xe tải
Cụ nên cảnh giác đã. Nên dùng tb trả trước liên lạc khách. Tb sau thì để số cố định. Hoặc nếu tb trả trước, thì số đó đăng kí hạn chế mức sử dụng/tháng với nhà mạng. Nếu bị quả rút trộm, cũng mất ít thôi.
- Nhất là với cụ mợ nào xài tb trả sau, mà đăng kí full.....1 khi bị kiểu như trên là cuối tháng chết tiền ngay.
Cụ gặp trường hợp nào chưa, gửi lên cho cả nhà biết còn rút kinh nguyệt à kinh nghiệm cái.

Langthang_Mercedes

Xe container
Chả hiểu kiểu gì nhưng gần đây e bị gọi làm phiền rất nhiều, hơn hẳn những năm trước. Bực ko tả được.
Thiền đi cụ, nhìn thấy cuộc gọi tập không nghe là xong, còn nếu công việc buộc phải nhấc máy thì sau câu alo thì đặt máy xuông cho nó độc thoại, cũng khá nhẹ nhàng.

Langthang_Mercedes

Xe container
Cno toàn dùng avata xinh, mà chắc chắn toàn ảnh fake ko chính chủ. Giờ lừa đảo có đứa chăn dắt hàng tuần hàng tháng, sáng chúc tối chúc, quan tâm hỏi han lắm, say say men tình rồi mới dụ dỗ cơ, cc cẩn thận a
Có thực mới vực được đạo, em nói thẳng luôn là mình ấy ấy xong thì đầu tư gì anh cũng máu hết. :D =)):))

Không sợ vợ

Xe tăng
Em nói luôn là cụ nói phét, cụ nói đầy trên mạng em tìm chả thấy, cụ cho cái link thôi là xong, em cám ơn và rút kinh nghiệm Mà cũng chả thấy đâu.

Chuyện gọi lại mất tiền triệu là hoang đường, em là thằng hacker thì em fake luôn danh bạ cả gia đình cụ, cụ gọi là mất tiền ngay chứ cần quái gì lừa gọi lại cho mất thời gian.

Còn việc dùng điện thoại ít kinh nghiệm mất tiền là bình thường nhưng mất nhiều và nguyên nhân lãng nhách như thế thì không phải đâu. Chém gió cũng cần trình độ chứ nói xong bị hỏi lại, bí đái làm câu tin hay không tuỳ chúng mày thì cũng được thôi.
Cụ kia có câu chuyện "cảnh rác" hoang đường về kỹ thuật :))

Langthang_Mercedes

Xe container

Machimachi

Xe tải
Mình gọi lại mà mất oan nhiều tiền thì có mà loạn à. Tào lao....

haiyen1012

Xe điện
Em đợt này toàn bị bọn lừa đảo dùng đầu số 024888xxxxx và 024999xxxxx gọi, chúng nó toàn gọi vào khoảng sáng sớm hoặc giờ nghỉ trưa, chỉ vài giây là tắt như kiểu nháy máy.
Em tra google thì thấy bảo đây là số lừa đảo từ nước ngoài, nếu gọi lại thì bị trừ rất nhiều tiền