[Funland] :: Dạy con thế này... bảo sao không hư ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

xedieu

Xe cút kít
Ôi em lạy bác quaychan. Mai em cho một loạt lá cải đăng lại, cụ đừng có trách nhá! =))

xe ngua go

Xe buýt

Cháu Vàng anh, à quên Quỳnh Anh thân!

Bác là quaychan đây, hôm nay đi đổ rác về thì bác nhận được thư mẹ cháu, à quên cháu gửi.

Bác thật, đúng là BTC Gót ta len đã cố tình dàn dựng, chỉnh sửa, bóp méo giọng hát thiên bẩm của cháu, nó khác xa lần cháu hát bài Tình Bác bằng 7 thứ tiếng, gồm tiếng Lào, tiếng Mỹ, tiếng Xô ma li, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, tiếng Ả rập xê út.. và một số thứ ngôn ngữ bộ tộc da đỏ khác cho bác nghe.

Nói ko phải vì thằng con bác đang làm bảo vệ chỗ cơ quan mẹ cháu đâu, mà bác thật, mẹ con cháu nên mang vụ này lên kỳ họp QH khóa tới để các đại biểu trình lên cấp cao hơn ( ví dụ trình anh # chả hạn) nhằm trả lại sự công bằng cho cả họ nhà cháu.

Bản thân bác sau khi xem xong cờ nhíp kia, bác chỉ có cảm nhận là cháu nuột mà thôi, chứ ko có gì kệch cỡm hết.

Vậy cháu nhé, chúc cháu và mẹ ăn đc cơm trở lại.

Hôn mẹ cháu nhiều!

Bác quaychan.
=))=))=))

NghiaRex

Xe điện
Bản thân bác sau khi xem xong cờ nhíp kia, bác chỉ có cảm nhận là cháu nuột mà thôi, chứ ko có gì kệch cỡm hết.
Cụ không nên nói thế này với cháu bé 15t, mặc dù cháu cũng nghĩ như thế ;))

Chã Nhỏ

Xe điện
Quỳnh Anh có thể khóc 6 thứ tiếng được không??? Khóc đi rồi sẽ cho 1 vé vào vòng trong .....

Mr-Quadcore

Xe buýt
MẸ Con cô Ngựa quả này lại bị xiên phát nữa rồi !

Nãy em xem quảng cáo .. thấy thứ 7 mẹ con cô Ngựa đc cho lên Coppy - Bơm Vá rồi ! =))

Cái tội lắm mồm với nhà đài đây mà ... mua chục bài Trần Tình với Kêu Cứ chả bằng lại bị nhà đài nó xiên cho phát nữa !

Khéo cứ im thin thít và lặn mất tăm vài bữa người ta quên, còn hơn cứ tranh cãi lại bị thêm phát nữa ! Quả này thì tha hồ mà đau .. hix

Chã Nhỏ

Xe điện
Đâm lao phải theo lao thôi =)) Các cụ nghĩ bà Ngọ sẽ làm những gì tiếp theo??? Nổ tiếp chăng? =))

Mr-Quadcore

Xe buýt
Gào nhiều thứ 7 này nhà đài nó lại cho ăn quả Coppy - Bơm Vá nữa thì tha hồ Chim Cú ! hix ...

at2009

Xe tăng

Cháu Vàng anh, à quên Quỳnh Anh thân!

Bác là quaychan đây, hôm nay đi đổ rác về thì bác nhận được thư mẹ cháu, à quên cháu gửi.

Bác thật, đúng là BTC Gót ta len đã cố tình dàn dựng, chỉnh sửa, bóp méo giọng hát thiên bẩm của cháu, nó khác xa lần cháu hát bài Tình Bác bằng 7 thứ tiếng, gồm tiếng Lào, tiếng Mỹ, tiếng Xô ma li, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, tiếng Ả rập xê út.. và một số thứ ngôn ngữ bộ tộc da đỏ khác cho bác nghe.

Nói ko phải vì thằng con bác đang làm bảo vệ chỗ cơ quan mẹ cháu đâu, mà bác thật, mẹ con cháu nên mang vụ này lên kỳ họp QH khóa tới để các đại biểu trình lên cấp cao hơn ( ví dụ trình anh # chả hạn) nhằm trả lại sự công bằng cho cả họ nhà cháu.

Vậy cháu nhé, chúc cháu và mẹ ăn đc cơm trở lại.

Hôn mẹ cháu nhiều!

Bác quaychan.
Đau hết cả ruột vì bác quaychan :))

Mr-Quadcore

Xe buýt
Thôi đợi sau Coppy - Bơm Vá tối thứ 7 xem tềnh hềnh nó dư nào ... rõ khổ !

Chã Nhỏ

Xe điện

Chã Nhỏ

Xe điện

potter.nguyen

Xe buýt
Đây gọi là dơ tay bóp ...ái, bôi mỡ vào người cho kiến đốt đây mà :))

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Mẹ không biết dạy con, thì con phải biết "bảo ban" mẹ. 15 tuổi đâu phải trẻ con nữa, học trường quốc tế, tiếp xúc 6 nền văn Minh lớn, mà lại đi viết cái đơn này thì kể cũng... Ngắn. Cứ im mẹ đi từ đầu cho xong

ThienAnh

Xe điện
Ơ thế Quốc hội thì chở thành cái chợ, còn TTg trở thành cái bị để hứng rác rưởi ạ.
Bây giờ dân mình cái đếu gì cũng lên thẳng quốc hội với TTg báo cáo, kêu kíu. Có bệnh, có tật dù cho là bị gài đi chăng nữa thì cũng coi như là bài học cuộc đời, thôi đi làm việc khác, thời gian rồi cũng xua tất cả, tự mình cứu mình trước khi kêu ng khác. Đằng này càng thể hiện càng thấy ... 3:-O => thế mà cũng học trường quốc với tế ^:)^[-(

Theo E được Việt đát cho biết ngày xưa "Vàng Anh" cũng định viết thư lên TTg và Quốc hội kêu cứu đấy nhưng sau thấy mình được hưởng lợi từ clip nhiều quá (vừa đc xướng, vừa được nổi tiếng khắp châu Á - xì căng đan của Châu lục cơ mà) nên thôi #:-s

Mr.Phan

Xe tăng
Có ai chửi cháu nó đâu, ngưuoif ta chửi là chửi chị Ngựa đó chứ, đang yên đang lành lên dựt mic kêu ka lại còn cả nhà nổ như sấm trc khi thì nữa. BT hát ko hay, GK cho tạch thì cứ thế mà về luyện chưởng tiếp, đằng này lại cướp míc như vậy thiên hạ ko ném gạch ngói mới là chuyện lạ

HenryFord

Xe điện
Đúng là ngựa! Còn không được bằng ngựa nữa cơ vì *** ngồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng