[Funland] :: Dạy con thế này... bảo sao không hư ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bung To

Xe điện
Đúng là vãi ...ngựa.
Nay mai báo chí lại có dịp soi lỗi của trường quốc tế dạy trẻ nhiều thứ tiếng quá dẫn đến tẩu hỏa nhập ma

anhtho

Xe ngựa
Công nhận bà Ng này gớm mặt thật. Ngay từ đầu em đã dự vụ này hot, chưa thể dừng lại được. Quả nhiên nổ phát lày. Băng có hay là một chuyện, đi thi là lúc đúng thời điểm. Chả nhẽ thi đại học không làm được lại gửi đơn lên bộ trưởng Bộ GD là mấy bài này, con bé ở nhà làm hết cả, dưng mà đi thi nó hồi hộp nên kết quả nó thế !

dht

Xe điện
Nếu tự cháu QA nghĩ và viết thư này thì em không có ý kiến. Nếu cha mẹ QA biết cháu viết thư thì nên khuyên cháu "nuốt hận" mà tiến lên chứ kkhoong nên làm to chuyện, chỉ thêm dở.

Tuy nhiên em thấy các cụ OF chửi bới cháu QA ghê quá. Các cụ nên có lòng vị tha, thông cảm cho cháu bé mới 15 tuổi, cho dù các cụ có không ưu cháu hay mẹ cháu.

Còn các cụ chửi bới mẹ cháu thì cứ thoải mái, em không có ý kiến.

Khi xem chương trình VNGT em hơi buồn là cả ba người trong ban giám khảo đều bấm còi "tè" trước khi QA hát xong. Lẽ ra cứ để cháu hát xong, động viên cháu rồi khuyên cháu cố gắng hơn nữa cho lần sau thì đẹp hơn.

Dù sao thì thỉnh thoảng truyền hình cũng phải có tí scandal cho nó xôm :D

anhtho

Xe ngựa
Thưa các cụ, em nghĩ đúng là mọi thứ con bé chịu đựng là do bà Ngọ. Nếu cứ bình thường, BGK nói mấy câu đó thì thôi đi, nó lại chìm nghỉm và chẳng ai nhớ làm gì, có chăng thì chỉ thoáng qua lúc gia đình nổ hơi quá lúc đầu. Nhưng mọi thứ lên tới đỉnh điểm chính là do bà này cướp míc, và từ đó dẫu BGK không nói gì thì dân cư mạng đã ầm lên như Tsunami ở Nhật Bản vậy. Công nhận mọi thứ động tới công chúng thật khó lường ! Bà mẹ này quá kém hiểu biết và đánh giá dư luận mạng quá thấp.

lambogi79

Xe điện
em lạy cụ quảy, công nhậ dọng văn của cụ hay ho dã man:D

ynhi2208

Xe điện
Nếu tự cháu QA nghĩ và viết thư này thì em không có ý kiến. Nếu cha mẹ QA biết cháu viết thư thì nên khuyên cháu "nuốt hận" mà tiến lên chứ kkhoong nên làm to chuyện, chỉ thêm dở.

Tuy nhiên em thấy các cụ OF chửi bới cháu QA ghê quá. Các cụ nên có lòng vị tha, thông cảm cho cháu bé mới 15 tuổi, cho dù các cụ có không ưu cháu hay mẹ cháu.

Còn các cụ chửi bới mẹ cháu thì cứ thoải mái, em không có ý kiến.

Khi xem chương trình VNGT em hơi buồn là cả ba người trong ban giám khảo đều bấm còi "tè" trước khi QA hát xong. Lẽ ra cứ để cháu hát xong, động viên cháu rồi khuyên cháu cố gắng hơn nữa cho lần sau thì đẹp hơn.

Dù sao thì thỉnh thoảng truyền hình cũng phải có tí scandal cho nó xôm :D

Thì có ai chửi QA đâu cụ,đang nói chuyện bà Ngựa mà,đúng thật là vãi Ngựa :))

vietran

Xe ba gác
Khổ thân cháu quá
Thế này thì còn tâm trạng nào học các môn khác nữa
Xh giờ ảo quá, trẻ con thì tưởng mình là thần đồng, quan chức thì tưởng mình là bố giời, bố giời thì tưởng mình là thánh,

bmv màu cờ

Xe tăng
E nge vụ này quen quen !!!

Chã Nhỏ

Xe điện
Khổ thân cháu quá
Thế này thì còn tâm trạng nào học các môn khác nữa
Xh giờ ảo quá, trẻ con thì tưởng mình là thần đồng, quan chức thì tưởng mình là bố giời, bố giời thì tưởng mình là thánh,
ha ha ! cụ nói chuận :D

ruby_eagle

Xe điện
Mà em thấy cái ctrinh VNGTL này btc làm kém quá, chả ra gì cả. Lúc có vụ xì căn đan này e mới nhảy vào xem, quả nhiên là chán vãi chưởng.

Người Trời

Xe hơi
các bác sao không nhân từ 1 chút nhỉ.

Nếu là con của các bác đang chịu búa rìu dư luận như thế thì có chống đỡ cho nó không.

Em thương bé Quỳnh Anh này quá. 1 kiếp người có khi kết thúc từ đây.

Nói dại nếu 1 ngày có tin đăng trên báo là bé QA tự tử, có bao nhiêu người cảm thấy hả hê, bao nhiêu người phủi tay: kệ m* nó, chả liên quan đến mình?

ynhi2208

Xe điện
các bác sao không nhân từ 1 chút nhỉ.

Nếu là con của các bác đang chịu búa rìu dư luận như thế thì có chống đỡ cho nó không.

Em thương bé Quỳnh Anh này quá. 1 kiếp người có khi kết thúc từ đây.

Nói dại nếu 1 ngày có tin đăng trên báo là bé QA tự tử, có bao nhiêu người cảm thấy hả hê, bao nhiêu người phủi tay: kệ m* nó, chả liên quan đến mình?
Tiên trách kỷ,hậu trách nhân.Bà mẹ không ra gì,cả nhà không bảo được,thương ai bây giờ cụ.QA Chỉ trách bản thân mình thôi

vnr_82

Xe điện
Tưởng cụ làm nhà đài có Clip Bơm vá rồi cho a e coi trước :D
Hôm nào có Clip cụ cop pết vào thớt này a e ngó với.

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
Có khi sau vụ này mẹ con cô ngựa lại nổi tiếng ý chứ? biết đâu cháu nó thành danh thì sao?
Chả có lẽ đây là kịch bản của cô ngựa để làm ngòi nổ cho tương lai của con sau này?
Kiểu như các trò câu khách và lăng...mạ bản thân như các sao bây giờ ý!thật xã hội chạ biết thế nào mà lần :D
Ít ra giờ cũng đầy mặt báo nhá, cháu nó đang kêu cứu nài, cụ nào vào mà cứu...ét cháu nó với, nhớ là cháu nó mới 15 tuổi thôi đới nhá :D
http://vietpress.vn/2012022402084247p0c35/loi-keu-cuu-khan-cap-cua-quynh-anh-sau-vietnams-got-talent.htm

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tung_c0c

Xe tải
tự nhiên nổi tiếng :D
"chú cũng nhận xét đc 6 thứ tiếng nhưng hôm nay chú xin nhận xét QA bằng tiếng mẹ đẻ"=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Cụ đánh giá thấp chị Ngựa quá :)
Mà cụ nhớ cho: Không ai chỉ trích QA, mọi người chỉ phản đối chị Ngựa thôi.
Vãi Ngọ #:-s

dlamtv

Xe buýt
Cái cháu cần ở đây là hãy tự đứng trên đôi chân của mình, ở đời thì ai tránh được sai lầm ( ở cuộc thi thì cháu đâu có sai lầm gì đâu), tại sao cháu phải chịu sai lầm của người lớn, chú chúc cháu vững tin và cố gắng hơn nữa ở những cái mình chưa đạt được, cháu muốn hát hay thì khổ luyện sẽ có thôi.
Sau bức thư này chú thấy là người lớn nhà cháu mới có lỗi trong việc này, tiếc là cháu không có quyền ngăn cản mẹ cháu phải hiểu sự việc vừa qua chưa đến nỗi nghiêm trọng lắm, bởi vì cái sai là từ mẹ cháu mà ra cả. Cháu hãy học tính chịu đựng của Ba cháu nhé, một người đàn ông có cái váy tuyệt đẹp đó.
Chú thông cảm với cháu phải sinh ra từ một gia đình có một người mẹ như vậy, vững bước lên nhé và nên có một điều ước là mẹ đừng dùng con cái để thể hiện sự ích kỷ của bản thân mình nữa...

Không còi

Xe đạp
Các cụ lại đi guốc vào nỗi đau người ta , nổ tý có làm đau ai đâu. Sợ mấy thằng nổ phát nào bao người lao đao ý chứ .

Trạng thái
Thớt đang đóng