[Funland] :: Dạy con thế này... bảo sao không hư ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

muadem

Xe cút kít
Khổ thân con bé! nhà có điều kiện vậy mà bộ váy đi thi từ năm 2010 đến giờ 2012 lại phải mặc lại.
Em nhìn như khác cái nơ cụ à, khác cả ăn đơ uy nữa :P

Chỉnh sửa cuối:

NghiaRex

Xe điện
Khổ thân con bé! nhà có điều kiện vậy mà bộ váy đi thi từ năm 2010 đến giờ 2012 lại phải mặc lại.
Cụ tâp trung vào đúng vấn đề giống em rồi đới ;))

hành_khất_đêm

Xe điện

pingpoong

Xe tăng
Đang nhân tiện topic về Got Talent, em tha cái này của các bạn bên Tathy về, quả này giám khảo nào dám không cho qua nhỉ? :)

[video=youtube;OCLlob8Pn-c]http://www.youtube.com/watch?v=OCLlob8Pn-c[/video]
em thấy ở cuối cái đoạn chồng người trên đinh thì cụ trên cùng máu mũi cháy tóe roe ( ở đoạn 4p15, 4p16")

Z-yakuza-Z

Xe buýt
Không đỡ được, nhỡ sau này kỳ vọng không đạt được em ý tự hủy hoại bản thân rồi lao vào con đường karaoke tỉnh thì .... thôi chả dám nghĩ tiếp nữa. Em té.

MoonMax

Xe điện
Caái loại nhà quê chân đất mắt toét chịu nhục khổ ải để có kết quả hôm này mới có kiểu sử sự thế. người ta có căn bản, nền tảng rồi ko như vậy đâu. Ở Sg mà nói giọng Bắc đấy. Chịu nhục nhiều rồi, giờ lại quả cho XH theo quy luật tự nhiên
ở đây tạm không bàn chuyện nhà Ngọ nữa để cho đỡ hiểu lầm nhé!!!!

Cho tôi hỏi cụ vừa phóng uế ra cái câu gì từ cái lỗ mồm thế? ý cụ là gì? Cụ giải thích giùm, nhiều ae trên này đang đợi một lời giải thích của cụ đấy

IT_nd89surveyus

Xe tải
Với VN Idol, dù có ghi hình đầy đủ sự cố với thí sinh Sơn, nhưng đạo điễn đã không trưng hết trước bàn dân thiên hạ, vì họ hiểu điều đó sẽ ảnh hưởng như thế nào đến thí sinh của mình. Đó là vì họ còn có tình người khi tác nghiệp.

Với VGT lần này, đạo diễn có nhiều cách để giảm hậu quả của sự cố đó, giúp giữ thể diện cho gia đình thí sinh. Họ có thể không phát sóng phần phụ huynh giật míc, cứ để khán giả tự so sánh giữa sự khoe khoang và kết quả là đủ.
Nhưng đạo diễn chương trình đã không đủ tình người để từ chối một dịp gây scandal trời cho như vậy để gây độ hot cho chương trình. Họ đã biến sai lầm của gia đình thí sinh thành trò lố bịch trong mắt khán giả cả nước.
ac! em nghe giang hồ đồn, clip của em này đã có cắt rồi đấy chứ. Nghe nói sau vụ đó bánh khảo còn cho em hát tiếng Anh nữa, nhưng mà vấn bị " tè" nhưng mà con bé vẫn cố hát làm cho Thành Lộc phải yêu cầu bộ phận âm thanh dừng lại, rồi bà Ngựa còn ăn nói khó nghe với Thành Lộc...

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Có lẽ là đóng thớt thôi các cụ ạ. Cái gì cần nói đã nói hết.
Còn các cụ không phải lo sau cháu nó thế nào đâu, đến Vàng Anh giờ lại cười phe phé rồi

boemcun

Xe tăng
Có lẽ là đóng thớt thôi các cụ ạ. Cái gì cần nói đã nói hết.
Còn các cụ không phải lo sau cháu nó thế nào đâu, đến Vàng Anh giờ lại cười phe phé rồi

nói chưa hết để em nói nót
câu bôi đậm hay nhất trong ngày, cụ làm OF đang cười phe phé đây nài =))=))

hungbm

Xe điện
Chuyện mù màu hay huyễn tưởng như 2 mẹ con thi got talent này cũng là những sự việc bình thường trong xã hội mà thôi

Canon_s3is

Xe điện
Gia đình này quá ảo tưởng vào tài năng của con bé, dẫn đến hành động làm trò cười cho thiên hạ. Thực ra vụ cướp mic này theo em cũng là ý đồ của BTC với lại nhóm biên tập thôi. Chứ bình thường ko có gì hấp dẫn nó cắt phéng đi ngay, ai lại để như thế này đâu. :D
Nhà cháu kéo thớt lên vì có thông tin mới, nóng hôi hổi đây :P

Trần tình của mẹ thí sinh Got Talent

- Bà Nguyễn Thị Ngọ, mẹ của thí sinh Lê Nguyễn Quỳnh Anh tham dự cuộc thi Vietnam’s got talent đã trả lời phỏng vấn phóng viên VietNamNet sau những xì căng đan xung quanh câu chuyện Quỳnh Anh dự thi vừa qua.
http://vietnamnet.vn/vn/giao-duc/60432/tran-tinh-cua-me-thi-sinh-got-talent.html

Cảm giác của chúng tôi lúc đó rất “sốc”, cảm thấy bị lừa dối. Mặc dù chúng tôi đã lờ mờ đoán ra ý đồ của họ đối với cháu Quỳnh Anh trong suốt quá trình diễn ra việc thi này trước, trong, và sau khi thi, nhưng chúng tôi cũng không ngờ được họ đã dàn dựng, cắt gọt, lắp ghép một cách chi tiết, kỹ lưỡng trường hợp của bé Quỳnh Anh để tạo một xì căng đan lớn đến thế này.
Đón đọc những thông tin tiếp theo:
Phần tiếp theo: Tường thuật câu nói của anh trai Quỳnh Anh và sau đó đã được xử lý. Ngoài ra, thực hư về những thông tin về gia đình bà Nguyễn Thị Ngọ trên trang chia sẻ thông tin Youtube ra sao?

boemcun

Xe tăng
Lúc đó, tôi không hề có ý định ra ngoài sân khấu, nhưng Quyền Linh giục tôi ra, thậm chí đẩy tôi ra và cùng tôi ra sân khấu.

Trước đó, tôi đã nói: thôi, kỳ lắm! Nếu góp ý thì nói với ban tổ chức chứ sao lại ra đây.

Còn Quyền Linh thì bảo: “không, cô phải ra nói ở đây, cô được quyền nói. Cô ra sân khấu đi cô”.

Như vậy, Quyền Linh là người khuyến khích tôi ra chứ không phải tôi tự ra, “cướp diễn đàn” như người ta nói.
http://vietnamnet.vn/vn/giao-duc/60463/tran-tinh-cua-me-thi-sinh-got-talent--p2-.html

ơ thé là bị ủn ra :D

gacon260609

Xe hơi
Lúc em xem tivi thấy cuối cùng có ghi đạo diễn là anh Lại Văn Sâm, không biêt anh Sâm đã lên tiếng công chúng khi bà Ngọ bảo là đạo diễn đã cố tình dàn dựng chừa nhỉ?

Yen GL

Xe hơi
Là e thì e cho thử tài thêm 1 lần nữa để khích lệ tinh thần

Trạng thái
Thớt đang đóng