[Thảo luận] Đây có phải là trò mới của XXX ngã tư Nguyễn Văn Cừ????

Website
www.geotextile.com.vn
Các cụ từ bây giờ cảnh giác chỗ này, nếu chẳng may bị vẫy thì cầm bằng trong tay giơ ra nếu nó lao vào thì gấp khuỷu tay lại giơ cùi trỏ ra cho nó nếm mùi vỏ quýt dầy có móng tay nhọn.

Nó mà làm thế với em thì gọi cả cái đường Nguyễn Văn Cừ đấy vào xem ý chứ ;))
Nói phét vui thì đc chứ cụ cãi nhau to tiếng với nó ở đấy, dân chỉ xem thôi, chả ai làm chứng cho cụ đâu.
iem từng bị ở đây nên em biết rõ.

Các cụ trình giấy tờ dư em mới là... chuẩn ợ

E là e kết cụ rồi đấy ạ
Mai e sẽ đặt giấy tờ lên tapto như cụ luôn ạ để nếu xxx có vợt đỡ mất công xuất trình :D

1 khi đã ngồi lên ô tô thì các cụ nên sắm cái đt có cái ghi âm vs quay phim, cái bọn xxx này luôn luôn lật lọng mà các cụ, chơi vs xxx là chơi với con dao 2 lưỡi mà

Stormwater

Xe tải
cái này thì phải có quay ơhim nó mới không dám giật

minck

Xe container
Theo em thì các cụ không cần cầm giấy tờ ngay mà cứ để trên xe. Khi đúng lỗi vi phạm hay KTHC đúng luật thì vào xe đem ra. Còn không thì thôi. Em thấy cầm trên tay rồi dứ dứ không đưa cho xem, cứ như là dứ trẻ con ấy thì cũng không đẹp mắt và cũng có thể coi là không tôn trọng người THCV.

Chỉnh sửa cuối:

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
E là e kết cụ rồi đấy ạ
Mai e sẽ đặt giấy tờ lên tapto như cụ luôn ạ để nếu xxx có vợt đỡ mất công xuất trình :D
Cụ thực hành quá chuẩn ah. e cũng có quan điểm là k mang giấy tờ ra ngoài trừ trường hợp hoặc lỗi hoặc ktra hành chính. còn k thì xxx chả có quyền j mà xem cả.

doilamegi

Xe buýt
Nghe các cụ nói e dự trong 4rum của mình có nhiều âm binh đới! Nhưng cũng ko sao vì theo tiêu chí của 4rum là lái xe đúng Luật mà!
Còn cụ chủ ko thấy thông tin cho ae xem tình hình cụ giải quyết thế nào rồi?Kết quả ra sao? Để AE còn rút KN nữa chớ.

nouvo lx

Xe máy
xe cụ mà lắp Camera hành trình, lúc xuống xe quay lại rồi tung lên mạng, khối đứa lo ngay ngáy

capnong67

Xe máy
Cụ đi sai thì phải trình giấy tờ đàng hoàng chứ cứ dứ dứ thì đúng là không nên,

XXX giật bằng của cụ thì cúng khác gì ăn cướp, tuy nhiên nó thấy cụ sai lè ra rồi mà còn dứ dứ thì nó ghét cái thái độ nó giật thôi, mặc dù giật thế là sai.
E mời cụ vodka ạ,e là e ko thể chấp nhận đc cái kiểu giật bằng của chúng nó rồi,rưng mà cụ phải biết là xxx nó cung khôn lắm đấy cụ chủ bị nạn ạ,nó dám gọi dân ở đấy ra làm chứng cái việc khốn nạn đấy tức là nó phải chắc dân ủng hộ chúng nó,chắc bọn ở đấy là người của nó hoặc chúng nó mua chuộc rồi ạ.
Nhưng e ko nhất trí cụ dứ dứ giấy tờ đâu ợ,trông nó trẻ con và amateur lắm,cụ cứ cbi máy quay đi có phai nó xoắn lại ko????buồn cụ quá

Mr.Bo0ng

Xe buýt
Chả là sáng nay e đi qua ngã tư này, về phần lỗi lầm thì e ko bàn nhưng e muốn tham khảo các bác về hành vi này của XXX
-e tham khảo các bài của các Bác cũng nhiều,nên cũng học theo,xuống xe, đợi chào hỏi,thông báo lỗi.....thú thực là về lỗi mà XXX nói thì e ko hề sai và cũng đòi cung cấp bằng chứng,cũng như các quy định và e cũng nhất quyết ko đưa giấy tờ, chỉ cầm ra dơ trước mặt cho nhìn thôi..nhưng hôm nay e gặp quả này thì thực sự chưa bao giờ thấy và cũng ko nghĩ là XXX lại làm như thế..nó giật của e các bác ạ, nó ra đòn nhanh quá,e ko kịp phản ứng thì nó đã giật mất cái Bằng,và rồi nó cất luôn vào đống sổ sách của nó và bù lu bù loa,còn gọi dân ra làm chứng là e ko có bằng khi XXX kiểm tra.,.rồi khi nó cầm đằng chuôi rồi chúng nó bắt đầu làm ầm lên,nào là giữ xe,đòi kéo xe về đồn,rồi chúng nó cứ đùng đùng lên xe bắt e phải theo về....nhục thế cơ chứ
-Và khi nó giật đc bằng của e thì nó còn nói là: "ô tô phun hả? vỏ quýt dày có móng tay nhọn nhé" e cũng chưa hiểu rõ câu này lắm
-E hỏi các Bác là đã thấy trường hợp nào thế này chưa và theo các Bác thì phải xử lý thế nào cho phải
với kiểu chó như thế,đấm thẳng vào mặt nó rồi mở sổ lấy bằng ra cho mấy thằng dân đen ecu vừa ra làm chứng cho xxx xem,bóc cái bộ mặt ăn cướp của nó ra,hic.kinh nghiệm lần sau có giơ giấy tờ ra thì cầm cho chắc

kakazine

Xe hơi
Đệch mẹ xxx ở chỗ Nguyễn Sơn/ Nguyễn V Cừ. em bị phát giống cụ cách đây 3-4 tháng.
em đi làn sát giải phân cách, đi thẳng, xxx nhẩy ra bắt. em cãi nhau với nó, nó bảo xin nó thì nó tha, em bực mình đưa giấy tờ cho nó bảo lập biên bản đi để tôi ghi ý kiến. sau này nghĩ mình ngu quả này quá. nó cầm hết giấy tờ của em, ktra xong, nó trả lại các giấy tờ khác nhưng nó đút ngay bằng lái xe vào túi. đòi nó thì nó bảo trả hết rồi
Em biết mình ngu rồi, cãi nhau ko lại với nó. em đi cùng ông bạn Sì gòn với 1 cậu Ấn độ,cậu Sì gòn run như giẽ còn thằng Ấn láu cá ra vỗ vai xxx tao phải ra sân bay, xxx ngu ko biết nên nó chỉ tay lên trời, ... loằng ngoằng 1 lúc nó trả lại.
sau vụ đó em sắm x drive, đi qua chỗ này toàn đi thẳng ở làn trái mà nó ko bắt lại để cãi nhau.
xxx lật lọng là thằng rất trẻ, tầm 28-29 tuổi. mới đi làm đã như này ko biết sau này xxx lật lọng thế nào
có lẽ chúng nó cũng tuyên truyền cho nhau rồi cụ ạ!