[Thảo luận] Đây có phải là trò mới của XXX ngã tư Nguyễn Văn Cừ????

thangktvta

Xe tăng
cướp, cướp chứ chả phải người
Ô hay, thế "cướp" không phải là "người" hả cụ? Mà cụ nói thế là xúc phạm cướp nhá, hố hố.
Cái quan trọng nhất và đầu tiên phải làm đó là bật điện thoại ghi âm/quay video thì cụ chủ không làm?! Em góp ý các cụ là lần sau lấy giấy tờ ra, cầm trên tay nhưng không cần giơ giơ nữa, bố thằng nào dám làm gì!

Mercedes-0o0

Xe tải
Cụ í chắc giật cái mình lắm..:))nếu là em thì chả có chuyện dễ mà đút túi cái bằng lái của em đâu..em túm lại, giật lại cho bằng được không cho cướp nó tẩu tài sản là mất chứng cứ..đuơng nhiên là phải ghi âm và quay video nếu có thể...nếu ko thì nói thật to cho dân xung quanh bu vào xem đông rồi alo gọi số khẩn cấp là Xxx này teo ngay...Cụ chủ cũng hơi hiền..:D

chilli

Xe tải
bắt láo chứ không phải sai làn đâu, biển báo và vạch kẻ đường đều cho phép đi thẳng ở làn ngoài cùng nhé.
E ngày nào cũng qua chỗ ngã 4 NV Cừ - Nguyễn Sơn này, thấy xxx luôn tập trung cao độ để tóm các cụ đi từ Cầu chui vào nội đô lỗi sai làn (đi sát dải phân cách), còn các loại hướng, xe khác thì mặc xác.

ngaynha

Xe tăng
Chả là sáng nay e đi qua ngã tư này, về phần lỗi lầm thì e ko bàn nhưng e muốn tham khảo các bác về hành vi này của XXX
-e tham khảo các bài của các Bác cũng nhiều,nên cũng học theo,xuống xe, đợi chào hỏi,thông báo lỗi.....thú thực là về lỗi mà XXX nói thì e ko hề sai và cũng đòi cung cấp bằng chứng,cũng như các quy định và e cũng nhất quyết ko đưa giấy tờ, chỉ cầm ra dơ trước mặt cho nhìn thôi..nhưng hôm nay e gặp quả này thì thực sự chưa bao giờ thấy và cũng ko nghĩ là XXX lại làm như thế..nó giật của e các bác ạ, nó ra đòn nhanh quá,e ko kịp phản ứng thì nó đã giật mất cái Bằng,và rồi nó cất luôn vào đống sổ sách của nó và bù lu bù loa,còn gọi dân ra làm chứng là e ko có bằng khi XXX kiểm tra.,.rồi khi nó cầm đằng chuôi rồi chúng nó bắt đầu làm ầm lên,nào là giữ xe,đòi kéo xe về đồn,rồi chúng nó cứ đùng đùng lên xe bắt e phải theo về....nhục thế cơ chứ
-Và khi nó giật đc bằng của e thì nó còn nói là: "ô tô phun hả? vỏ quýt dày có móng tay nhọn nhé" e cũng chưa hiểu rõ câu này lắm
-E hỏi các Bác là đã thấy trường hợp nào thế này chưa và theo các Bác thì phải xử lý thế nào cho phải
Sao cụ k giữ nó, làm sao k cho nó tuồn cái bằng ra ngoài, gọi 113 kêu tôi bị cướp, hoặc gọi đường dây nóng.
Sao lại sinh ra cái loại XXX bựa thế k biết nữa.

emdanghoclai

Xe tải
Website
www.facebook.com
Hôm qua em cũng bị giật đúng như cụ chủ. Mỗi cái nó không vu cáo việc không có giấy tờ.

USACAR

Xe hơi
Cướp, bớ người ta cướp. Mịe mấy thằng chó, em ghét chúng nó thế.

USS

Xe tải
em gặp xxx bất kể thế nào em cũng bật ghi hình,kể cả mình có chót đi sai lụât.lúc lập BB em cũng ghi hình.Vì ghi hình thì ít nhất xxx cũng ko dám bố láo với dân.

nguyenducduy

Xe điện
Đúng là bọn ăn cướp rồi, Có phải cụ đi em laser không, em thấy có logo OF ở mông, lúc đó khoảng 8h30 phút

locpham.info

Xe buýt
sao cụ ko quay phim, chụp ảnh nhở ^^
chắc bố thằng xxx đấy làm to...hoặc biết đâu nó đang đọc cái dòng này của em cũng nên các cụ nhở

dungtv

Xe tải
Bọn này còn khốn nạn hơn cả ăn cướp ấy chứ :D

HUNGSMUN

Xe container
Hành vi giật bằng lái của dân là đáng lên án, không lẽ các anh xxx lại mất tư cách thế sao? Em thấy vào ngành phải chọn lọc rồi đào tạo kinh lắm cơ mà?
Thôi thì nên đi tiêm phòng đi chứ không nó cắn cho cái lại mắc bệnh...dại...

tuanzs

Xe container
Chưa cần biết cụ đúng hay sai nhưng 3x làm thế thì đúng là ^:)^ ^:)^ ^:)^

quangtayho

Xe container
thế sao bác ko ba mặt một lời, bảo người làm chứng lôi cái bằng của bác từ trong đống sổ sách của nó ra. Nó làm lu loa lên thế thì mình càng phải lu loa hơn nó mới ăn được chứ
Cách này chuẩn. Thêm nữa là lu loa lên: thằng này nó đòi tôi abc tiền tôi không có nên nó vu cho tôi không có bằng. Quần chúng nhân dân sẽ có tác dụng đấy cụ ạ.

Lovestory1008

Xe tăng
Cách này chuẩn. Thêm nữa là lu loa lên: thằng này nó đòi tôi abc tiền tôi không có nên nó vu cho tôi không có bằng. Quần chúng nhân dân sẽ có tác dụng đấy cụ ạ.
Quần chúng , nhân dân...
;) Em xin cắt ngang ý kiến của cụ !
Cụ thể ở khu vực ngã tư NVC - Nguyễn Sơn.
100% Ko có ai dám chứng minh xxx sai cả.
Quần chúng , nhân dân ở khu vực này dù biết xxx sai lè , nhưng phải làm ngơ .
Nếu xxx bảo họ ký vào làm chứng "Người vi phạm ko xuất trình... , ko đưa ... " Họ sẽ ký ngay.

ninhcd

Xe tăng
Thế này thì bó tay, e ko bít phải nói gì nữa, buồn cho cái xh này quá

Hoathanhtao

Xe điện
Chả là sáng nay e đi qua ngã tư này, về phần lỗi lầm thì e ko bàn nhưng e muốn tham khảo các bác về hành vi này của XXX
-e tham khảo các bài của các Bác cũng nhiều,nên cũng học theo,xuống xe, đợi chào hỏi,thông báo lỗi.....thú thực là về lỗi mà XXX nói thì e ko hề sai và cũng đòi cung cấp bằng chứng,cũng như các quy định và e cũng nhất quyết ko đưa giấy tờ, chỉ cầm ra dơ trước mặt cho nhìn thôi..nhưng hôm nay e gặp quả này thì thực sự chưa bao giờ thấy và cũng ko nghĩ là XXX lại làm như thế..nó giật của e các bác ạ, nó ra đòn nhanh quá,e ko kịp phản ứng thì nó đã giật mất cái Bằng,và rồi nó cất luôn vào đống sổ sách của nó và bù lu bù loa,còn gọi dân ra làm chứng là e ko có bằng khi XXX kiểm tra.,.rồi khi nó cầm đằng chuôi rồi chúng nó bắt đầu làm ầm lên,nào là giữ xe,đòi kéo xe về đồn,rồi chúng nó cứ đùng đùng lên xe bắt e phải theo về....nhục thế cơ chứ
-Và khi nó giật đc bằng của e thì nó còn nói là: "ô tô phun hả? vỏ quýt dày có móng tay nhọn nhé" e cũng chưa hiểu rõ câu này lắm
-E hỏi các Bác là đã thấy trường hợp nào thế này chưa và theo các Bác thì phải xử lý thế nào cho phải
Thằng xxx này chắc cũng hay lượn of,lần sau xuống việc đầu tiên mình phải bật ghi âm xem ai là vỏ quýt,ai là móng tay!

Mr_Minh

Xe tải
Đúng là lần sau cụ phải có quả ghi âm hoặc ghi hình. Nếu cụ mà có chắc thằng này kiểu gì cũng về văn phòng mà viết biên lai nộp phạt chứ không được đừng đường nữa. He he.