Đầu tư BĐS ở Nha Trang

long.spc

Xe container
E thấy đất sổ đỏ đầu tư lớn quá, panorama vừa phải k biết đầu tư có bằng gửi bank k cụ?
tuỳ cụ cảm thấy phù hợp với phương án nào thôi chứ quả thật cty e bán nghỉ dưỡng nhưng e ko đầu tư vào mảng này nhiều, về lợi nhuận cụ nên nhờ bên ngân hàng tư vấn, còn về phần quản lý cụ cứ yên tâm mô hình codotel ngày càng nhiều nếu cđt điều hành k tốt kiểu gì cũng có đơn vị hình thành lên thay khách hàng quản lý, có cung ắt có cầu.

truongga

Xe tải
tuỳ cụ cảm thấy phù hợp với phương án nào thôi chứ quả thật cty e bán nghỉ dưỡng nhưng e ko đầu tư vào mảng này nhiều, về lợi nhuận cụ nên nhờ bên ngân hàng tư vấn, còn về phần quản lý cụ cứ yên tâm mô hình codotel ngày càng nhiều nếu cđt điều hành k tốt kiểu gì cũng có đơn vị hình thành lên thay khách hàng quản lý, có cung ắt có cầu.
E thích cái panorama cụ tư vấn cho e nhé!

truongga

Xe tải
cụ đầu tư thì chắc cụ tìm hiểu nhiều và rõ hơn e chứ :D
có một số điểm mạnh của dự án này như sau: giá rẻ, vị trí đẹp, thiết kế độc đáo
E muốn nhờ cụ phân tích nhu cầu condotel của nha trang trong thời gian tới có hấp thụ hết k? e thấy ppanorama có trên 1000 căn, đơn vị quản lý Tauzia có ổn k cụ, chủ đầu tư giữ lại 25% tổng số căn hộ sau này có sự phân biệt với căn hộ của mình đầu tư k?

littlebull

Xe buýt
Em nhớ đường Tôn Đản thì hẹp xíu, ô tô vào cũng khó, sao mà rộng được nhỉ

laze_a1

Xe tăng
e ko tìm hiểu sâu nhưng có thể gửi cụ một vài thông tin sau:
pa1: - ông anh cháu có quả nhà tầm 40m trong ngõ 20m ngõ có 2 nhà, 2 tầng giá tầm tỏi, sửa sang sạch sẽ cho thuê loanh quanh chục củ, tây thuê cho bồ ở, ông bác e có căn. 2 mặt đuờng nhỏ diện tích cũng tầm căn trên cho thuê tây làm trung tâm tiếng anh cỡ 25-30. nhà ông này khoảng 3,5 tỏi, ttruớc cháu có giới thiệu cho cụ trên này mua căn của ông bác nhưng k khớp dc. Tây thì cứ sạch sẽ an ninh là nó thích.
pa2: khu đại học nha trang, cd văn hoá một phòng trọ 15m vệ sinh trong có 2 giường đôi cách đây 4 năm cháu thuê 1 củ chưa điện nước. nhà trọ cụ cho thể loại nào thuê cũng dc, hoặc là an ninh hoàn toàn cho mấy e sv ngoan, 2 là cho chúng mày tự do ch mấy cháu thích chơi, bar sàn
Phương án 1 của cụ rất hay, mời cụ 1 chén nhé.
Cho em hỏi, một số tuyến phố phù hợp, đảm bảo an ninh có thể kể tên ra là gì cụ nhỉ?

Sunlights

Xe tăng
Nha Trang bắt đầu xây dựng sân bay quốc tế. Khi nào khánh thành thì lượng khách du lịch quốc tế sẽ tăng nhiều đấy các cụ ạh.
Em dự bđs ở đây cũng sẽ tăng khá.

Nguyenhuongvn

Đi bộ
Em cũng đang có ý định mua căn hộ Mường Thanh. Các cụ có cao kiến xin chỉ giáo nhé. cảm ơn

Mingxing

Xe buýt
Nha Trang bắt đầu xây dựng sân bay quốc tế. Khi nào khánh thành thì lượng khách du lịch quốc tế sẽ tăng nhiều đấy các cụ ạh.
Em dự bđs ở đây cũng sẽ tăng khá.
Sân bay này khác với sân bay Cam Ranh hiện tại à cụ?

raumongtoi

Xe buýt
Rất đẹp các cụ à biểu tượng của tp nha trang ko mua là hết theo e bít giá hiện tại của căn view biển là 63tr/m2

hoainamftu

Xe hơi
Thật ra nó là hình thức sở hữu căn hộ nghỉ dưỡng thôi. Nếu cụ là chủ sở hữu thì khi đi nghỉ không phải lo hết phòng hay bị chém tiền thuê nữa :))

Lúc nào nghỉ thì thế, còn lúc không nghỉ vẫn sẽ có đơn vị quản lý hộ cho cụ. Họ sẽ chăm sóc & cho thuê nếu có người có nhu cầu, mà thực ra đâu chứ Nha Trang thì nhu cầu lúc nào chả có. Rồi cứ thế cuối năm nhận tiền lợi nhuận % từ cho thuê thôi :D

Vespa946

Xe hơi
Thế là mình mua đứt 1 căn là sở hữu trọn đời phải không cụ?

hoainamftu

Xe hơi
Thế là mình mua đứt 1 căn là sở hữu trọn đời phải không cụ?
cái này giá cũng hơn tí hoặc ngang với chung cư cao cấp thôi. Nhưng cái này là đầu tư có lợi nhuận hẳn hoi. Du lịch bây giờ thì cụ cũng biết rồi đấy, người người nhà nhà luôn. Tầm chục năm là lại vốn chứ mấy

tuyenphamvan

Xe hơi
cái này giá cũng hơn tí hoặc ngang với chung cư cao cấp thôi. Nhưng cái này là đầu tư có lợi nhuận hẳn hoi. Du lịch bây giờ thì cụ cũng biết rồi đấy, người người nhà nhà luôn. Tầm chục năm là lại vốn chứ mấy
Nghe thì cũng thích nhưng chả biết mua vài tỷ bạc rồi có thu về được không? @@

hoainamftu

Xe hơi
Thật ra nó là hình thức sở hữu căn hộ nghỉ dưỡng thôi. Nếu cụ là chủ sở hữu thì khi đi nghỉ không phải lo hết phòng hay bị chém tiền thuê nữa :))

Lúc nào nghỉ thì thế, còn lúc không nghỉ vẫn sẽ có đơn vị quản lý hộ cho cụ. Họ sẽ chăm sóc & cho thuê nếu có người có nhu cầu, mà thực ra đâu chứ Nha Trang thì nhu cầu lúc nào chả có. Rồi cứ thế cuối năm nhận tiền lợi nhuận % từ cho thuê thôi :D
giờ khách du lịch nườm nượp như thế chả mấy thu vốn đâu cụ :))

hoainamftu

Xe hơi
Giờ xu hướng BĐS có vẻ đang chuyển sang hướng căn hộ nghỉ dưỡng. Rồi chả mấy nữa người người lại đổ xô đi mua, đến lúc đấy chả có chỗ chen chân vào :ss