Đầu tư BĐS ở Nha Trang

vietan29

Xe máy
Em thấy mình cứ tìm hiểu từ từ thôi, không cần phải đổ xô chạy theo phong trào làm gì

ngochatran

Xe hơi
Anh em OF cho em hỏi, có ai ở Nha Trang hoặc đã có kinh nghiệm đầu tư kinh doanh BĐS ở đây thì cho em xin ý kiến với. Chả là gần đây em thấy rộ lên phong trào mua căn hộ nghỉ dưỡng, đọc thông tin thấy cũng có thể sinh lời cao. Nhưng hình thức đầu tư này cũng mới mà hỏi xung quanh không ai có kinh nghiệm nên em lên đây tìm các cụ :D

Cho em hỏi hình thức đầu tư căn hộ nghỉ dưỡng này thực tế như nào và có tiềm năng thực sự như trong quảng cáo không?
em thấy ở Nha Trang hiện tại có Vin với cả Panorama là uy tín. Xét về vị trí & phong thủy thì em thấy Panorama đẹp hơn :3

Vespa946

Xe hơi
em thấy ở Nha Trang hiện tại có Vin với cả Panorama là uy tín. Xét về vị trí & phong thủy thì em thấy Panorama đẹp hơn :3
bên panorama chưa gì đã thấy đại lý các kiểu tạo website quảng cáo về dự án. Không biết đã thi công xong chưa?

ngochatran

Xe hơi
Vẫn đang thi công thôi cụ ơi. Thi công xong rồi chắc chả đến lượt mình mua =))

hoainamftu

Xe hơi
Dự án này bên Chủ đầu tư cũng chịu chi phết. Mua hẳn khu trung tâm thành phố, cách biển có 50m, mà lại xây hẳn cao ốc gần 40 tầng

vietan29

Xe máy
Dự án này bên Chủ đầu tư cũng chịu chi phết. Mua hẳn khu trung tâm thành phố, cách biển có 50m, mà lại xây hẳn cao ốc gần 40 tầng
em thì quan tâm đến địa thế phong thủy hơn :-? Mà trên mạng không có nói rõ

ngochatran

Xe hơi
cụ vietan29 theo tài liệu em đọc được thì về phong thủy, họ làm tòa nhà đón cả 2 luồng gió từ biển với từ núi vào. Thế nên hình dáng tòa nhà mới theo hướng cuộn xoáy như thế. Mùa hè mà ở đây cộng với khí hậu của Nha Trang thì chả cần điều hòa luôn ý

long.spc

Xe container
cụ vietan29 theo tài liệu em đọc được thì về phong thủy, họ làm tòa nhà đón cả 2 luồng gió từ biển với từ núi vào. Thế nên hình dáng tòa nhà mới theo hướng cuộn xoáy như thế. Mùa hè mà ở đây cộng với khí hậu của Nha Trang thì chả cần điều hòa luôn ý
cụ bán panaroma à

raumongtoi

Xe buýt
Cần gì nói vậy minh người nt thực luôn cụ có thể xem các bài viết có phải sale ko thì thực sự cũng thấy panorama quá hấp dẫn, đẹp ko phải bàn lại đơn vị conteccon thi công , dự án đc ngân hàng bảo lãnh techcombank , bể bơi nước mặn vô cực trên tầng cao nhất phía trước mặt là nhà hát thành phố và quảng trường 2/4 nơi diễn ra các sự kiện văn hoá của tỉnh view phải nói là quá đẹp và vị trí có 1 không 2 ở nha trang này

raumongtoi

Xe buýt
Nói thêm là dự án này của hà quang chủ dự án khu đô thị lhp 1 và 2 lớn nhất tp nha trang

Germanyauto

Xe tải
Học và làm việc tại nhatrang 6 năm hiện cũng đang hoạt động về bđs e tư vấn cụ một là mua đất mặt phố nhỏ khu trung tâm hoặc khu cồn dê, ven sông gần biển làm nhà ngon nghẻ cho Tây thuê, hai là đầu tư codotel đường trần phú hiện tại có cái panaroma giá rẻ, thiết kế đẹp, vị trí đắc địa. ba là mua đất khu nào rộng mà giá mềm như Đoàn Trần Nghiệp, Dã Tượng, Ba làng xây nhà trọ cho thuê vừa có tiền hàng tháng vừa đầu cơ.
codotel cụ không lo về quản lý, hai hình thức còn lại mất công quản lý. cụ thấy phù hợp đâu oánh đó
Ven sông cụ thể thế nào cụ inbox cụ thể dùm em với, Thanks cụ!

ThinhNguyenSH

Xe máy
dự án panorama có vẻ ngon nhỉ, quê em hiu hiu!!

truongga

Xe tải
E đã làm một căn ở đây rồi ở đợt 1, đợt 2 này tăng quá không biết khi xây xong thế nào

long.spc

Xe container
Cần gì nói vậy minh người nt thực luôn cụ có thể xem các bài viết có phải sale ko thì thực sự cũng thấy panorama quá hấp dẫn, đẹp ko phải bàn lại đơn vị conteccon thi công , dự án đc ngân hàng bảo lãnh techcombank , bể bơi nước mặn vô cực trên tầng cao nhất phía trước mặt là nhà hát thành phố và quảng trường 2/4 nơi diễn ra các sự kiện văn hoá của tỉnh view phải nói là quá đẹp và vị trí có 1 không 2 ở nha trang này
e hỏi cụ thế thôi, cụ giải trình nhiều quá, em tưởng cụ bán thì có chút liên quan vì e cũng dân sale, cũng sống nha trang 6 năm

CRV-2015

Xe buýt
E cũng quan tâm: vị trí Panorama thì đẹp không phải bàn . Băn khoăn là uy tín của CĐT vì mới thành lập và trc đây chưa làm DA nào , thêm nữa cái GPXD cũng mới chỉ cấp cho phần móng ? không biết đã có cho phần thân chưa ? hôm 2/9 e thấy công trường chỉ có nhõn cái khoan với 2 cái máy đào, khoảng dăm chú công nhân ... bây giờ chắc sôi động lắm rồi ??

raumongtoi

Xe buýt
E cũng quan tâm: vị trí Panorama thì đẹp không phải bàn . Băn khoăn là uy tín của CĐT vì mới thành lập và trc đây chưa làm DA nào , thêm nữa cái GPXD cũng mới chỉ cấp cho phần móng ? không biết đã có cho phần thân chưa ? hôm 2/9 e thấy công trường chỉ có nhõn cái khoan với 2 cái máy đào, khoảng dăm chú công nhân ... bây giờ chắc sôi động lắm rồi ??
Mới thành lập vì nó là công ty con của công ty hà quang giao cho đứa con gái là chị thảo làm chủ công ty, chứ công ty hà quang thì ở đất nha trang này quá nổi tiếng với 2 khu đô thị nằm ở trung tâm lớn nhất nha trang và đã bán hết sạch nên lấy tiền làm dự án này luôn. Và bác phải nhớ là không phải ai thì thằng conteccon nó mới làm nó chọn chủ đầu tư kĩ lắm vì liên quan đến uy tín của công ty xd số 1 vn và quan trọng nhất tiền mình nộp vào chủ đầu tư ko sử dụng đc mà bị ngân hang techcombank đóng băng đến khi ra đc hợp đồng mua bán nên bác ko phải lo

HimLam35

Đi bộ
Bác càn thông tin tất cả về panorama nha trang bác lh qua mail của e ạ e tư vấn cho bác. Trungpham.avh@gmail.com. đại diện chủ đầu tư: 0915.380.928
thngô

BINH MINH 07

Xe điện
Toàn bánh vẽ của mấy con cò ! Cứ ôm vào bụng chướng ra vài năm đẩy mãi cũng không ra thì sẽ thấm !