Thảo luận Đặt mua xe Palisade

leducanh2010

Xe tăng
Em nghe mấy sale nói vậy chứ chưa có hàng thực tế. Nhưng đã ngầm thống nhất với nhau giữa các đại lý rồi cụ!
Cụ đừng nghe nó phán bậy, ko lạc lẽo gì đâu, nguyên giá còn đc tặng cái thẻ cskh 10tr, em vừa từ showr về

138 phạm văn đồng, xuân đỉnh, bắc từ liêm, hà nội
Đang định thanh lý con San để up lên con này, nhưng nếu kèm lạc thì em next, để khi nào nó sẵn hàng như San bây giờ thì mới tính tiếp

Thành Thị 1

Xe điện
Có cụ Sale Hyundai nào trong này không, tư vấn cho anh em xem nếu ký hợp đồng, đặt cọc từ bây giờ thì giá cả như thế nào và bao giờ lấy được nhé
e tư vấn cho cụ nhé. Cụ đặt ở chỗ nào mà sale nó ko nói chuyện về lạc ý, rồi cụ vứt vào đó 50 củ và xác định ko lấy xe nhé. Vì trong cái giấy đặt cọc ý, nó bảo là giá bán do đại lý quyết định dựa trên cơ sở của Hyndai TC. Tức là nó kèm lạc vào thì cụ cũng chẳng làm gì được nó, nhưng cụ có quyền từ chối, rồi nó sẽ trả lại cọc! Vì hàng thêm lạc, thì kiểu j nó cũng bán đc cho người khác để trả lại cọc cho cụ!!!
P.S đại lý Nam An Khánh và Phạm Văn Đồng đã ám chỉ có lạc rồi đó cụ!!!!

Thành Thị 1

Xe điện
Đang định thanh lý con San để up lên con này, nhưng nếu kèm lạc thì em next, để khi nào nó sẵn hàng như San bây giờ thì mới tính tiếp
đúng là thiết kế này của Palisade đang là thiết kế của đời trước, đời sau sẽ đi lên theo kiểu của SantaFe mới. Nếu ko mua đc con này thì có khi lại còn may đấy!!!! Sang năm có khi được con Pajaero Sport bản mới, vừa to vừa khỏe!!!!

bentley8

Xe điện
e tư vấn cho cụ nhé. Cụ đặt ở chỗ nào mà sale nó ko nói chuyện về lạc ý, rồi cụ vứt vào đó 50 củ và xác định ko lấy xe nhé. Vì trong cái giấy đặt cọc ý, nó bảo là giá bán do đại lý quyết định dựa trên cơ sở của Hyndai TC. Tức là nó kèm lạc vào thì cụ cũng chẳng làm gì được nó, nhưng cụ có quyền từ chối, rồi nó sẽ trả lại cọc! Vì hàng thêm lạc, thì kiểu j nó cũng bán đc cho người khác để trả lại cọc cho cụ!!!
P.S đại lý Nam An Khánh và Phạm Văn Đồng đã ám chỉ có lạc rồi đó cụ!!!!
Huyndai thaco mà để đại lý đẩy lạc, thì phá sản luôn cơ sở mở rộng. Mua xe khác.

Thành Thị 1

Xe điện
Huyndai thaco mà để đại lý đẩy lạc, thì phá sản luôn cơ sở mở rộng. Mua xe khác.
Nói như cụ thì HEADS đáng chết từ lâu rồi.
Quan trọng là cung cầu, và đại lý nó lách luật bằng lạc thôi, cụ từ chối nhận xe thì nó bán cho thằng khác. Thế nên cứ kệ mẹ nó, ko lấy xe, cho chúng mày bán kèm lạc, có khi năm sau lại múc đc con khác ưng ý hơn!

Website
www.hyundaitragop24h.com
Đại lý nhập em này về là phải kẹp thêm 2 xe Stargazer khó bán , mà 2 xe stargazer xác định luôn là bán lỗ .Nên đại lý xe tính luôn giá lỗ của xe xe cộng vào em palisade nên mới có chuyện kèm thêm lạc

bentley8

Xe điện
Đại lý nhập em này về là phải kẹp thêm 2 xe Stargazer khó bán , mà 2 xe stargazer xác định luôn là bán lỗ .Nên đại lý xe tính luôn giá lỗ của xe xe cộng vào em palisade nên mới có chuyện kèm thêm lạc
Khách hàng ko phải chịu trách nhiệm cho Stargazer, đây là việc giữa đại lý và thanhcong, chả liên quan gì đến mà đổ trách nhiệm cho họ. Thanhcong ko làm giá trần mà tăng giá gián tiếp như thế tức là chả tôn trọng hay coi khách hàng là gì, kéo khách về thì khó chứ muốn đuổi khách đi kiểu ép kèm lạc quá dễ, giờ thiếu gì hãng xe có thể làm tốt hơn thanhcong. Còn nói thẳng bảo làm giá rẻ để bố thí xin lỗi chả thèm. Nó thể hiện tư duy tiểu nông tham lam vặt vãnh, nói thật phí cả tầm tập đoàn lớn, lâu dần chả cần coi đến sự tồn tại của thaco là cần thiết nữam

Chỉnh sửa cuối:

Thành Thị 1

Xe điện
Khách hàng ko phải chịu trách nhiệm cho Stargazer, đây là việc giữa đại lý và thaco, chả liên quan gì đến mà đổ trách nhiệm cho họ. Thaco ko làm giá trần mà tăng giá gián tiếp như thế tức là chả tôn trọng hay coi khách hàng là gì, kéo khách về thì khó chứ muốn đuổi khách đi kiểu ép kèm lạc quá dễ, giờ thiếu gì hãng xe có thể làm tốt hơn thaco. Còn nói thẳng bảo làm giá rẻ để bố thí xin lỗi chả thèm. Nó thể hiện tư duy tiểu nông tham lam vặt vãnh, nói thật phí cả tầm tập đoàn lớn, lâu dần chả cần coi đến sự tồn tại của thaco là cần thiết nữam
cái này là của a Tuấn Hyundai TC, ko phải a Dương Thaco. Tôi nhìn tướng tôi biết ai sẽ đi đường dài hơn!!!!

Thành Thị 1

Xe điện
uh, thế nên người mua xe cũng hoàn toàn có thể từ chối nhận xe nhận cọc về nếu cứ kèm lạc. Đây là đại lý đánh vào cái sự ham muốn sở hữu của ng dùng. Bản chất con này chỉ có cái giá tốt so với cùng phân khúc, chứ cũng ko phải xuất sắc về mặt thiết kế.
Và cuối cùng, với tôi, nó chỉ là cái xe, cái phương tiện. Tôi báo với sale là tôi cũng chả cần lắm, cứ thoải mái bán cho người cần!

Website
www.hyundaitragop24h.com
uh, thế nên người mua xe cũng hoàn toàn có thể từ chối nhận xe nhận cọc về nếu cứ kèm lạc. Đây là đại lý đánh vào cái sự ham muốn sở hữu của ng dùng. Bản chất con này chỉ có cái giá tốt so với cùng phân khúc, chứ cũng ko phải xuất sắc về mặt thiết kế.
Và cuối cùng, với tôi, nó chỉ là cái xe, cái phương tiện. Tôi báo với sale là tôi cũng chả cần lắm, cứ thoải mái bán cho người cần!
nên thế cụ ạ , với em thì em cũng không bán mẫu xe này vì số lượng xe không có ,nên tập trung bán những mẫu khác sẵn hàng hơn
chiếc này dành cho cụ nào thực sự thích và cần nó thôi

leducanh2010

Xe tăng
đúng là thiết kế này của Palisade đang là thiết kế của đời trước, đời sau sẽ đi lên theo kiểu của SantaFe mới. Nếu ko mua đc con này thì có khi lại còn may đấy!!!! Sang năm có khi được con Pajaero Sport bản mới, vừa to vừa khỏe!!!!
Pajero Sport mới chắc đến cuối 2014 cụ ạ, lâu quá

Thành Thị 1

Xe điện
Pajero Sport mới chắc đến cuối 2014 cụ ạ, lâu quá
E nghiệm rồi, nếu ko thiếu xe thì càng đợi càng dc nhiều lựa chọn cho phù hợp với nhu cầu của mình. Biết đâu năm sau có Carnival hybrid, lại thành 2 cầu, thì đúng ý em luôn!!!

bentley8

Xe điện
Thấy bảo trong năm nay chỉ ra bản 6 chỗ cũng chỉ có 2 màu đen và trắng, ai bảo ra kịp để cọc là cuội, đen thì đi với ca lăng màu đen thì còn nhìn được chứ trắng mà đi với ca lăng đen xì em cố nhìn mà chưa thấy đẹp tí nào. 2 màu đó không hợp em, em chỉ hợp màu đỏ thì năm nay chưa ra, bảo đòi 60 củ lạc thì thôi, chờ năm sau ra đủ màu thì cân nhắc. Với lại cũng chưa có xe đi thử, và mạng thì bảo xe này là 1 trong 10 xe nhiều lỗi nhất ở Mẽo nên cũng haiz