[Funland] Đất bãi dài cam ranh nha trang - cơ hội x hay rủi ro ?

chuyenchemgio

Xe tăng
ông có nhìn thời gian ko? Tôi nhắn mua từ hôm đó đến giờ đã gần 2 thâng rồi. Bjio thị trường nó xuống. Đương nhiên giá nó rẻ hơn. Mà chưa chắc đã rẻ hơn, vì tôi vừa điện cho con E8 kia lại là lô số 7- đường đâm trực diện nhà. Lô này bán giá gốc cũng ko ai mua.
Mà thấy lạ là ông phúc gì đó chả hiểu thù hằn gì mà ngày nào cũng up tin. Cũng sát sao thị trường phết. còn hơn cả mọi ng có đất tại đây Hẳn là trước bị kẹp chon khá nhiều của Hưng thịnh.

Jiren198

Xe điện
ông có nhìn thời gian ko? Tôi nhắn mua từ hôm đó đến giờ đã gần 2 thâng rồi. Bjio thị trường nó xuống. Đương nhiên giá nó rẻ hơn. Mà chưa chắc đã rẻ hơn, vì tôi vừa điện cho con E8 kia lại là lô số 7- đường đâm trực diện nhà. Lô này bán giá gốc cũng ko ai mua.
Mà thấy lạ là ông phúc gì đó chả hiểu thù hằn gì mà ngày nào cũng up tin. Cũng sát sao thị trường phết. còn hơn cả mọi ng có đất tại đây Hẳn là trước bị kẹp chon khá nhiều của Hưng thịnh.
Ngày trước bọn cò vs hội xyznó cãi, chửi cụ ấy nhiều nhất..cụ ấy chả bóc đến cùng:))...e ko mua, nhưng vẫn thích theo dõi khu này để xem kết quả...bạn bè e cũng cãi nhau vì đầu tư khi này

Hung Phuc

Xe điện
Cụ ko thích thì theo dõi tin em up làm gì cho mệt😀 và cụ cũng nên mua thêm mấy lô nữa cho thỏa lòng vì đang rẻ 😀 chứ cụ gì ở trên đưa thông tin cho cụ mà cụ lại chê, cụ lại nói là cụ nhắn cách đây 2 tháng mà mọi người có thấy cụ nói giới hạn thời gian đâu nhỉ😀 Mà em tưởng chỗ ý đẹp thế thì càng ngày càng tăng chứ sao lại giảm nhỉ😀

Hung Phuc

Xe điện
Ngày trước bọn cò vs hội xyznó cãi, chửi cụ ấy nhiều nhất..cụ ấy chả bóc đến cùng:))...e ko mua, nhưng vẫn thích theo dõi khu này để xem kết quả...bạn bè e cũng cãi nhau vì đầu tư khi này
Cụ cứ xát muối vào lòng họ thế😁😁😁

tieubao169

[Tịch thu bằng lái]
Ông chuyenchemgio này ko biết bị kẹp mấy lô mà bây giờ còn muốn bịt mồm người khác thế
Đất hà nội nhu cầu ở cao hở ra là có ng mua ngay, chứ ở cái chỗ khỉ ho cò gáy này éo mấy ai nhìn mà lao vào

Hung Phuc

Xe điện
.

Đây mới là kẹp chim chứ. :)
Khổ cái ông chém gió, tôi có nói là tôi ko mua ở đó đâu😁 Tôi và rất nhiều người khác đã đầu tư từ đầu ở khu này và sau khi tìm hiểu thấy nó đã hình thành lên nhiều mà ko có tiềm năng đã bán hết chốt lời cho bọn buôn, sale, cò rồi và sau đó cũng đã khuyên nhiều người ko nên đầu tư khu này nữa từ năm ngoái vì giá nó ảo, bóng và bị bơm thổi, giờ chỉ còn mấy người ôm lại sau này của bọn buôn, sale, cò tự sướng với nhau giống cụ thôi 😁, còn cụ đến giờ phút này vẫn bị chúng nó lùa như lùa gà đau như hoạn rồi cứ lên đây khóc lóc thì giải quyết đc gì, cụ thích thì cụ cứ mua nhiều nữa vào ai cấm đc cụ. Mọi người ở đây cũng chỉ là những người đầu tư, anh em biết gì thì chia sẻ thông tin thôi cụ nhé

102k9

Xe buýt
Bận mấy hôm không vào thấy bàn bạc rôm RẢ phết nhưng cũng chưa có thông tin gì hơn, chắc tình hình này chìm lắng theo vụ việc

fine_thanks

Xe điện
Bận mấy hôm không vào thấy bàn bạc rôm RẢ phết nhưng cũng chưa có thông tin gì hơn, chắc tình hình này chìm lắng theo vụ việc
Thông tin đây cũng chỉ thế thôi cụ. Em cũng quan tâm các thông tin liên quan đến việc thực hiện quy hoạch bãi dài và cam lâm.

Phoenix87

Xe máy
Các bác cho e hỏi đất quanh khu Vin đang xây có tiềm năng lên ko ạ? Bạn e đang muốn bán lại cho e mảnh 100m2 giá 1.5 tỉ đi bộ được ra biển. Giá này bạn e bảo giảm nhiều so với trước và sở hữu lâu dài. Ai có thông tin gì chia sẻ cho e với ạ. E cảm ơn.

102k9

Xe buýt
Thông tin đây cũng chỉ thế thôi cụ. Em cũng quan tâm các thông tin liên quan đến việc thực hiện quy hoạch bãi dài và cam lâm.
Hội cư dân đầu tư đang có lịch gặp Hưng thịnh để làm rõ các vấn đề 602 và Gđ 1, thực ra Hưng thịnh cũng có quyết đc đâu , cơ sự thế này rồi chờ xem sự giải quyết của chính quyền tn trong vòng 1-2 năm nữa mới có kết quả đc, các cụ muốn đầu tư cứ từ từ nghe ngóng không nên nóng vội:):D

fine_thanks

Xe điện
Hội cư dân đầu tư đang có lịch gặp Hưng thịnh để làm rõ các vấn đề 602 và Gđ 1, thực ra Hưng thịnh cũng có quyết đc đâu , cơ sự thế này rồi chờ xem sự giải quyết của chính quyền tn trong vòng 1-2 năm nữa mới có kết quả đc, các cụ muốn đầu tư cứ từ từ nghe ngóng không nên nóng vội:):D
Theo em đã có quy hoạch thì khó thay đổi lắm, ai mua rồi thì chấp nhận thực tế là đất thương mại dịch vụ. Nếu hạ tầng càng nhanh, việc đưa vào khai thác càng nhanh thì lợi hơn là việc suốt ngày đi tranh cãi trong khi biết là không thể thay đổi được. Người làm quy hoạch cũng có cái lí của họ. Em mong chờ việc thay da đổi thịt về hạ tầng toàn bộ khu vực chứ không quan tâm sâu quá việc GB601, GB602 là đất gì. Mặc dù rất tiếc khi GB601 không được quy hoạch là ở đô thị.

kiamorningslx

Xe buýt
Em qua khu này ăn ở nghiên cứu chán chê nhưng lại ko chọn vì nhiều lý do. Em đã tìm ở khu mới vị trí cực đẹp mà giá lại đag rẻ. Đầu tư vậy có tiềm năng hơn!
Cụ đầu tư khu nào thế ạ

Jiren198

Xe điện
Các bác cho e hỏi đất quanh khu Vin đang xây có tiềm năng lên ko ạ? Bạn e đang muốn bán lại cho e mảnh 100m2 giá 1.5 tỉ đi bộ được ra biển. Giá này bạn e bảo giảm nhiều so với trước và sở hữu lâu dài. Ai có thông tin gì chia sẻ cho e với ạ. E cảm ơn.
Đi bộ đc ra biển chơi cũng đc..nhưng cụ thấy khu du lịch vin đấy..khó xơ múi đc khách của nó lắm...q trọng là dân cư xung quanh...cụ xúc vin nào

Dream Hilux

Xe tăng
Cũng có nhiều lúc chúng ta đã thảo luận, giờ thì đã rõ ràng, các cụ thảo luận tiếp cho rõ hơn

chuyenchemgio

Xe tăng
Cũng có nhiều lúc chúng ta đã thảo luận, giờ thì đã rõ ràng, các cụ thảo luận tiếp cho rõ hơn
vấn đề loại đất đã rõ, em nghĩ theo hướng tích cực, 100%, bãi dài sẽ thành đât TM-DV. các toà nhà VP caco ốc mọc lên cho thuê và sở hữu 50 năm, tất cả các nền đều cho xây 5-9 tầng, dạng căn hộ cho thuê kiểu codotel, vẫn cấp sổ như bthng để dễ dàng quản lý, các dự án ko cho đăng kí Hộ khẩu để tránh tìh trạng người nước ngoài nước lạ sở hữu lâu dài, sỏ XD cho xây lại bthng, Bãi dài lại nhộn nhịp lên, khách du lịch đông kín người,
:D

Hung Phuc

Xe điện
Thế này thì đất TĐC sẽ là đất vàng tại Bãi Dài....sẽ có những đợt tháo chạy khỏi đất dự án của các nhà đầu cơ tại Bãi Dài trong thời gian tới cộng với tình hình dịch bệnh, kinh tế khó khăn, du lịch đang toang thì coi như dấu chấm hết

Dream Hilux

Xe tăng
Thế này thì đất TĐC sẽ là đất vàng tại Bãi Dài....sẽ có những đợt tháo chạy khỏi đất dự án của các nhà đầu cơ tại Bãi Dài trong thời gian tới cộng với tình hình dịch bệnh, kinh tế khó khăn, du lịch đang toang thì coi như dấu chấm hết
Em lại không thích thế, vẫn muốn GB phát triển nhanh và xây dựng nhanh để kinh doanh

Jiren198

Xe điện
đợt dịch này vẫn còn kéo dài, cho thấy vnam mình công nghiệp, sản xuất yếu kém.. phụ yhuoojc vào du lịch nên hô hào dân đi du lịch.... t2 là tiền nằm lại nơi này nhiều nhất...nên nhà nước sẽ phải hô hào cứu.. lq đến hàng không,nhà hàng, khách sạn...dịch vụ ... nhưng cũng chỉ phát triển , kích thích trên cái có sẵn... đã có thôi... bôi ra các dự án mới chỉ càng làm bds sấp mặt thôi... tây thì có hết dịch thì cno mất vài năm mới đi du lịch lại...bãi dài cứ 10 nam trở lên..