Đào Rừng - Lợn Bản đến hẹn lại lên

htdung

Xe buýt
@ntson: anh htdung có hẹn với 33 lady rồi, anh đi với em nhé.
Chủ tịch cho em đăng ký 2 NL, 1 land cộc máy dầu đã độ full (thiếu mỗi ống thở).
Này nhé, Nikito ,chú đừng có mà tranh mất quả hàng ngon của a nhé, a mả dỗi là ứ thèm đi Mộc chau nữa đâu, mưa & lạnh lắm, ở nhà cho nó lành thôi

Nikita

Xe tải
Này nhé, Nikito ,chú đừng có mà tranh mất quả hàng ngon của a nhé, a mả dỗi là ứ thèm đi Mộc chau nữa đâu, mưa & lạnh lắm, ở nhà cho nó lành thôi
Thời buổi kinh tế thị trường, cạnh tranh thoải mái anh nhé.
@ntson: đi với em nhé, đường nhựa em lái, đường offroad anh lái, bùn em lội, mưa rét em ra ngoài xe móc cáp. Xe em chưa độ âm thanh, nếu anh buồn em sẽ hát cho anh nghe, thích xem hình thì em múa cho anh xem, há há.

ntrson

Xe tăng
"nhũn não" đã vô phương điều trị giờ lại mắc thêm chứng gì nữa đây ? các thím bệnh quá [-(
Thời buổi kinh tế thị trường, cạnh tranh thoải mái anh nhé.
@ntson: đi với em nhé, đường nhựa em lái, đường offroad anh lái, bùn em lội, mưa rét em ra ngoài xe móc cáp. Xe em chưa độ âm thanh, nếu anh buồn em sẽ hát cho anh nghe, thích xem hình thì em múa cho anh xem, há há.
Để chiều mời bác sỹ đến họp, ông nào phát bệnh đè ra khám luôn.

Sophieinluv

Xe buýt
E đăng ký 1 suất ạ.

kdothuy

Xe tải
Xuất gì bác? Xe ? chủng loại?trang bị?Người?
Ngày mai ae mình đi cũng là ngày ra mắt của Tân CT và Phó CT, chắc là 1 cung rất khó chịu toàn bùn với đá vây ae hãy chuẩn bị !

ntrson

Xe tăng
Cho em đăng ký :

UPDATED Đi 17H30 chiều thứ 6:

Cuadedanh: Land hoặc Paj đi một người
Gaz69 : Paj
Kdothuy : Paj
Htdung : Paj
Namvu : Vitara 2NL
Hậu Land : 2 xe + 5NL
Vũ Đỗ Hiếu: Land 2NL
Blacklac :Jeep 2NL
Hiền ty : Paj 2NL
Ntrson : Escape 2NL
.........................

Đi 4H sáng thứ 7:
Offroad :Triton
Phamhunga : Jeep

...................

htdung

Xe buýt
Ngày mai ae mình đi cũng là ngày ra mắt của Tân CT và Phó CT, chắc là 1 cung rất khó chịu toàn bùn với đá vây ae hãy chuẩn bị !
Làm j đến nỗi thế, năm ngoái e thấy toàn là ngắm cảnh& chụp ảnh là chính

kdothuy

Xe tải
@Dr Cua: anh muốn xã hội hóa phong trào thì chọn cung để con ếch của em cũng qua được nhé.
Chú đùa rồi CT OFFROAD lên rồi em, một phương trời mới, chú nhìn trai tân thì biết. Mai sẽ là buổi ra mắt đấy em ạ đi ngắm cảnh như năm ngoái thì chít đấy, nếu chú theo nguyên CT thì nhẹ nhàng hơn đừng theo bọn anh, thề luôn !

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Theo như định hướng phát triển CLB nói chung thì chúng ta sẽ Offroad hóa CLB Triton song song với việc CLB offroad sẽ tổ chức các chuyến dã ngoại với hình thức offline nhẹ nhàng.
Cái này gọi là '' thổi luồng gió mới 2 chiều vào 2 CLB''
PS: vụ Mộc Châu các bác cố gắng đi đông đủ để bác nào chưa bỏ phiếu sẽ bỏ phiếu tiếp bầu BCH .

milicaanj

Xe buýt
Tưởng nhớ
Đừng cụ nào hy vọng là có đào đợt này nhé, em vừa trên về, hoa rụng trắng rừng rồi, các cụ có thương thì chặt cho em lấy cành về nấu bánh

BEU

Xe hơi
UPDATED Đi 17H30 chiều thứ 6:

Cuadedanh: Land hoặc Paj đi một người
Gaz69 : Paj
Kdothuy : Paj
Htdung : Paj
Namvu : Vitara 2NL
Hậu Land : 2 xe + 5NL
Vũ Đỗ Hiếu: Land 2NL
Blacklac :Jeep 2NL
Hiền ty : Paj 2NL
Bệu : Triton 3NL
.........................

Đi 4H sáng thứ 7:
Offroad :Triton
Phamhunga : Jeep

...................
CT xuất phát 17h30 chỗ truyền thống hả anh

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
milicaanj nói:
Đừng cụ nào hy vọng là có đào đợt này nhé, em vừa trên về, hoa rụng trắng rừng rồi, các cụ có thương thì chặt cho em lấy cành về nấu bánh
99% chả có cụ nào hy vọng điều đấy đây ạ

BEU

Xe hơi
Theo như định hướng phát triển CLB nói chung thì chúng ta sẽ Offroad hóa CLB Triton song song với việc CLB offroad sẽ tổ chức các chuyến dã ngoại với hình thức offline nhẹ nhàng.
Cái này gọi là '' thổi luồng gió mới 2 chiều vào 2 CLB''
PS: vụ Mộc Châu các bác cố gắng đi đông đủ để bác nào chưa bỏ phiếu sẽ bỏ phiếu tiếp bầu BCH .
em nguyện làm chim mồi nhé CT ;))

vitomsau

Xe tải
Chú đùa rồi CT OFFROAD lên rồi em, một phương trời mới, chú nhìn trai tân thì biết. Mai sẽ là buổi ra mắt đấy em ạ đi ngắm cảnh như năm ngoái thì chít đấy, nếu chú theo nguyên CT thì nhẹ nhàng hơn đừng theo bọn anh, thề luôn !
Cụ nhầm nhọt rồi, chuyến này chủ tịch Sơn của chúng mình chạy Ếch cho nên mới kéo cụ ntrson theo cho có đôi. Khủng lắm là đường cấp phối nên em dự kiến sáng thứ 7 vào offroad 80km/h hết cung đường về lại MC ăn trưa rồi về Hà Nội vẫn kịp ăn tối với vợ con cụ ạ. Tốc độ như cụ ntrson thì còn kịp về ăn trưa thứ 7 với gia đình <:-P Cụ về thay lốp HT offroad cho nhã cụ nhé :D

tinteu

Xe buýt
Em cũng thấy đào rừng toàn củi thôi , lợn thì có là chắc chắn

kdothuy

Xe tải
Cụ nhầm nhọt rồi, chuyến này chủ tịch Sơn của chúng mình chạy Ếch cho nên mới kéo cụ ntrson theo cho có đôi. Khủng lắm là đường cấp phối nên em dự kiến sáng thứ 7 vào offroad 80km/h hết cung đường về lại MC ăn trưa rồi về Hà Nội vẫn kịp ăn tối với vợ con cụ ạ. Tốc độ như cụ ntrson thì còn kịp về ăn trưa thứ 7 với gia đình <:-P Cụ về thay lốp HT offroad cho nhã cụ nhé :D
Tân CT đi từ 8h sáng thứ 7, trưa lên tói MC 13h vào cung, đêm ngủ rừng đấy bác vitomsau mai bác nhớ mang túi ngủ nhé, Hứa hẹn tân CT sẽ cho bác làm lại vụ ( cô ý nướng Gà trên đầu xe vitara huyền thoại chuyến QN ) bác chờ xem, em lên sớm nhưng 13h mới đi cùng !

BEU

Xe hơi
Tân CT đi từ 8h sáng thứ 7, trưa lên tói MC 13h vào cung, đêm ngủ rừng đấy bác vitomsau mai bác nhớ mang túi ngủ nhé, Hứa hẹn tân CT sẽ cho bác làm lại vụ ( cô ý nướng Gà trên đầu xe vitara huyền thoại chuyến QN ) bác chờ xem, em lên sớm nhưng 13h mới đi cùng !
Thế là chia CLB theo nội dung cuộc họp lịch sử rồi

ntrson

Xe tăng
Cả hai ông đều có lý. Chỉ có điều mỗi ông hóng một hướng nên mỗi ông một ý. Mộc Châu mùa này nếu không mưa phùn thì lốp nào cũng đi được. Tôi vừa gọi lên ks Hương Sen rồi. Trời vừa hửng hôm nay. Mầy hôm trước mưa phùn nhẹ. Về mặt lý thuyết thì con ếch chỉ cần bộ AT là ngon. Không có cứ đi HT vậy. Có gì anh Dũng kéo em nhé.