[Funland] Đánh giá Bất động sản Mê Linh ạ

Lionking288

Xe tải
Thấy toàn đi bộ vào đăng ký mua, chả biết có mua thật không hay giả vờ có người mua để thoát hàng ;))
Mình không quan tâm lắm đến mấy vụ mấy đồng chí trên này người thì dìm, ông thì lập mấy nick tung hô qua lại muốn thoát hàng. Mình có nhu cầu thật đó và đang sẵn tiền chỉ muốn kiếm được hàng chính chủ giá tốt. Mà đồng chí thử nhìn lại nick của mình và đồng chí xem nick nào là thành viên lâu năm hơn, chả qua mình cũng ngó nhiều mà ít comment linh tinh nên số km và mã lực k nhiều như mấy đ/c thợ thuyền trên này :D.

Chỉnh sửa cuối:

Justforfuntoo

Xe container
Mình không quan tâm lắm đến mấy vụ mấy đồng chí trên này người thì dìm, ông thì lập mấy nick tung hô qua lại muốn thoát hàng. Mình có nhu cầu thật đó và đang sẵn tiền chỉ muốn kiếm được hàng chính chủ giá tốt. Mà đồng chí thử nhìn lại nick của mình và đồng chí xem nick nào là thành viên lâu năm hơn :D.
Đồng chí không khảo mà xưng à ;))
Đồng chí là đi bộ à mà tự nhận mình là người trong comment tớ đề cập đến
Số km của tớ gấp 30 lần đồng chí đấy :))
Về nick thì tớ cũng có nick gần chục năm nhưng tớ thích fun nên tớ dùng nick này chém cho thoải mái

Lionking288

Xe tải
Đồng chí không khảo mà xưng à ;))
Đồng chí là đi bộ à mà tự nhận mình là người trong comment tớ đề cập đến
Số km của tớ gấp 30 lần đồng chí đấy :))
Về nick thì tớ cũng có nick gần chục năm nhưng tớ thích fun nên tớ dùng nick này chém cho thoải mái
Tôi người thật việc thật thì việc gì phải sợ, số km và mã lực nhiều thì là đặc điểm của mấy ô thợ thuyền hay chém gió mà ;). Người thật việc thật sao phải dùng nhiều nick làm gì :D. Tôi thì thấy cách comment của đồng chí hơi kiểu trẻ trâu hiếu chiến, nên thôi cũng k rảnh để tranh cãi làm gì.

Justforfuntoo

Xe container
Tôi người thật việc thật thì việc gì phải sợ, số km và mã lực nhiều chỉ thì là đặc điểm của mấy ô thợ thuyền hay chém gió mà ;). Người thật việc thật sao phải dùng nhiều nick làm gì :D. Tôi thì thấy cách comment của đồng chí hơi kiểu trẻ trâu hiếu chiến, nên thôi cũng k rảnh để tranh cãi làm gì.
Tự nhiên đồng chí quote comment của tôi chứ tôi thèm gì đả động đến đồng chí, đồng chí chột dạ hay sao mà giẫy đành đạch khoe thành viên lâu năm được có vài post
Tôi thích cmt thế để mấy đồng chí đang chui ở đống rơm phải nhẩy ra giãy đành đạch cho tôi cười vui đấy :))
Đồng chí làm đúng ý tôi rồi đấy, khen đồng chí ;))
Đồng chí người thật việc thật sao không lấy tên nick là tên thật của mình với cả đưa số điện thoại vào chữ ký cho mọi người biết đồng chí là ai, nhà ở đâu :))

Lionking288

Xe tải
Tự nhiên đồng chí quote comment của tôi chứ tôi thèm gì đả động đến đồng chí, đồng chí chột dạ hay sao mà giẫy đành đạch khoe thành viên lâu năm được có vài post
Tôi thích cmt thế để mấy đồng chí đang chui ở đống rơm phải nhẩy ra giãy đành đạch cho tôi cười vui đấy :))
Đồng chí làm đúng ý tôi rồi đấy, khen đồng chí ;))
Uh thợ thì cứ nhận là thợ đi cho được việc, sao làm trò làm gì :D.

manhthin87

Xe tải
em thấy bạn của gâú khoe đầu tư đất Thái Nguyên, bỏ ra 600tr trong 3 tháng kiếm dc 300tr - cụ nào nắm rõ vụ này ko ạ?

Lionking288

Xe tải
Đang nói chính mình à :)), định vào thoát hàng mà bị lật tẩy à :))
Tôi đang muốn mua hàng giá rẻ nên cũng cảm ơn đồng chí bỏ nhiều công sức dìm cho topic này :D. Tuy nhiên tôi nói thật tôi thấy mấy comment của đồng chí trẻ trâu, rẻ tiền lắm. Đồng chí cũng không khác gì ông cuu dia gì lập nhiều nick tự đá bóng, tự thổi còi đâu :). Nên đây là lần cuối cùng tôi comment trả lời lại đ/c nhé :).

Justforfuntoo

Xe container
Tôi người thật việc thật thì việc gì phải sợ, số km và mã lực nhiều thì là đặc điểm của mấy ô thợ thuyền hay chém gió mà ;). Người thật việc thật sao phải dùng nhiều nick làm gì :D. Tôi thì thấy cách comment của đồng chí hơi kiểu trẻ trâu hiếu chiến, nên thôi cũng k rảnh để tranh cãi làm gì.
Tôi đang muốn mua hàng giá rẻ nên cũng cảm ơn đồng chí bỏ nhiều công sức dìm cho topic này :D. Tuy nhiên tôi nói thật tôi thấy mấy comment của đồng chí trẻ trâu, rẻ tiền lắm. Đồng chí cũng không khác gì ông cuu dia gì lập nhiều nick tự đá bóng, tự thổi còi đâu :). Nên đây là lần cuối cùng tôi comment trả lời lại đ/c nhé :).
Thấy bảo ko rảnh để tranh cãi với tôi mà tranh cãi nhiều thế :))
Nói lời phải giữ lấy lời nhé :))
Còn ko thì cứ tiếp tục, tôi thì quá rảnh để troll mấy ông sale :))

Dream2019

Xe đạp
Lên homepage của báo đấy các cụ. Quả này các cđt phải đua nhau làm hạ tầng. Cụ nào ko có vốn thì sẽ bị cá mập nuốt thôi. Đã có rất nhiều dự án buộc phải chuyển nhượng lại vì bị ép hoàn thiện như thế này rồi. Mê linh lại giống kịch bản An Khánh Hoài đức những năm 2016-2017 rồi. Hồi đấy mình xuống ôm Geleximco mà có 21tr. Có 2 năm mà bây giờ lên 53tr rồi.
https://vnexpress.net/kinh-doanh/thu-tuong-yeu-cau-kiem-tra-khu-do-thi-2-000-ha-bi-bo-hoang-o-ha-noi-3910271.html

linhan912

Xe hơi
Thời kỳ loạn ko bít đâu mà mò. Thôi hãy tin vào chính mình. E xem bóng đá đã

2chuotcon

Xe đạp
Cụ thì cố tình dìm hàng thật phũ dễ là để mua vào, cụ thì rao mua không biết có phải để bán ra không, chẳng biết đường nào mà lần, thôi cứ đứng hóng từ xa vậy.

water123

Xe máy
Em thì có nhu cầu mua thật, cụ nào có lô đẹp đường 48, 35m thì inbox em.

RX470_HN

Xe tăng
Thế có nghĩa là bác định mua nhưng kịp dừng tay à? :D
Cụ này dừng chuyển sang mua chỗ khác rồi cụ ah.
Gớm săn ầm ầm xong trả giá 19 họ cứ đòi 20 cụ í nản về. Hôm sau đọc tb này chậy mấy.
Giống y như em. Đinh lấy lô nữa xong bị cò đẩy 1 giá , chủ đòi thêm 0.5 giá. Em về hôm sau thấy lên 2 giá mà vẫn có người mua.
Hi vọng Mê Ly có điểm sáng mới chứ nóng lạnh thất thường quá.
C

Dream2019

Xe đạp

phu bus

Xe tăng
Thấy bảo ko rảnh để tranh cãi với tôi mà tranh cãi nhiều thế :))
Nói lời phải giữ lấy lời nhé :))
Còn ko thì cứ tiếp tục, tôi thì quá rảnh để troll mấy ông sale :))
Em nghi 02 cụ là 1 lắm~X(. Rồi mai cụ hô bán, cụ kia kêu giảm đi 2 giá mới mua:D. Các cụ đi xe lăn nhảy vào bớt 1 giá để mua:((. Thế là từ xe lăn chuyển sang đi nạng[-O<
Em ngưỡng mộ mình quà, mai em xin làm ở văn phòng thám tử.

muabenem123

Xe lăn
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
TTg có văn bản chỉ đạo lần 2 về 2000 ha đất tại Mê Linh. Văn bản lần 2 chỉ trong vòng 1 tháng. Quả này các chủ đầu tư tại Mê Linh vắt chân lên cổ để thi công rồi. Mê Linh lại thành "lung linh" đây. Các cụ thấy tin này có lợi cho người đã ôm đất ở Mê Linh hay bất lợi?
https://vnexpress.net/kinh-doanh/thu-tuong-yeu-cau-kiem-tra-2-000-ha-dat-bo-hoang-tai-me-linh-3895203.html
e cũng mới đọc. Quan điểm của em thì ở VN các cụ đều biết cả. Ngậm hết tiền rồi, bao nhiêu năm rồi bây h quay lại làm, nếu cccm là chủ đầu tư thì cc sẽ dự định ntn. Có quay lại chỗ cũ chết bn năm làm hay đi làm chỗ khác.
Các CĐT làm ko đc thì bị thu hồi đất thôi. Bn dự án bị thu hồi rồi chứ ko phải là bây h. Mấu chốt để giá bds khu này tăng là nguồn cầu thực tế và cơ sở hạ tầng. Chứ ko phải cứ thủ tưởng thúc là đẹp lên đâu. :D

phu bus

Xe tăng
e cũng mới đọc. Quan điểm của em thì ở VN các cụ đều biết cả. Ngậm hết tiền rồi, bao nhiêu năm rồi bây h quay lại làm, nếu cccm là chủ đầu tư thì cc sẽ dự định ntn. Có quay lại chỗ cũ chết bn năm làm hay đi làm chỗ khác.
Các CĐT làm ko đc thì bị thu hồi đất thôi. Bn dự án bị thu hồi rồi chứ ko phải là bây h. Mấu chốt để giá bds khu này tăng là nguồn cầu thực tế và cơ sở hạ tầng. Chứ ko phải cứ thủ tưởng thúc là đẹp lên đâu. :D
Cụ phán như thần ấy. Làm giàu dễ thế sao các CDT chả nghĩ ra mà làm cụ nhỉ. Cứ thu tiền xong là phắn. Cụ hôm nào vi hành sang xem sau 10 năm họ có làm không nhé