Dành cho các Fan của HYUNDAI UNIVERSE / TRAGO.

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Về chất lượng dịch vụ thì Mình ko bàn qua (Bởi có đi mới biết đường xa, có được phục vụ mới biết người ta thế nào - Nhưng ít ra cũng vài lần tự mình phải chui vào hầm xe kéo hành lý ra vì...nhân viên bận ngủ) ~~~> Có đáng thất vọng ko?
thôi thì cũng có lúc nọ lúc kia.vì một số lý do khách quan và chủ quan.cũng ko đến nỗi phải thất vọng,hơi buồn tí thui.va vấp để hoàn thiện hơn

thienphu198

Xe đạp
Thôi em xin các bác bớt nóng.noí chung thì MLE cũng còn nhiều yếu tố khiến khách hàng chưa hài lòng.em xin tiếp nhận ý kiến của các bác.cái chính là cấp lãnh đạo ở trên có nghe được khách hàng và nhân viên hay không hay là chỉ ngồi trong văn phòng mà bắn GUNNY..!! Em cũng xin bác thông cảm cho nhân viên phục vụ tụi em,xin bác hiểu dùm là Tài xế còn có 2 tài. nhưng phục vụ thì chỉ co 1 thôi. uể oải ngủ không đủ giấc , lỗi này cả 2 phía là do Cty bố trí nhân sự không hợp lý và cũng là do nhân viên tụi em.

kienbinh

Xe điện
Mai linh giữ được khách hàng trung thành với mình qua uy tín và chất lượng phục vụ.đa phần họ không quan tâm đến bề ngoài của xe. Còn những khách hàng chọn xe đi thì họ hay qua FUTA vì đa số họ đầu tư xe mới. (Luxury) nhiều hơn. MAI LINH hiện giờ đang cải tổ lại hệ thống xe.sắp tới xe 16 chỗ sẽ thanh lý hết ráo.(anh em nào mún mua về "chưng" thì lh Mai linh nhé). 18 em Noble cũng đang được lên danh sách thanh lý rồi. Đợt tết rồi có nhập về mấy em AERO TOWN nhưng vì xấu quá nên tài xế phản ứng dữ lắm vì sợ mất khách.với lại người ta đi xe bầu hơi quen rồi giờ đi xe nhíp xóc chết được.đường miền tây mà xài nhíp thì....=P~. giờ thì ngưng rồi. sắp tới sẽ sử dụng UNIVERSE trở lại.
Đợt vừa rồi nghe nói ML đặt 500 xe Aero town đểu của 1/5 bác cho em hỏi thông tin chính xác ko.
Thứ 2 xe giường nằm K45 của Mai Linh đặt của 1/5 được bao nhiêu chiếc? Chất lượng qua sử dụng như thế nào ạ? Trong khi các đơn vị khác đặt xe Thaco Mobihome mẫu mã đẹp hơn hẳn nhưng ML lại một mình một kiểu :))
Hoàng Long hiện tại đã đặt xe Thaco Mobihome nhưng chưa biết đã nhận và triển khai chưa.Mai Linh toàn chơi xe 1/5 kể ra cũng thất vọng :))

thienphu198

Xe đạp
Đợt vừa rồi nghe nói ML đặt 500 xe Aero town đểu của 1/5 bác cho em hỏi thông tin chính xác ko.
Thứ 2 xe giường nằm K45 của Mai Linh đặt của 1/5 được bao nhiêu chiếc? Chất lượng qua sử dụng như thế nào ạ? Trong khi các đơn vị khác đặt xe Thaco Mobihome mẫu mã đẹp hơn hẳn nhưng ML lại một mình một kiểu :))
Hoàng Long hiện tại đã đặt xe Thaco Mobihome nhưng chưa biết đã nhận và triển khai chưa.Mai Linh toàn chơi xe 1/5 kể ra cũng thất vọng :))

Có đấy bác. nhưng chỉ cho chạy thử vài tuyến ( Cao Lãnh - Sài Gòn. Vị Thanh- Sài Gòn. Cần Thơ- Cà Mau- Cần Thơ - Rạch Giá)
giờ thì ngưng lại rồi do khách hàng và Tài xế phản ứng quá. chuyện nội bộ công ty em cũng không tiện nói ra là tại sao lại nhập hàng 1/5,
nhưng nói chung là đã có người đã phải ra đi vì quyết định nhập 2 dòng K45 và AERO TOWN này.
Mấy em này sẽ được sử dụng làm xe Bus trung chuyển thay thế mấy em Boieng

Hiện tại thì MLE đang sơn dòng xe Mobi home 2 tầng để chuẩn bị chạy tuyến HCM-CMU ,MLE quy định trên 300km tất cả đều sử dụng giường nằm.. các xe ghế ngồi Universe ( đời sau này. Noble kính 2 mảnh) sẽ phân bố các tuyến
còn lại dự kiến là Cần Thơ và Long xuyên. 18 em Noble 2007 sẽ được lên đường..

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện

Có đấy bác. nhưng chỉ cho chạy thử vài tuyến ( Cao Lãnh - Sài Gòn. Vị Thanh- Sài Gòn. Cần Thơ- Cà Mau- Cần Thơ - Rạch Giá)
giờ thì ngưng lại rồi do khách hàng và Tài xế phản ứng quá. chuyện nội bộ công ty em cũng không tiện nói ra là tại sao lại nhập hàng 1/5,
nhưng nói chung là đã có người đã phải ra đi vì quyết định nhập 2 dòng K45 và AERO TOWN này.
Mấy em này sẽ được sử dụng làm xe Bus trung chuyển thay thế mấy em Boieng

Hiện tại thì MLE đang sơn dòng xe Mobi home 2 tầng để chuẩn bị chạy tuyến HCM-CMU ,MLE quy định trên 300km tất cả đều sử dụng giường nằm.. các xe ghế ngồi Universe ( đời sau này. Noble kính 2 mảnh) sẽ phân bố các tuyến
còn lại dự kiến là Cần Thơ và Long xuyên. 18 em Noble 2007 sẽ được lên đường..
Hoan hô MLE ko nhập xe 1/5.Hiện tại có con mobihome nào về MLE chưa bác cho em xin ảnh xe được ko?

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
Lại nói về mấy con MobiHome. Cty em, mặc dù đã đặt hàng máy tốt rồi đó.....vậy mà dạo này xe hàng loạt thay phiên nhau được đem đi bảo dưỡng. Dầu tràn khoang máy, ti vi hỏng, giường bật hỏng, ...... để thấy được hàng Việt mình thì chất lượng cũng chỉ đến thế thôi......

Hiện tại các công ty đang chạy đua với nhau ... nhưng ko biết sẽ thế nào.... Hi vọng tất cả sẽ tốt đẹp.

Chỉnh sửa cuối:

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
thôi thì cũng có lúc nọ lúc kia.vì một số lý do khách quan và chủ quan.cũng ko đến nỗi phải thất vọng,hơi buồn tí thui.va vấp để hoàn thiện hơn
Tại vì trước khi đi xe...rất tin tưởng vào chất lượng và cảm thấy rất hào hứng vì mình đang chọn 1 cty uy tín để đồng hành với mình suốt chặng đường...nên mới "hơi buồn tí".......dù sao đợt đó cũng đã nguôi rồi....

thienphu198

Xe đạp
phải đó bác.nếu có gì thì bác cứ mạnh dạn phản ảnh để người ta sửa đổi chứ. chẳng ai giận lâu đâu vì giận mệt lắm.

em đang đợi nó về còn hơn bác nửa đây có em sẽ up lên ngay cho.

gl1600

Xe điện
Lại nói về mấy con MobiHome. Cty em, mặc dù đã đặt hàng máy tốt rồi đó.....vậy mà dạo này xe hàng loạt thay phiên nhau được đem đi bảo dưỡng. Dầu tràn khoang máy, ti vi hỏng, giường bật hỏng, ...... để thấy được hàng Việt mình thì chất lượng cũng chỉ đến thế thôi......

Hiện tại các công ty đang chạy đua với nhau ... nhưng ko biết sẽ thế nào.... Hi vọng tất cả sẽ tốt đẹp.
Thế cho nên nếu em mà là nhà xe ( tất nhiên phải có tiền nữa nhé) là em không mua Mobihome mà mua Universe Luxury hoặc Space, sau đó nhổ hết ghế ra và lắp giường nằm. Giường này do thợ Sài Gòn làm khéo lắm các bác ạ. Cái này hãng xe Ka Long của Móng Cái đã làm và hành khách cảm thấy rất thoải mái. Quan trọng là được cái khung gầm xịn

kienbinh

Xe điện

Thế cho nên nếu em mà là nhà xe ( tất nhiên phải có tiền nữa nhé) là em không mua Mobihome mà mua Universe Luxury hoặc Space, sau đó nhổ hết ghế ra và lắp giường nằm. Giường này do thợ Sài Gòn làm khéo lắm các bác ạ. Cái này hãng xe Ka Long của Móng Cái đã làm và hành khách cảm thấy rất thoải mái. Quan trọng là được cái khung gầm xịn
Kể ra như thế cũng nản thật em thấy 1 số bác nói con này đã cách âm tốt hơn kinglong ko biết có đúng ko

tienhuy19932002

Xe tăng
mấy em aero nhổ ghế lắp gường nhìn thấp mà bí lắm.làm sao bằng mobihome được hả bác

gl1600

Xe điện
mấy em aero nhổ ghế lắp gường nhìn thấp mà bí lắm.làm sao bằng mobihome được hả bác
Tùy các cảm nhận nhưng em nằm giường hoán cải thấy thoải mái hơn cụ ạ. Giường nằm của xe Mobihome hay Kinglong thì em thấy nó chật quá

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
Kể ra như thế cũng nản thật em thấy 1 số bác nói con này đã cách âm tốt hơn kinglong ko biết có đúng ko
Cách âm cũng ok đó....Nhưng đi đường đèo thì nghe bác tài nói hơi lắc ko biết có đúng ko.....Mà cái chính là chất lượng MobiHome cần được cải thiện...nhiều xe chạy Ngáp dữ quá....

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
Các bác có ai có hình của Bến xe Đà Nẵng ko cho em xin đi....Đức Long ấy..

Chỉnh sửa cuối:

tienhuy19932002

Xe tăng
em lang thang lượm nhặt được mấy tấm hình nè

mặt tiền

Trạng thái
Thớt đang đóng