Dành cho các Fan của HYUNDAI UNIVERSE / TRAGO.

Trạng thái
Thớt đang đóng

chaika

Xe máy
Em cũng chụp được khơ khớ ảnh hầu các cụ rồi khổ nỗi cái đầu đọc thẻ hỏng nên là không thể up lên được. Các cụ chờ mấy hôm nữa vậy

kienbinh

Xe điện
3.8 tỷ cho 1 con noble châu á.Quá chát.Op ko có gì

thienphu198

Xe đạp
[F]errari;5714674 nói:
3 tỷ 8 thì lúc nào lấy lại vốn nhể??
ko biết lại vốn ko,nhưng em xin thưa các bác rằng: chỉ riêng con 53S-1503 thôi nhé.
trước khi vào miền tây em này đã từng chạy Hà Nội, Quãng Ngãi. Nha Trang. và cuối cùng là Sóc Trăng ( Tất cả đều về Bx Miền Đông)
Chỉ riêng bi giờ 1 ngày em nó chạy hơn 600 km. tức là 3 mép 1 ngày.2 ngày em nó được 3 tua từ sóc trăng lên sài gòn. tầm khách khoảng 30 người trở lại.T7 , CN thì Full xe 45 ghế.. Giá vé là 125k/người . Cần Thơ 95K/người .(tính tới thời điểm hiện tại) ngoài ra các xe còn lại cũng quay đầu liên tục xe chạy không nguội máy đó bác.

tienhuy19932002

Xe tăng
làm xe khó lắm mấy bác.lúc lên thì như diều gặp gió,còn lúc thất bát thì chỉ bán nhà bán xe thôi.đội xe ở Gia lai chạy sài gòn khủng nhất đang là ông ******** Phát.tổng cộng vừa noble và kia granbird thì phải tới 60 70 chiếc.

kienbinh

Xe điện
ko biết lại vốn ko,nhưng em xin thưa các bác rằng: chỉ riêng con 53S-1503 thôi nhé.
trước khi vào miền tây em này đã từng chạy Hà Nội, Quãng Ngãi. Nha Trang. và cuối cùng là Sóc Trăng ( Tất cả đều về Bx Miền Đông)
Chỉ riêng bi giờ 1 ngày em nó chạy hơn 600 km. tức là 3 mép 1 ngày.2 ngày em nó được 3 tua từ sóc trăng lên sài gòn. tầm khách khoảng 30 người trở lại.T7 , CN thì Full xe 45 ghế.. Giá vé là 125k/người . Cần Thơ 95K/người .(tính tới thời điểm hiện tại) ngoài ra các xe còn lại cũng quay đầu liên tục xe chạy không nguội máy đó bác.
Ý em là với 3 tỷ 8 hoàn toàn có thể mua được 1 con prime ngon hơn gấp vạn lần con noble châu á kia mà vẫn còn dư kha khá tiền sửa chữa bảo dưỡng trong vòng 2-3 năm ,máy thì yếu op nội thất cũng chỉ bằng con space classic

thienphu198

Xe đạp
à em hiểu ý bác ời. hjhj.sau 3 năm cài thì hiện tại em nó hơn 700.000 Km rùi đấy, bác xem lại cái hình em chụp vô lăng nều nhìn kỹ sẽ thấy đèn CHECK ENGINE. lúc em đi nó tới giờ em nó bị gãy ống dầu hết 2 lần đấy. còn lặt vặt thì kể không hết. ... nói chung là rất hay hỏng vặt

con này là LUXURY (53S-2404). bác nào thấy cây dên thọt ra ngoài bể lốc máy chưa. đấy nó đấy. trước tết 2011 khi đang đi từ Cần Thơ lên Sài Gòn bi một phát trào nhớt ra đầy đường. hành khách mặt mày xanh lè lun ^:)^.mấy chú trong xưởng của Mai Linh mò gần cả tháng đấy. Đóng lại sơmi thay lốc mới đăng kiểm lại.Giờ bác nào mún đi thì ra BX Miền tây mua vé về Cần Thơ nhé.hj

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
Ý em là với 3 tỷ 8 hoàn toàn có thể mua được 1 con prime ngon hơn gấp vạn lần con noble châu á kia mà vẫn còn dư kha khá tiền sửa chữa bảo dưỡng trong vòng 2-3 năm ,máy thì yếu op nội thất cũng chỉ bằng con space classic

Mai Linh con Noble mà 3,8 tỉ nghe có vẻ....nó nên ra Trảng Bom đặt trụ sở thì đúng hơn......Có đi qua xe của nó....thấy ghế trong là ghế space xám, đã thế xe leo đèo còn xịt khói đen ra thì ko biết chất lượng kiểu nào....Vote cho bác kienbinh....

Chỉnh sửa cuối:

thienphu198

Xe đạp
ặc. mấy bác thừa biết là bán cho công ty thì phải chia chác mà. :)). từ khâu lựa sản phẩm cho đến khi nhập về Việt Nam không biết là qua mấy ải nữa.:))

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mai Linh con Noble mà 3,8 tỉ nghe có vẻ....nó nên ra Trảng Bom đặt trụ sở thì đúng hơn......Có đi qua xe của nó....thấy ghế trong là ghế space xám cấp thấp, đã thế xe leo đèo còn xịt khói đen ra thì ko biết chất lượng kiểu nào....Vote cho bác kienbinh....
bác mô kích ML ghê thế :))

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
e ko ở 2 cái công ty trên nhưng e rất ghét những ai nói xấu đối thủ.kể cả thế nào đi chăng nữa thì cũng chỉ biết thế thôi.bác thấy có ai công khai chê bai j ko,riêng chỉ mình bác mới vào mới thế.e nghĩ bác nên rút kinh nghiệm.trân trọng!

Chỉnh sửa cuối:

thienphu198

Xe đạp
Mai linh giữ được khách hàng trung thành với mình qua uy tín và chất lượng phục vụ.đa phần họ không quan tâm đến bề ngoài của xe. Còn những khách hàng chọn xe đi thì họ hay qua FUTA vì đa số họ đầu tư xe mới. (Luxury) nhiều hơn. MAI LINH hiện giờ đang cải tổ lại hệ thống xe.sắp tới xe 16 chỗ sẽ thanh lý hết ráo.(anh em nào mún mua về "chưng" thì lh Mai linh nhé). 18 em Noble cũng đang được lên danh sách thanh lý rồi. Đợt tết rồi có nhập về mấy em AERO TOWN nhưng vì xấu quá nên tài xế phản ứng dữ lắm vì sợ mất khách.với lại người ta đi xe bầu hơi quen rồi giờ đi xe nhíp xóc chết được.đường miền tây mà xài nhíp thì....=P~. giờ thì ngưng rồi. sắp tới sẽ sử dụng UNIVERSE trở lại.

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
e ko ở 2 cái công ty trên nhưng e rất ghét những ai nói xấu đối thủ.kể cả thế nào đi chăng nữa thì cũng chỉ biết thế thôi.bác thấy có ai công khai chê bai j ko,riêng chỉ mình bác mới vào mới thế.e nghĩ bác nên rút kinh nghiệm.trân trọng!
Xin khẳng định lại với bạn 1 số vấn đề chính như sau:
- Mình ko mô kích, có chăng là do bạn nghĩ thế!
- Mai Linh ko phải đồi thủ của mình vì mình ko kinh doanh vận tải hành khách
- Có sao nói vậy, bản thân mình là khách, nhưng mình đi xe họ, mình nhận xét về xe (Tôi có quyền), và đây là diễn đàn (đương nhiên là tôi có quyền nói). Về chất lượng dịch vụ thì Mình ko bàn qua (Bởi có đi mới biết đường xa, có được phục vụ mới biết người ta thế nào - Nhưng ít ra cũng vài lần tự mình phải chui vào hầm xe kéo hành lý ra vì...nhân viên bận ngủ)
- Bạn ghét người nào nói xấu đối thủ. OK! Bạn cứ ghét riêng mình. Xin khẵng định lại lần 2, Mình ko kinh doanh VTHK nên ko có gì là xấu và xa ở đây hết.
- Nếu mình ghét Mai Linh thì mình đã ko quan tâm và tìm hiểu về đơn vị vận tải này.
- Dám nói dám làm là tiêu chí của mình. Rút kinh nghiệm...việc này nên xem lại. Vì bản thân mình thấy sao thì nói vậy!

Chỉnh sửa cuối:

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Xin khẳng định lại với bạn 1 số vấn đề chính như sau:
- Mình ko mô kích, có chăng là do bạn nghĩ thế!
- Mai Linh ko phải đồi thủ của mình vì mình ko kinh doanh vận tải hành khách
- Có sao nói vậy, bản thân mình là khách, nhưng mình đi xe họ, mình nhận xét về xe (Tôi có quyền), và đây là diễn đàn (đương nhiên là tôi có quyền nói). Về chất lượng dịch vụ thì Mình ko bàn qua (Bởi có đi mới biết đường xa, có được phục vụ mới biết người ta thế nào)
- Bạn ghét người nào nói xấu đối thủ. OK! Bạn cứ ghét riêng mình. Xin khẵng định lại lần 2, Mình ko kinh doanh VTHK nên ko có gì là xấu và xa ở đây hết.
- Nếu mình ghét Mai Linh thì mình đã ko quan tâm và tìm hiểu về đơn vị vận tải này.
- Dám nói dám làm là tiêu chí của mình. Rút kinh nghiệm...việc này nên xem lại. Vì bản thân mình thấy sao thì nói vậy!
vậy bạn có phải người của công ty Thành Bưởi

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
Về chất lượng dịch vụ thì Mình ko bàn qua (Bởi có đi mới biết đường xa, có được phục vụ mới biết người ta thế nào - Nhưng ít ra cũng vài lần tự mình phải chui vào hầm xe kéo hành lý ra vì...nhân viên bận ngủ) ~~~> Có đáng thất vọng ko?

À quên, mình ko có nói về cty ML, mình đang nói cái xe thôi mà. Trách sao nó lại khoác cái áo ML thôi chứ. Vì ko nhõ số hiệu xe, thì chỉ biết nói là xe ML thôi.....

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng