Dành cho các Fan của HYUNDAI UNIVERSE / TRAGO.

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
County đâu mà county, hi-class đấy chú, từ xì goòng về Quy Nhơn ko ai chạy xe nhỏ hết chú, tớ ngồi hàng cuối đấy
ủa bác tèo đi đường nào thế đi quy nhơn phải chọn xe Ba Đàm ỏ Hoa Châu hay cài gì khác chứ sao lại đi Xe gia lai thế.? bác tính ra GL rồi vòng xuống lại quy nhơn à. hay là Hồng Hải bữa nay chạy cả Quy Nhơn nữa nhỉ

honda_teo

Xe máy
ủa bác tèo đi đường nào thế đi quy nhơn phải chọn xe Ba Đàm ỏ Hoa Châu hay cài gì khác chứ sao lại đi Xe gia lai thế.? bác tính ra GL rồi vòng xuống lại quy nhơn à. hay là Hồng Hải bữa nay chạy cả Quy Nhơn nữa nhỉ
sax, đó là em chộp xe bên kia, chứ xe em đi là xe Hoàng Uyên. Tại hôm đấy các em đi thi đại học, cao đẳng về nên sốt vé, Mai Linh, Thuận Thảo, Phuơng Trang,... đều hết vé, gặp xe nào đi xe đó bác ơi. Mấy xe bác nói là nó ở các huyện phía bắc Bình Định oy, đi mấy xe đó xuống gần nhà nhưng cũng chẳng còn cái vé nào

Chỉnh sửa cuối:

honda_teo

Xe máy
Nhà xe Lộc Hương Quy Nhơn hiện đang có chiếc này, 28 ghế nằm, mẫu mã ko khác j chiếc này:

Chỉnh sửa cuối:

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
toàn các bác tầm tuổi nhau hết.khéo e là một trong số những mem già nhất hội mình ý nhỉ :(

KOREA_6789

Xe đạp
Hè năm ngoái từ Xì Goòng về Quy Nhơn, hồi ấy còn cái đt có chụp hình, vớ đc em Xpress Prime màu hồng:

con này chạy tuyến SG-Gia lai mà,e đc đi em này rồi,cảm giác như đi máy bay.......................

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
cái này có lâu rồi bác.trên này bọn e bàn tán xong lâu roài :))

KOREA_6789

Xe đạp
e mới vào nên ko bik bác à................

KOREA_6789

Xe đạp
bác kienbinh năm nay bao nhiêu tuổi rồi..............................................

gl1600

Xe điện
Này thì xe này

CHÍN NGHĨA (cả dãy dài là của nó luôn) bọn này chơi thật, hãng xe địa phuơng mà chơi toàn PRIME, KINGLONG, MOBIHOME và LUXURY luôn
CHín Nghĩa có cả NOBLE đấy chứ bác. CHín NGhĩa chiều khách lắm đi ăn uống thích hơn cả Mai Linh, Phương Trang hay Thuận Thảo. Nó có quán ăn Chín Nghĩa riêng. Ăn cơm 7-8 món. Hôm em đi có cá sốt, thịt luộc, trứng rán, rau xào, bê tái, thịt xào... Ăn sáng thì có cả cafe kèm theo. Choáng

kienbinh

Xe điện
CHín Nghĩa có cả NOBLE đấy chứ bác. CHín NGhĩa chiều khách lắm đi ăn uống thích hơn cả Mai Linh, Phương Trang hay Thuận Thảo. Nó có quán ăn Chín Nghĩa riêng. Ăn cơm 7-8 món. Hôm em đi có cá sốt, thịt luộc, trứng rán, rau xào, bê tái, thịt xào... Ăn sáng thì có cả cafe kèm theo. Choáng
Giờ đi xe khách cao cấp thích các bác nhỉ :D

Trạng thái
Thớt đang đóng