Dành cho các Fan của HYUNDAI UNIVERSE / TRAGO.

Trạng thái
Thớt đang đóng

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn

Em này của Thành Bưởi nè...... Cái bà đó đó là bà Bưởi đó ^^.....màu xe này hình như chỉ có cty này có thôi mấy bác à.......

kienbinh

Xe điện

Em này của Thành Bưởi nè...... Cái bà đó đó là bà Bưởi đó ^^.....màu xe này hình như chỉ có cty này có thôi mấy bác à.......
Con này trên xegiuongnam.com đây mà
Em trông bà Bưởi đấy tốt bụng tốt dạ nhể =))

Chỉnh sửa cuối:

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
Con này trên xegiuongnam.com đây mà
Em trông bà Bưởi đấy tốt bụng tốt dạ nhể =))

Cũng được, cty thì nhà ai có đám tang thì cứ nói 1 tiếng bả cho 1 chiếc Universe đi chở tang gia free (Chỉ ĐL thui)...Rùi chùa chiền, nhà thờ hay ai đó cần xe bà ấy hay cho xe Free đi.....Nhưng trong làm việc thì ko có được rạch ròi lắm.....

Chiếc này là trong seri 10 chiếc Giường nằm đầu tiên lấy về của Cty này đợt 20/11 sau đó khoảng 3 tuần thì về thêm 20 chiếc nữa ^^. Có 2 chiếc bị tai nạn trong buổi chạy đầu tiên nên bán 1 chiếc 53s-9146 (Mua 2 tỉ rưỡi, bị tai nạn, sửa lại bán được 2 tỉ 7 ~~~> Lời). Mấy xe nằm của TB này được cái gầm máy nhập khẩu từ Hàn Xì, 6 số nên cũng mạnh, có "độ" lại hết rồi chứ ko như mấy xe bên Futa (Nghe mấy bác tài nói).

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
Cũng được, cty thì nhà ai có đám tang thì cứ nói 1 tiếng bả cho 1 chiếc Universe đi chở tang gia free (Chỉ ĐL thui)...Rùi chùa chiền, nhà thờ hay ai đó cần xe bà ấy hay cho xe Free đi.....Nhưng trong làm việc thì ko có được rạch ròi lắm.....

Chiếc này là trong seri 10 chiếc Giường nằm đầu tiên lấy về của Cty này đợt 20/11 sau đó khoảng 3 tuần thì về thêm 20 chiếc nữa ^^. Có 2 chiếc bị tai nạn trong buổi chạy đầu tiên nên bán 1 chiếc 53s-9146 (Mua 2 tỉ rưỡi, bị tai nạn, sửa lại bán được 2 tỉ 7 ~~~> Lời). Xe này được cái gầm máy nhập khẩu từ Hàn Xì, 6 số nên cũng mạnh, có độ lại hết rồi chứ ko như mấy xe bên Futa (Nghe mấy bác tài nói).
Con này phải ko bác

kienbinh

Xe điện
Xe Thành Bưởi có tất cả bao nhiêu cái tai nạn rồi bác sơn.Các xe tai nạn đều bị bán hay vẫn giữ lại ạ.Nhiều xe mới bị tai nạn mà các bác bán đi phí quá

HI_CLASS

Xe điện
Này thì xe này
Tráninco 45C độ thành kính liền

Cặp đôi MOBIHOME

Thêm 1 chú BUS chuyên dụng tại sân bay

Đây mới là phần chính đây. như đã hữa với chú KIENBINH, anh vào hẳn bx MIỀN ĐÔNG bắn đc mấy chú
một góc bx MIỀN ĐÔNG

PHUƠNG TRANG (ai bảo PHUƠNG TRANG chưa có giường nằm?)

CHÍN NGHĨA (cả dãy dài là của nó luôn) bọn này chơi thật, hãng xe địa phuơng mà chơi toàn PRIME, KINGLONG, MOBIHOME và LUXURY luôn

NAM ĐỊNH quê ta,

và "người nhà"

BONUS thêm một chú gường nằm bên lước bạn "NÀO"=)). Đố bác nào biết xe gì đó

Chụp bằng máy cùi nên chất lượng ảnh hơi cá xấu. hehehe

Chỉnh sửa cuối:

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
Xe Thành Bưởi có tất cả bao nhiêu cái tai nạn rồi bác sơn.Các xe tai nạn đều bị bán hay vẫn giữ lại ạ.Nhiều xe mới bị tai nạn mà các bác bán đi phí quá
Tai nạn nặng như đấu đầu xe tải thì có 2 em, 1 em là 53N-7529 Space màu tím( 2007) đầu đầu xe khách Bắc Nam tại Đinh Lạc-Di Linh-Lâm Đồng. (Đã cho ra đi)

Và 1 em 53S-5415 (năm 2010) giống màu mấy chiếc giường nằm mobihome bây giờ, Bị nạn cũng tại Đinh Lạc-Di Linh-Lâm Đồng (Đấu đầu xe tải chở Khoai). Nhìn vào hình dưới đây sẽ thấy nó đang đậu trong trạm Bảo Lộc đó.

Vì mức độ của 2 vụ tai nạn trên là cả tài xế TB và tài xế xe đấu đầu đều chết nên đã cho ra đi lun 2 chiếc này.

Trước đó cũng có 1 vụ 2 xe Thành Bưởi đấu đầu nhau tại Đức Trọng-Lâm Đồng nhưng 2 chiếc đó cũng đã được bán chung với mấy em space rùi ^^

Và bị tai nạn nhẹ nhẹ như cán chết người thì bán có 1 chiếc là 53S-9146 (MobiHome). Và 1 đội ngũ xe hơn 70 chiếc Space từ LD tới Hi-Class, Hi-Space, Queen cũng đã bán hết sạch, chiếc cuối cùng là 2166 bán cho Hà Linh là Hi-Space giờ bên đó sửa lại làm giường nằm rùi.

Những chiếc Universe bây giờ hầu như đều bị tai nạn nhẹ như quẹt xe buýt, cán người, bị húc mông.....thì vào xưởng làm lại thôi ^^
Nếu nói đếm được bao nhiu chiếc bị tai nạn thì 4, 5 bàn tay ko đủ đâu ^^ Vì dụ như em này nè, chiếc này nằm trong seri 10 xe Universe đầu tiên của Bưởi mua hồi tháng 1 năm 2009 (hum đó mình ngồi trên cạnh tài xế nên chụp lại hoàn toàn chân thực ^^)

Chỉnh sửa cuối:

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn

Có ai nói Futa chưa có giường nằm đâu, song xe giường nằm của Futa thì ko được ngon cho lắm. Ghế màu xấu, máy xe yếu........

Em này hình như là xe ghế ngồi 2 tầng hay sao chứ đâu có phải giường nằm đâu

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
có bác nào biết chiếc 47V2046 giờ chạy tuyến nào không ạ

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
Có khi người ta thay biển số 5 số rùi cũng nên ^^
Ủa mà nhà bác là nhà xe gì, giờ chạy tuyến nào.......để biết mà ủng hộ nếu có thể ^^

luckyboy

Xe container
Có khi người ta thay biển số 5 số rùi cũng nên ^^
Ủa mà nhà bác là nhà xe gì, giờ chạy tuyến nào.......để biết mà ủng hộ nếu có thể ^^
oai bác ơi e nói là bán rồi mà, giờ còn ông chú làm xe la Trần Tiến đó.. Gia Lai- Hà Nội..sdt 0593883591 xuất bến 2 đầu BX Nước Ngầm và Đức Long Gia Lai lúc 8h15 dùng loại xe hi-class, daweoo, hi- space..

son_happy

Xe hơi
Website
www.thanhbuoi.com.vn
oai bác ơi e nói là bán rồi mà, giờ còn ông chú làm xe la Trần Tiến đó.. Gia Lai- Hà Nội..sdt 0593883591 xuất bến 2 đầu BX Nước Ngầm và Đức Long Gia Lai lúc 8h15 dùng loại xe hi-class, daweoo, hi- space..

Uhm... cũng khá lâu rồi ko đi xe Space nên thấy nhớ quá...tiếc là Sơn ở HCM rùi bác ơi... ^^...mà dạo này bác làm gì??

Bảo lộc em cũng có cái bến xe Đức Long.......phối cảnh nhìn giống bến xe Đà Nẵng ấy ^^

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng