Dành cho các Fan của HYUNDAI UNIVERSE / TRAGO.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Smartdoor.PG

Xe đạp
Chán qua em ko nhìn thấy gì

MiniTàu

Xe buýt
Điện Biên nhà bác chạy gấu lắm đới.Hôm đới xe em vừa ra khỏi quán thì xe Điện Biên nhà bác mới bắt đầu vào.Xe em chạy trước 1 quãng xa thì vèo 1 phát xe Điện Biên nó đã ở trước mặt :(.Vãi với mấy ông lái xe Điện Biên
vâng,các bác tài ĐB toàn > 20 năm tuổi nghề mà cụ,cung đường chỉ có ĐB - Hn nên trên đường có ổ gà nào là các bác ấy đều thuộc,hồi trước đèo pha đin còn chưa làm đường mới mà các bác tài toàn xuống dốc 90km/h,vào cua 40 50 km/h (đợt đấy là mới có Univer).
Cụ cho em hỏi cụ chạy tuyến nào mà chộp đc ảnh Mobihome đb em thế,

Em đang đi học ở HN nên chắc là ko off ở sơn la với cụ đc,hôm nào rảnh em ra giáp bát chụp ảnh xe ĐB hầu các cụ (chả là thằng bạn em làm ở bến gáp bat,bố nó là GĐ cty CP vận tải ô tô ĐB)

chiu chiu cz

Xe điện
ok hôm nào đây hè thì em rảnh mà bác ở đâu thế nhể
E ở gần bến xe nước ngầm , e đang tiết kiệm để mua quả ống zoom đểu đểu . Vác máy ra ngã 3 Pháp Vân bắn tỉa , thỉnh thoảng e ngồi ở đấy uống nc chè , nhìn space và univer chạy qua mà lòng cứ xuyến xao

tadano

Xe tăng
vâng,các bác tài ĐB toàn > 20 năm tuổi nghề mà cụ,cung đường chỉ có ĐB - Hn nên trên đường có ổ gà nào là các bác ấy đều thuộc,hồi trước đèo pha đin còn chưa làm đường mới mà các bác tài toàn xuống dốc 90km/h,vào cua 40 50 km/h (đợt đấy là mới có Univer).

Em đang đi học ở HN nên chắc là ko off ở sơn la với cụ đc,hôm nào rảnh em ra giáp bát chụp ảnh xe ĐB hầu các cụ (chả là thằng bạn em làm ở bến gáp bat,bố nó là GĐ cty CP vận tải ô tô ĐB)
Cụ cho hỏi xe nhà Giang tời bây giờ bỏ tuyến điện biên hà nội điện biên thái bình rồi phải không, chắc không cạnh tranh nổi cụ nhỉ nhà đó cũng toàn xe ngon cả

luckyboy

Xe container
sao em pót hình mãi mà không được thế các bác nhỉ? em chịu thoy cái khoản pots hình trên OF mình rắc rối wa có hinh muốn chia sẻ cũng khó

tadano

Xe tăng
sao em pót hình mãi mà không được thế các bác nhỉ? em chịu thoy cái khoản pots hình trên OF mình rắc rối wa có hinh muốn chia sẻ cũng khó
em cũng vậy ko biết cách pots hình cụ nào có kinh nghiệm chỉ bảo bon em với

MiniTàu

Xe buýt
Cụ cho hỏi xe nhà Giang tời bây giờ bỏ tuyến điện biên hà nội điện biên thái bình rồi phải không, chắc không cạnh tranh nổi cụ nhỉ nhà đó cũng toàn xe ngon cả
Cụ ở đâu mà biết cả đại gia giang tời quê em thía.
Bác Giang là người tiên phong ở ĐB đầu tư xe khách chất lượng cao toàn Univer tuy nhiên bác ấy làm ko chuyên nghiệp (đội ngũ lái xe toàn nghiện,phụ xe thì ko đc đào tạo) nên bay giờ ko kinh doanh vận tải nữa rồi,

kienbinh

Xe điện
em cũng vậy ko biết cách pots hình cụ nào có kinh nghiệm chỉ bảo bon em với
Cụ post ảnh lên 1 trang lưu trữ (em thường post trên photobucket.com)Sau đó coppy link của ảnh vào tag "Thêm ảnh vào" ở trong khung trả lời :)

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện

Em chộp được ảnh con Mobihome đoạn ngã 3 quốc lộ 10 đi Ninh Bình

Mỹ Đình JSC Ảnh mượn :D

Chỉnh sửa cuối:

HI_CLASS

Xe điện
E ở gần bến xe nước ngầm , e đang tiết kiệm để mua quả ống zoom đểu đểu . Vác máy ra ngã 3 Pháp Vân bắn tỉa , thỉnh thoảng e ngồi ở đấy uống nc chè , nhìn space và univer chạy qua mà lòng cứ xuyến xao
Hôm nào mang sungs đi bắn, rủ em với,

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
e Samco nhìn hay phết nhỉ nhưng đi kêu kinh.ảnh kia là kienbinh ah

HI_CLASS

Xe điện
e Samco nhìn hay phết nhỉ nhưng đi kêu kinh.ảnh kia là kienbinh ah
SAMCO BE5 nhìn đẹp phết mà lại hạt dẻ (khoảng 1,75 tỷ) em đi nhiều thấy chất lựong ko tồi đâu

BONUS thêm 1 anh chàng giường nằm mang thuơng hiệu DEAWOO, anh này nhìn lập di quá nên chắc ko bác nào dám sử dụng trong vận tải (hay là do em chưa thấy)

kienbinh

Xe điện
con này cũng LD nhỉ
LD quá đi ấy chứ
Xe chở cầu thủ world cup vừa rồi option cũng nghèo nàn lắm hóa ra VN mình cũng chơi gớm
Rèm ko có ghế lại bé :))
[youtube]QRhYq746lfo&feature=related[/youtube]

Chỉnh sửa cuối:

wavechien

Xe container
Điện Biên nhà bác chạy gấu lắm đới.Hôm đới xe em vừa ra khỏi quán thì xe Điện Biên nhà bác mới bắt đầu vào.Xe em chạy trước 1 quãng xa thì vèo 1 phát xe Điện Biên nó đã ở trước mặt :(.Vãi với mấy ông lái xe Điện Biên
He he. Lái xe quê em chạy ĐB - HN toàn các bác ít cũng 15 năm chuyên chạy tuyến này. Có lẽ thuộc hết các ổ gà các cụ ạ. cách đây tầm 4 năm, quê em chỉ có dòng county 29 chỗ, bác nào lắp turbo vào chạy thì khỏi nói. Cánh tài xế Điện Biên vẫn hay trêu Tài xế Sơn La nghe tiếng turbo khắc dạt lề đường nhường cho xe Điện Biên vượt. Mà cũng đúng thế thật. Em đi 4 lần cả 4 lần xe Sơn La dạt hết bên đường nhường xe Điện Biên.

luckyboy

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

HI_CLASS

Xe điện
Thớt này hót thật, lúc đầu cứ tưởng bị yểu thế mà lên tới 54 Sline rồi, ủn tiếp lên vậy.hehehehe

Trạng thái
Thớt đang đóng