Dành cho các Fan của HYUNDAI UNIVERSE / TRAGO.

Trạng thái
Thớt đang đóng

kienbinh

Xe điện
Cụ kienbinh chắc chuyên mấy dòng xe này ! Xem ảnh cụ chụp chắc là cụ đang xem xét mấy ông seconhand này ở bển để nhập về phỏng cụ ?
Vâng em cũng đang định nhập lấy vài trăm con về chạy ấy mà cụ :D

chiu chiu cz

Xe điện
em đi hỏi xe bên dốc Vân , univeser đời 2007 cần dài mà bây giờ quát giá 2 tỷ 4 . bác Hi-class hôm nào cafe giao lưu cho em học hỏi tí nhé , em làm du lịch .

Korea parts

Xe buýt
em đi hỏi xe bên dốc Vân , univeser đời 2007 cần dài mà bây giờ quát giá 2 tỷ 4 . bác Hi-class hôm nào cafe giao lưu cho em học hỏi tí nhé , em làm du lịch .
Cụ thử tham khảo thêm ở khu vực đầu đường 5, khu siêu thị xe xem cụ ah, bên đó có 1 ông chuyên buôn dòng này giá khá hợp lý.....hình như tên là Hải thì phải !

nhatld

Xe tăng
Con trago vẫn số tay mà cụ.Đường VN chơi AT bn dầu cho nó vừa.
Mấy con này có mười mấy số lận, hồi còn bé Bố em bảo, em không tin. Giờ mới biết sự lợi hại của nó.

HI_CLASS

Xe điện
OK, em ở kinh thành THĂNG LONG, bác ở đâu thế, hẹn bác khi nào offline vậy số dt em ở chữ ký của em đó

kienbinh

Xe điện
Cái ảnh này chú Bình bắn tỉa hôm mùng 3 tết ở gần sân THIÊN TRUỜNG đúng ko? Hôm đó anh cũng lượn lờ cà phê gần đó, thế mà ko biết mời chú vào OFFline nhỉ
Em vừa bắn tỉa chiều này ạ :P.Bác về kinh rồi ah.Tiếc quá hôm trước em ko gặp giao lưu với bác được.

kienbinh

Xe điện
Cần dài hình như là space luxury thì phải.2 tỷ 4 có vẻ hơi chát cụ ạ,Tuyến nhà cụ trên 300km em nghĩ là chơi xe giường nằm hơn.Chứ xe ghế sợ nhanh lỗi mốt.Ví dụ như quân Hà Tĩnh chẳng hạn

37V_3737

Xe hơi
Hyundai Trago

Các mợ cho em hỏi Sao con Trago em thấy nó có 2 loại vô lăng nhể.1 loại trông giông vô lăng con Hyundai aero 1 loại trông giông con Hyundai universe
Mấy con này không phải là Trago đâu cụ à, đây là mấy con hàng nội địa Hàn Quốc đời 2005, tay lại mập kiểu cũ như đời 95 trở lên,nhìn cái viền lưới tản nhiệt nó gầy hơn,đề can dán cửa là sọc dài, mấy con này goi là Hyundai Powertec, nếu đề Gold có nghĩa là trong ca bin nội thất cao cấp hơn, có ốp giả gỗ táp lô đồng hồ, viền gỗ bên tap lô phụ, nếu ở bản thường thì nhựa đen xì. Còn TraGo là hàng xuất Âu, viền lưới tản nhiệt mập hơn, đề can dán cửa nó đề là TraGo, có cả mái che, tay lái mập kiểu mới tích hợp điều khiển như của Universe ấy. E nói có gì không phải mong các cụ góp ý và chỉ bảo thêm cho e.

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
Mấy con này không phải là Trago đâu cụ à, đây là mấy con hàng nội địa Hàn Quốc đời 2005, tay lại mập kiểu cũ như đời 95 trở lên,nhìn cái viền lưới tản nhiệt nó gầy hơn,đề can dán cửa là sọc dài, mấy con này goi là Hyundai Powertec, nếu đề Gold có nghĩa là trong ca bin nội thất cao cấp hơn, có ốp giả gỗ táp lô đồng hồ, viền gỗ bên tap lô phụ, nếu ở bản thường thì nhựa đen xì. Còn TraGo là hàng xuất Âu, viền lưới tản nhiệt mập hơn, đề can dán cửa nó đề là TraGo, có cả mái che, tay lái mập kiểu mới tích hợp điều khiển như của Universe ấy. E nói có gì không phải mong các cụ góp ý và chỉ bảo thêm cho e.
Tks bác.Nếu thế thì em thích dòng gold này hơn

HI_CLASS

Xe điện
Em vừa bắn tỉa chiều này ạ :P.Bác về kinh rồi ah.Tiếc quá hôm trước em ko gặp giao lưu với bác được.
CHÚ Nói sao chứ, con này chạy 2h chiều từ bx Giao thủy, đỗ ở MỸ ĐÌNH qua đêm rồi sáng hum sau chạy về lúc 6h30 sáng mà, làm gì nó cÓ time mà đỗ ở NAM ĐỊNH chơi trong tình trạng ko khách thế?

Chỉnh sửa cuối:

tadano

Xe tăng
Xin chào các Bác xe đẹp quá, các bác cho hỏi xe traco dùng động cơ loại gì em thấy mấy xe nội địa dùng d6ca và d6cb. em chưa có dịp ngắm tận nơi mấy em traco mà chỉ ngắm mấy em nội địa. nếu được xin các bác mấy kiểu ảnh
Chúc các Bác nhiều niềm vui

kienbinh

Xe điện
CHÚ Nói sao chứ, con này chạy 2h chiều từ bx Giao thủy, đỗ ở MỸ ĐÌNH qua đêm rồi sáng hum sau chạy về lúc 6h30 sáng mà, làm gì nó cÓ time mà đỗ ở NAM ĐỊNH chơi trong tình trạng ko khách thế?
Em thề chiều nay nó đang chơi ở chỗ sân vận động chắc nghỉ đăng kiểm hoặc thay dầu.Bác kiểm tra ảnh của em là ok

kienbinh

Xe điện
Xin chào các Bác xe đẹp quá, các bác cho hỏi xe traco dùng động cơ loại gì em thấy mấy xe nội địa dùng d6ca và d6cb. em chưa có dịp ngắm tận nơi mấy em traco mà chỉ ngắm mấy em nội địa. nếu được xin các bác mấy kiểu ảnh
Chúc các Bác nhiều niềm vui
Mới có em trago bị tai nạn mà bác LXC đệ post bên ATGT ấy bác.Trông thảm thương lắm

kienbinh

Xe điện
@ hiclass.Con này chạy ngày có 1 quay thôi hở bác.Chạy thế sao thu hồi được vốn hở bác

hunghyundai

Xe đạp
Em có một số hình ảnh nữa về các em univer này
Bên ngoài
Cái thông số gắn ở trên xe
Em này 2007 à bác, mấy bác bên này bàn luận xôm tụ về Universe quá nhẩy em góp với các bác tấm hình xe 2008 cửa gập mà em làm cho khách, nhưng dòng này thì option chẳng có gì cần số dài , ghế tài xế không có nâng hạ hơi, ghế hành khách không phải loại cao cấp. Nói túm lại được mỗi cái màu sơn nhìn sáng sủa thôi.
Em nó đây ạ :

hunghyundai

Xe đạp
Em này thì ngon hơn em kia

Trạng thái
Thớt đang đóng