[Thảo luận] Dành cho ai bị bắn tốc độ đoạn Lai cách (gần hải dương)

kochino

Xe tăng
Đoạn nàyg chắc chưa đến 1km ý các bác nhỉ , mà đang đường thẳng đùng 1 phát báo 50 em toàn phanh dúi dụi luôn, đi tư từ được vài trăm mét thì lại ga lên đi tiếp, mà XXX hay ngồi ở trên cầu vượt bắn xuống ạ

Matizcoi

Xe cút kít
chỗ làm ăn đề nghị các ofer ko bàn tán lộ cơ mật :D

tungggggg

Xe đạp
Nhiều bác mời (b) quá nên em show cho các bác vậy.
Bác nào sơ ý bị các chú xxx bóp cò thì lưu ý.
Đến đoạn ngã 3 các bác rẽ phải (chiều từ HN --> HD) rồi vòng lên cầu . Đi thẳng đến khi gặp đường tầu (chạy song song với đừong 5, cách đường 5 khoảng 1km). Có một đường chạy song song sát đường tàu, các bác đi theo đường trên khoảng 2km sẽ có lối rẽ phải ra đường 5 (ra đoạn cổng khu công nghiệp Đại An, đã qua chỗ các chú xxx đứng chặn bắt).
Xem thêm khoảng vài km nhưng tránh được các chú xxx, tiết kiệm được vài trăm mua sữa cho thằng cu.

Chúc các bác thượng lộ bình an.
:69::69::69::69:

Truongvk

Xe tải
Vụ này hơi chuối. Cụ chủ thớt còn nhìn được cả CS bắn tốc độ mà lại ko nhìn thấy 2 cái biển báo: TT Lai cách và Hạn chế tốc độ :^)

Sao không đi đúng tốc độ cho lành :P

dang_tim_xe

Xe điện
Đến đoạn ngã 3 các bác rẽ phải (chiều từ HN --> HD) rồi vòng lên cầu . Đi thẳng đến khi gặp đường tầu (chạy song song với đừong 5, cách đường 5 khoảng 1km). Có một đường chạy song song sát đường tàu, các bác đi theo đường trên khoảng 2km sẽ có lối rẽ phải ra đường 5 (ra đoạn cổng khu công nghiệp Đại An, đã qua chỗ các chú xxx đứng chặn bắt).
Xem thêm khoảng vài km nhưng tránh được các chú xxx, tiết kiệm được vài trăm mua sữa cho thằng cu.

Cụ chậm roài. Em báo trước rồi ạ.:69::69::69:

tôi cũng bị dính phát ở đây lúc chưa có bằng , rơi mất 1 quả .Hôm sau gọi cho ông anh thì chính ông anh mình bắn mình . :21:
Quả đấy có được hồi không cụ???:5::5::5::5:

xetaybac

Xe tăng
khả năng là âm binh của xxx chỉ anh em vào đường làng đê..................thịt đấy.:)):)):))
Nhiều bác mời quá nên em show cho các bác vậy.

vì cụ ấy chỉ đường thế này,thì chả thà cứ đúng biển cho nó lành.hì.

dang_tim_xe

Xe điện
Vote bác!(b) Em ở TP Hải Dương mà vẫn chưa biết chạy đoạn đường vòng đó.:^)
Hii, lạc hậu tệ. Em chỉ làm ở KCN Đại An thôi cũng biết vụ đấy. Chỉ có điều em chả bao giờ phải chạy vào đường đấy, vì chả bao giờ chạy quá tốc độ cả. :69::69::69:

NFSVN

Xe buýt
Em chỉ biết chiều đi thế, còn chiều về mà bị bắn thì em không rõ là rẽ vào bên đấy thì dư lào. Có chăng, nếu không có đường đi thì cụ cứ rẽ vào ngồi nghỉ, làm chầu (c) rồi chờ các chú xxx (bắn trên cầu vượt, bắt tại chỗ trường trung cấp du lịch-ks) nghỉ thì ung dung đi tiếp.
Em cũng từng ngồi nghỉ rồi mà vẫn được xxx mang bồ câu trắng đến đón. :21:

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=
Hii, lạc hậu tệ. Em chỉ làm ở KCN Đại An thôi cũng biết vụ đấy. Chỉ có điều em chả bao giờ phải chạy vào đường đấy, vì chả bao giờ chạy quá tốc độ cả. :69::69::69:
Em thì chạy qua đường đó nhiều nhưng chẳng bao giờ vượt tốc độ cả, nói chung một đoạn ngắn như ở Lai Cách thì tốt nhất các cụ nhà ta lên giảm tốc là đúng:6:. Cứ chạy vòng vớ vỉn đi đêm lắm có ngày gặp XXX thì toi.:77:

anhtqus

Xe tải
e nhìn bản đồ của bác 1 lúc, ko nhìn ra dg, nhưng nghe các bác nói e biết sơ só, cám on các bác chỉ cho dg tránh, vì thường là đi đúng luật, nhưng mà....

thuy_greeapple

Đi bộ

Chào các bác xế, em mới ra nhập, chẳng là đang cho ít thông tin về TT Lai Cách, thì thấy có vụ bàn tán ở đây. Em dân Lai Cách chính hiệu, gần Cầu Vượt luôn, nhưng mà chỉ lượn xe hai bánh thôi, với lại đi học ở HN suốt. Em không biết tình hình bắn phá thế nào. Nhưng mà em thấy bác này chỉ đường cũng được, nhưng mà biết là bị bắn rồi hãy đi đường đó nhé, chứ ko đường đó dài gấp 3 lần đi thẳng đó, mà cẩn thận lại gặp XXX của huyện cũng lên cơm cháo đấy

thuy_greeapple

Đi bộ
Xác nhận là có các cụ ạ. Gì chứ khu này thì em nắm trong bàn tay. Lần nào đi qua em cũng chào các chú xxx bắn tốc độ.
Các cụ cứ để ý nhé: Thị trấn Lai cách có cái ngã tư với cái cầu vượt người đi bộ ấy, nếu các cụ (lỡ) bị bắn tốc độ, thì đến ngã tư rẽ phải ngay (các chú xxx bắn tốc độ chiều HN-HP thường ngồi chỗ cổng ủy ban (hay cơ quan gì đó, ngay sau biển Lai Cách), đi tiếp sâu vào trong sẽ có đường thông với đường nội bộ khu công nghiệp Đại An, hoặc thông ra ngay chỗ vườn vải. Các chú xxx bắt tại cổng cơ quan gì đó rộng rãi lắm, ngay sau biển báo hết Lai Cách, chưa đến rặng vải.
Em chỉ biết chiều đi thế, còn chiều về mà bị bắn thì em không rõ là rẽ vào bên đấy thì dư lào. Có chăng, nếu không có đường đi thì cụ cứ rẽ vào ngồi nghỉ, làm chầu (c) rồi chờ các chú xxx (bắn trên cầu vượt, bắt tại chỗ trường trung cấp du lịch-ks) nghỉ thì ung dung đi tiếp.
Khổ thân cụ chủ thớt, ai bẩu câu vote, câu bài làm chi :)):)):)):))
Theo em biết thì Rẽ phải như bác thì chưa có đường thông với đường nội bộ KCN Đại An đâu bác ạ, nó mới đang ở trong dự án thôi bác. Vẫn là ruộng bác ạ

Coltplus2008

Xe điện
tôi cũng bị dính phát ở đây lúc chưa có bằng , rơi mất 1 quả .Hôm sau gọi cho ông anh thì chính ông anh mình bắn mình . :21:
Tiếp theo thế nào nữa bác ? Cóa được nhận lại quả ấy không ?:77:

cv106

Xe hơi
các cụ cứ nhìn nhanh xem có cái Nhà nghỉ nào chui đại vào, gọi 1 em, xong ra đi tiếp ( khoảng 2h). Cũng mất tiền rưng mà sướng:41:

hungdqk

Xe tăng
Website
www.duchungvn.com
em hôm trước cũng đi đường vòng ở chỗ quảng sương thanh hóa. Nó bắn ở ngay cây xăng nên em vòng lại đổ xăng rùi đi bộ lên chỗ chúng nó ngồi bắn kiểm tra lại xem có phải nó bắn ko. Thấy đúng thế là em ngồi nghỉ 1 lát thì thấy có 1 con xe tải của bọn nó xuống em nghĩ bảo xong rùi nó xuống bắt thế là em đi wc. Ra nhìn thì thấy nó đổ có 50k tiền dầu em đoán nó xuống kiểm tra xem xe em có ở đó ko, vì em nghĩ là xe em vẫn đỗ ở trước chỗ bắn nên nó ko bắt đc. EM alo hỏi đường luôn, thế là em chạy theo ql 45 ra đường mòn hcm chạy thẳng về hn., thoát nạn nhé các bác ah