[Công nghệ] Đăng ký thu phí không dừng VETC

Các cụ đã dùng thẻ VETC chưa?

• Tổng bình chọn
    191
Trạng thái
Thớt đang đóng

Chưa Có Dép

Xe điện
Chã tổng kết chuẩn đấy, vốt chã.

Nhưng cái 3 phải sửa lại tí:
Tự mình đưa tiền cho nó giữ rồi quay ra chửi nó là sao?

Giải pháp thì chã nói rồi, đi lần nào nạp lần đó. Ừ thì giải pháp vậy thôi, nhưng em cũng bó tay với ông bà nào “đi lần nào nạp lần đấy” vì sợ nó chiếm dụng vốn. Bố khỉ. Em toàn nạp 500 hoặc triệu, đi vài ba tháng, em thích sự tiện dụng.

Thực ra dòng tiền qua các tk VETC cũng khủng đấy, em nghĩ số dư trong tk 500-1 triệu như em là phổ biến; còn loại đi lần nào trả lần đấy thì thuộc dạng quý hiếm rồi.

Luật chơi là vậy, sao cứ bắt người khác miễn phí nhỉ, họ kinh doanh cơ mờ.
Lâu lắm mới thấy cụ xuất hiện :)

Duc_Quang

Xe buýt
Úi, thế mà em cứ tưởng là phải nộp tối thiểu vào đó 3 triệu, chắc thông tin em có từ lâu rồi.
Của em được dán thẻ miễn phí ở chỗ đăng kiểm, chả biết là từ đời nào rồi, em phải check lại xem nó còn hoạt động không đã! Mấy cái giấy tờ bỏ hết rồi, hay em đi dán cái mới nhỉ?

Trắm cỏ

[Tịch thu bằng lái]
Chã tổng kết chuẩn đấy, vốt chã.

Nhưng cái 3 phải sửa lại tí:
Tự mình đưa tiền cho nó giữ rồi quay ra chửi nó là sao?

Giải pháp thì chã nói rồi, đi lần nào nạp lần đó. Ừ thì giải pháp vậy thôi, nhưng em cũng bó tay với ông bà nào “đi lần nào nạp lần đấy” vì sợ nó chiếm dụng vốn. Bố khỉ. Em toàn nạp 500 hoặc triệu, đi vài ba tháng, em thích sự tiện dụng.

Thực ra dòng tiền qua các tk VETC cũng khủng đấy, em nghĩ số dư trong tk 500-1 triệu như em là phổ biến; còn loại đi lần nào trả lần đấy thì thuộc dạng quý hiếm rồi.

Luật chơi là vậy, sao cứ bắt người khác miễn phí nhỉ, họ kinh doanh cơ mờ.
Toàn bọn tiểu nhân nghĩ thế.
Em cứ để 500k trong đó. Đi qua thấy tiện và nhanh

muadem

Xe cút kít
Đi ít quá thì không muốn dán, chứ đi nhiều hay qua trạm thì dán có lẽ cũng tiện hơn.

Website
www.facebook.com
Đi ít quá thì không muốn dán, chứ đi nhiều hay qua trạm thì dán có lẽ cũng tiện hơn.
Cơm ko ăn thì gạo còn đó. Đi ít hay nhiều dán cũng có ảnh hưởng gì đâu

Website
www.facebook.com
Úi, thế mà em cứ tưởng là phải nộp tối thiểu vào đó 3 triệu, chắc thông tin em có từ lâu rồi.
Của em được dán thẻ miễn phí ở chỗ đăng kiểm, chả biết là từ đời nào rồi, em phải check lại xem nó còn hoạt động không đã! Mấy cái giấy tờ bỏ hết rồi, hay em đi dán cái mới nhỉ?
Vẫn còn tem thì đương nhiên vẫn còn hoạt động. Mà có giấy tờ gì đâu, cài cái App VETC vào, a lô cho tổng đài để lấy thông tin tài khoản, mật khẩu mà đăng nhập là xong.
Tất nhiên là phải cung cấp thông tin chính xác như khi đăng ký.

tranhien1979

Xe tăng
Cái vụ etc này, mà đi chơi kin kín thì lộ bà nó tuyến nhỉ! Hiện đại mệt phết:-s

Website
www.facebook.com
Cái vụ etc này, mà đi chơi kin kín thì lộ bà nó tuyến nhỉ! Hiện đại mệt phết:-s
Ai quản lý được tài khoản của cụ mà sợ lộ?
Những ông ko thích dùng thường kém minh bạch he he.

cardreamer

Xe điện
Em dán rồi, rất hài lòng, đến trạm trong khi các cụ nối đuôi nhau dừng, đề pa, móc ví, mở cửa sổ... thì em làm cái vèo, thích vãi.
Em luôn để tài khoản khoảng 500k đến 1 củ. Gớm các cụ sân si mấy hào bạc nạp thẻ gì đó với lại sợ nó chiếm dụng vốn mấy trăm nghìn thì đi ô tô làm gì, bao lần thế mới hết bát phở cốc bia???
Em thấy cái gì văn minh là em chơi trước, chưa thấy nó trừ cái gì ngoài giá phí, đến cái thẻ dán nó cũng cho không. Lạ thật những cái anti

Website
www.facebook.com
Lạ thật những cái anti
Thì nhà nước có chính sách gì thì cứ chửi cái đã. Ko ổn thì coi như mình có tầm nhìn xa, chửi đúng, thỉnh thoảng móc còm cũ ra tự sướng lên mặt: "Đấy, tao đã bảo mà..."
Còn ko vấn đề gì thì lại âm thầm xoá còm, kéo phéc mơ tuya a lô. Ai nhớ mà mắng.

minhhai985

Xe lăn
E chạy xuyên Việt thấy miền trong đi qua trạm nào cũng mời dán, miền ngoài này thì chả e nào mời.

khanhnguyen09

Xe container
Dm nhiều thằng tiếc một vài đồng, chỉ nhìn thấy cái lợi trước mắt mà ko nhìn thấy cái lợi lâu dài là, thu phí tự động nó minh bạch, từ đó cp mới cân đối được về thời gian thu phí, như thế người dân có lợi, còn để bọn bot nó thu tiền mặt thì nó khai thế nào chẳng được, như vậy thời gian khấu hao sẽ dài thêm.

khanhnguyen09

Xe container
Dán cái thu phí không dừng em thấy quá tiện, nhưng vẫn bực vì thỉnh thoảng có xe đi vào làn không dừng nhưng lại trả tiền mặt.
Bọn xxx cái việc cần làm là phạt bọn đi vào làn ETC thì ko làm, toàn rình ở chỗ giảm tốc độ xuống 60. Xh éo khá lên được.

Bọn xxx cái việc cần làm là phạt bọn đi vào làn ETC thì ko làm, toàn rình ở chỗ giảm tốc độ xuống 60. Xh éo khá lên được.
Cái gì ngon xơi nó sẽ xơi cụ ạ, chỉ cần VTV nêu thực trạng abc gì gì đó, thế là xxx chặn bắt ngay,... độ 1 tuần liền trên toàn cõi thu được 1 mớ thế là ông lái nào cũng thành công dân gương mẫu hết.
Em đi đến Trung kính thì mất tầm 2 tiếng mà lại trong giờ HC thì đi làm sao ??? Hic
Thì cụ chọn chỗ khác, mấy chỗ đăng kiểm ấy,... muốn tiện dụng thì cũng phải mất thời gian,... đến như cụ đi ăn phở cũng phải đi thì mới ăn. Không lẽ ship =))

Cái gì ngon xơi nó sẽ xơi cụ ạ, chỉ cần VTV nêu thực trạng abc gì gì đó, thế là xxx chặn bắt ngay,... độ 1 tuần liền trên toàn cõi thu được 1 mớ thế là ông lái nào cũng thành công dân gương mẫu hết.

Thì cụ chọn chỗ khác, mấy chỗ đăng kiểm ấy,... muốn tiện dụng thì cũng phải mất thời gian,... đến như cụ đi ăn phở cũng phải đi thì mới ăn. Không lẽ ship =))
Cụ ơi. Đây là em còm trả lời cụ UAZ . Còn còm chính thì em cũng nói rõ là đi đến 3 lần ở 3 điểm khác nhau rồi đấy .
Đủ cả mặt các anh tài : trạm đăng kiểm, trạm BOT, . . . Chỗ thì dừng không dán nữa, chỗ thì hết thẻ cho loại xe em.
Kể mà có thẻ loại ship thì em cũng đặt rồi.
Hic hic hic ...

redcode

Xe điện
Cái thẻ này nó có link đến thẻ ngân hàng ko hay là nó dùng tài khoản riêng vậy các cụ?

toimuondie

Xe container
Kể mà có thẻ loại ship thì em cũng đặt rồi.
Hic hic hic ...
Cụ nghĩ họ không muốn bán thẻ để dân tự dán à?
Vấn đề là dán rất phức tạp, nhân viên được đào tạo, test các kiểu mà thi thoảng vẫn bị lỗi đấy cụ ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng