Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

RAVA

Xe ba gác
cụ cứ nói là hình như đê có ai nói gì đâu mà cụ phải đổi sang từ khác . Dự với hình như , nghe nói , tưởng thế khác éo gì nhau đâu
-Em thì ko chấp lũ trẻ con nói bậy ngoài phố,nhưng em nhắc bác ko nên nói bậy trên này vì nó ko phù hợp với văn hóa của OF.^#(^

RAVA

Xe ba gác
riêng con YARIS thì em chấp nó hơn giá so với MN vì mặc dù nó hơn giá mà éo có gì hay hơn thế mới nhục cụ ạ
em thấy bác túm vào váy em một tí sướng qua nhỉ có thấy vấn đề là càng túm càng thấy đuối hơn ko ạ
-Nó có nhiều thứ hay hơn mà những người chưa đặt *** lên hay chưa sở hữu nó bao giờ thì ko biết được.~X(

toan1477

Xe điện
-Nó có nhiều thứ hay hơn mà những người chưa đặt *** lên hay chưa sở hữu nó bao giờ thì ko biết được.~X(
đúng rồi em chưa đặt *** lên thì làm sao biết được SO có 10 loa LBL nên em cứ phán bừa để anh em vả vào mồm
thế mà bây giờ em vẫn gân cổ lên nói người khác phán bừa đấy bác ạ nhục cho em thế

ducxit

Xe điện
sắp hết thớt. Qua thớt này em thấy thành phần vô công rồi nghề ở VN nhiều thật đới..................................... trong đó có em :))

Gemi

Xe buýt
-Em thì lại thấy giống như :Thằng quân ở dưới thỉnh thoảng được so với sếp ở bên trên thì làm gì mà chả vui,cầm cái chén lên mâm trên học hỏi chúc tụng tý chút xong rồi nó đuổi về chiếu dưới ngay thôi mà ? =))
Cụ hay nói ngược nhỉ, nói chuẩn phải là thằng sếp thấy chú nhân viên bàn bên cạnh thông minh sáng láng, thăng tiến vù vù nên cầm chén sang mời để học hỏi tại sao nó lại leo nhanh hơn tiến trình của mình chứ :))

RAVA

Xe ba gác
Thứ Ba, 27/09/2011 - 09:35
Triển lãm ô tô Frankfurt 2011:
Giám đốc Volkswagen “khen” xe Hyundai i30
(Dân trí) - Không chính xác là một lời khen, nhưng nếu CEO Martin Winterkorn của Volkswagen nhận xét rằng cơ chế chỉnh vô lăng ở xe Hyundai i30 thế hệ mới là điều mà cả Volkswagen và BMW đều không làm được, thì cũng có thể xem đó như lời khen...
Trong đoạn video dưới đây, ghi lại việc ông Martin Winterkorn xem xét chiếc Hyundai i30 thế hệ mới tại Triển lãm ô tô Frankfurt, ở khoảng phút thứ 1:45, khi đang ngồi trong cabin, ông chỉnh vô lăng và tỏ ra vô cùng ngạc nhiên. Ông đã lập tức gọi phụ tá tới và hỏi: “Họ làm thế nào vậy? BMW không thể làm được, chúng ta không thể làm được... không hề có tiếng lách cách!” Và sau đó, một người lên tiếng, như để trả lời cho câu hỏi của ông Winterkorn: “Chúng ta đã có giải pháp cho vấn đề đó, nhưng chi phí quá cao…”
hehe các bác thấy kô? đức quốc xã kòn nể xe củ sâm :D
-Cái ông người Đức đấy ông ý mới quay vô lăng khi xe đứng 1 chỗ thôi và thấy nó nhẹ nhàng nên ông ý nói thế,chứ ông ấy mà vần cái đấy khi đang chạy thì em đảm bảo là ông ấy chán ngay,mà em ko có ý định so xe Hàn với xe Đức đâu nhé !

RAVA

Xe ba gác
Thì từ trước đến nay toàn người kô biết thì mới bi bô đấy thôi :D
Tuc so với RAV4, So so với Highlander --> Có kệch cỡm quá kô???!!! Ít nhất là về giá :))
-Đấy là em trả lời bác Lệ Xuân về xe Toy loại nào cùng phân khúc với So và Spor thôi,chứ cái xe Hàn loại đấy chỉ có mỗi chữ "cùng phân khúc" thôi chứ chả "cùng" cái gì được với xe Nhật cùng loại cả.Đúng như bác Win nói ý,so thế thì thật là kệch cỡm ?

RAVA

Xe ba gác
đúng rồi em chưa đặt *** lên thì làm sao biết được SO có 10 loa LBL nên em cứ phán bừa để anh em vả vào mồm
thế mà bây giờ em vẫn gân cổ lên nói người khác phán bừa đấy bác ạ nhục cho em thế
-Cái câu đấy thì để mấy cụ chứ sắc hội SO bên box Hàn trả lời (mà sao vẫn chưa thấy ảnh nhỉ ?) chứ cụ tuổi gì mà đòi được phát ngôn thay ?
:-@

xedieu

Xe cút kít
-Em thì lại thấy giống như :Thằng quân ở dưới thỉnh thoảng được so với sếp ở bên trên thì làm gì mà chả vui,cầm cái chén lên mâm trên học hỏi chúc tụng tý chút xong rồi nó đuổi về chiếu dưới ngay thôi mà ? =))
Đếch giống! =))

Winstorm07

Xe container
-Cái câu đấy thì để mấy cụ chứ sắc hội SO bên box Hàn trả lời (mà sao vẫn chưa thấy ảnh nhỉ ?) chứ cụ tuổi gì mà đòi được phát ngôn thay ?
Bảo qua bên So xếp 10 con 1 lúc cho bác check hàng thì kô dám, cứ đòi xem ảnh đến lúc có vấn đề gì thì lại bảo ảnh bị PS.
À thế bác đã check lại xem MN 2012 nó hình thù thế nào chưa? Có chỗ nào đk điện chưa? Dùng Toi kính quay tay nhiều quen rồi có khi ứ biết cái nút lên kính của MN nó hoạt động thế mào ý chứ :))

xedieu

Xe cút kít
Thứ Ba, 27/09/2011 - 09:35
Triển lãm ô tô Frankfurt 2011:
Giám đốc Volkswagen “khen” xe Hyundai i30
(Dân trí) - Không chính xác là một lời khen, nhưng nếu CEO Martin Winterkorn của Volkswagen nhận xét rằng cơ chế chỉnh vô lăng ở xe Hyundai i30 thế hệ mới là điều mà cả Volkswagen và BMW đều không làm được, thì cũng có thể xem đó như lời khen...
Trong đoạn video dưới đây, ghi lại việc ông Martin Winterkorn xem xét chiếc Hyundai i30 thế hệ mới tại Triển lãm ô tô Frankfurt, ở khoảng phút thứ 1:45, khi đang ngồi trong cabin, ông chỉnh vô lăng và tỏ ra vô cùng ngạc nhiên. Ông đã lập tức gọi phụ tá tới và hỏi: “Họ làm thế nào vậy? BMW không thể làm được, chúng ta không thể làm được... không hề có tiếng lách cách!” Và sau đó, một người lên tiếng, như để trả lời cho câu hỏi của ông Winterkorn: “Chúng ta đã có giải pháp cho vấn đề đó, nhưng chi phí quá cao…”
hehe các bác thấy kô? đức quốc xã kòn nể xe củ sâm :D
Phường đã xác nhận chưa? :D Đây là chiêu Bi A vớ vỉn của bọn Hyundai đớ cụ ạ! :))

ducan

Xe tăng
Bảo qua bên So xếp 10 con 1 lúc cho bác check hàng thì kô dám, cứ đòi xem ảnh đến lúc có vấn đề gì thì lại bảo ảnh bị PS.
À thế bác đã check lại xem MN 2012 nó hình thù thế nào chưa? Có chỗ nào đk điện chưa? Dùng Toi kính quay tay nhiều quen rồi có khi ứ biết cái nút lên kính của MN nó hoạt động thế mào ý chứ :))
he he nói đến hiện đại lại nhớ hôm lão mèo bửn chở em bằng cadilac , đến lúc dừng để đón ông bạn , 2 anh em loay hoay một lúc éo mở được cửa sau (tại vì đếch tìm được cái nút khóa tổng chứ không chơi ngoái ra ghế sau để mở cửa , xe hịn thế mà quài tay ra sau mở cửa thì thấy hèn hèn làm sao ấy) , mãi rồi cũng tìm được cái nút mở khóa trong cái đám hỗn độn trên tap lô , sau đó cứ nghĩ chắc toàn đi xe lởm nên lên cái xe hịn éo biết dùng .....nhục thếX_XX_XX_X

toan1477

Xe điện
em xin phép được nhắc cụ thế này
cái mồm cụ luôn nói người khác ăn nói tử tế nhưng em thấy cái con người cụ có vẻ cũng không có văn hóa lắm đâu
đúng là cái loại có lớn mà không có khôn ăn nói toàn để người khác bổ vào mặt
nếu cụ muốn xem ảnh thì mời cụ trở về trang 82 bài số 820 mà xem nhé

Chỉnh sửa cuối:

ducan

Xe tăng
Nói thực cái tồ bích này do mấy fan nhật mở ra với mục đích mang chữ ĐẲNG CÁP ra sỉ nhục xe Hàn , song những bác đi xe Hàn có bao giờ nói xe mình đẳng cấp đâu , trước những lý lẽ chắc nịch về mọi thứ thuộc xe Hàn các fan Nhật lần lượt chuột rút vì thấy mình thật vô lý , chỉ còn nhốn cụ RAVA kiên trì bám trụ (chắc rỗi việc không cần kiếm cơm , đi xe Nhật thì chuyện tiền bạc có nghĩa quái gì nhể ) tuy nhiên cụ RAVA đang lùng bùng trong một mớ hỗn độn nên chả hiểu nổi mềnh đang nói gì , do tư duy lô gich theo định hướng chày cối thành ra càng cố tỏ ra nguy hiểm càng làm các fan Hàn khoái trá bắt giò ......... người nói phải có người nghe mờ=))=))=))=))=))

ducxit

Xe điện
Chém nốt mấy phát rồi bắt tay đê các cụ ơi.

heroesdaubu

Xe điện
Nói thực cái tồ bích này do mấy fan nhật mở ra với mục đích mang chữ ĐẲNG CÁP ra sỉ nhục xe Hàn , song những bác đi xe Hàn có bao giờ nói xe mình đẳng cấp đâu , trước những lý lẽ chắc nịch về mọi thứ thuộc xe Hàn các fan Nhật lần lượt chuột rút vì thấy mình thật vô lý , chỉ còn nhốn cụ RAVA kiên trì bám trụ (chắc rỗi việc không cần kiếm cơm , đi xe Nhật thì chuyện tiền bạc có nghĩa quái gì nhể ) tuy nhiên cụ RAVA đang lùng bùng trong một mớ hỗn độn nên chả hiểu nổi mềnh đang nói gì , do tư duy lô gich theo định hướng chày cối thành ra càng cố tỏ ra nguy hiểm càng làm các fan Hàn khoái trá bắt giò ......... người nói phải có người nghe mờ=))=))=))=))=))
Cụ ducan nói chỗ đo đỏ in nghiêng ấy fun quá*-:)

phuongtv_76

Xe container
Tranh luận này chán rồi, fan hàn IQ cao mà

ducan

Xe tăng
IQ bềnh thường cụ ợ , nếu cao thì túi đã đầy tiền --> đi xe Hitle chứ đi xe Hàn làm gì để mang tiếng ....đấy đi xe hơi mà vẫn thấy nhục khi nhìn thiên hạ chạy pây xì , ét hát , chẳng qua tranh luận tí ở cái thớt này để khẳng định những người chọn xe Hàn là vì ngon bổ rẻ , thực dụng thôi chứ nông dân sao xài được hàng hiệu , tếu cái các fan Nhật cứ gắn thêm cái đẳng cấp vào cho xe Hàn xong rồi bắt chứng minh .....làm lếu gì có đẳng cấp mà chứng minh X_X

tuanbac

Xe tăng
Giờ em mới thấy mình đúng: Bác RAVA chả biết gì.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Ồi Cụ ơi, mấy câu kiểu này bọn em nghe chán òi. Mấy ông TOY tuyền đặt vấn đề rồi hùng hục lao vào chứng minh. Bọn em chỉ lấy 3 cái vớ vẩn này làm chỗ giải trí thôi. :D

Trạng thái
Thớt đang đóng