Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Cái này chỉ chứng tỏ là sự hâm mộ xe Nhật đã lên đến mức cao không thể tưởng tượng được. Biết đến bao giờ xe Hàn mới có được fan cuồng như vậy. Thà đi 2b thương hiệu camry còn hơn đi 4b thương hiệu Hàn xẻng, đầu ngẩng cao quá luôn :D
3 bánh đấy cụ ợ =))

blackcarens

Xe buýt
Em cũng làm tí:

Em không bàn về việc đẳng cấp xe Hàn cao hay đẳng cấp xe Nhât cao, nhưng có một chuyện như thế này xin các bác cho ý kiến.

Em hay chạy xe trên đường cao tốc, em để ý thấy các bác chạy xe Hàn thường rất hiếm khi nhường cho xe em vượt bên trái khi em xi nhan và nháy đèn xin vượt, thường thì em toàn phải vượt phải thôi.

Em cũng xin lỗi luôn nếu em nói sai cho bác nào hay chạy trong phố nhé.
Cái này em dự là cụ phải có số liệu dẫn chứng cụ thể như tiến sĩ K.Hùng thì mới thuyết phục, chứ cảm tính thế này thì khó lắm. Ít cụ cũng phải cho biết số lượng xe Hàn mà cụ thấy chiếm bao nhiêu % tổng số xe mà cụ thấy trên đường, số % đó có đại diện cho tỷ lệ xe Hàn lưu thông hay không, rồi tỷ lệ xe Hàn không nhường đường cho cụ so với tỷ lệ xe Hàn lưu thông, rồi tỷ lệ quan sát này đối với các xe khác (nhỡ bọn xe Hàn nó có thù riêng với xe của cụ thì sao?), rồi tỷ lệ các loại xe khác không nhường đường, so sánh với các số liệu đã quan sát trong quá khứ, tiếp tục các quan sát trong tương lai... Túm lại là cụ nhờ tiến sĩ K.Hùng tính hộ rồi mang kết quả lên đây báo cáo nhé.

tuongtechnical

Xe máy
tiêu chí ngon, bổ , rẻ. phù hợp với người việt nam

xedieu

Xe cút kít
Em cũng làm tí:

Em không bàn về việc đẳng cấp xe Hàn cao hay đẳng cấp xe Nhât cao, nhưng có một chuyện như thế này xin các bác cho ý kiến.

Em hay chạy xe trên đường cao tốc, em để ý thấy các bác chạy xe Hàn thường rất hiếm khi nhường cho xe em vượt bên trái khi em xi nhan và nháy đèn xin vượt, thường thì em toàn phải vượt phải thôi.

Em dự mấy xe Hàn ấy bị: Lỗi chân ga, ko đi chậm lại đc + Lỗi thước lái, ko chuyển làn đc! Thôi, thông cảm đi cụ! :D

tuanbac

Xe tăng
Em cũng làm tí:

Em hay chạy xe trên đường cao tốc, em để ý thấy các bác chạy xe Hàn thường rất hiếm khi nhường cho xe em vượt bên trái khi em xi
nhan và nháy đèn xin vượt, thường thì em toàn phải vượt phải thôi.

Nếu bác chạy xe Hàn thì quên đi.

kenu97

Xe container
Xe nhật bổn các cụ fan của Toy hay nói ở đây lại toàn ám chỉ là dòng Toy mà chả thấy nhắc đến các dòng khác như Mít, Nissan nhỉ. Lúc nào cũng chỉ Toy và Camry =))

Toyota thì bị gọi là Toi. Ở OF nhà mình có hội Toyfun hay còn gọi là Tòi phân =)) chơi vui lắm mà ko thấy mấy cụ Fan Nhật vào đky nhỉ

Winstorm07

Xe container
Cụ nói chuẩn, em cũng ko biết phải cãi như lào...muốn nổi tiếng nhanh thì phải tạo xì căng đan với người đã...nổi tiếng, cụ thông cảm!
Em đang đứng ngoài nhưng ngứa mồm quá nên cho em nói vọng vào 1 câu thôi (em đang bị thay người mà :D)
Các bác Hàn đề nghị rút bớt quân số, đông quá, áp đảo quá :))
Như thế là kô phên pờ nây, bên Toi thì bác Venus vào hỗ trợ được 2 câu xong rồi con rận rồi, kô nói nữa.
Từ sáng đến giờ mới thấy bác I su vào mà cũng yếu ớt lắm, chắc chưa hồi phục trấn thương.

Các bác Hàn chơi thế là kô đẹp, Em phản đối, thể thao là phải ngang sức nhau nó mới công bằng =))

Có bác nào mệt thì bảu em vào thay người nhá =))

tập_lái

Xe buýt
Xe nhật bổn các cụ fan của Toy hay nói ở đây lại toàn ám chỉ là dòng Toy mà chả thấy nhắc đến các dòng khác như Mít, Nissan nhỉ. Lúc nào cũng chỉ Toy và Camry =))

Toyota thì bị gọi là Toi. Ở OF nhà mình có hội Toyfun hay còn gọi là Tòi phân =)) chơi vui lắm mà ko thấy mấy cụ Fan Nhật vào đky nhỉ
Em chào cụ chánh tổng.... mời cụ chánh tổng vào khán đài A ngồi cho nó an toàn ạ....... nơi đây toàn đất đá bay mù mịt... nhỡ đâu nó bay vào đầu cụ, chúng em lại phải cân đường hộp sữa đến Việt Đức thì lại gây tắc đường mất thôi....

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em cũng làm tí:

Bác lạc đề em cũng xin lạc đề theo vì các cụ ý chắc đang ngủ trưa. Em thấy ngược lại với cụ nhiều hơn, em đi Pháp Vân, QL5 những xe chủ yếu không cho vượt khi em pha còi nhặng xị là Inova, altis, camry...mà em không dám vượt phải vì em sợ chim mồi. Em thề.

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Em đang đứng ngoài nhưng ngứa mồm quá nên cho em nói vọng vào 1 câu thôi (em đang bị thay người mà :D)
Như thế là kô phên pờ nây, bên Toi thì bác Venus vào hỗ trợ được 2 câu xong rồi con rận rồi, kô nói nữa.
Từ sáng đến giờ mới thấy bác I su vào mà cũng yếu ớt lắm, chắc chưa hồi phục trấn thương.

Các bác Hàn chơi thế là kô đẹp, Em phản đối, thể thao là phải ngang sức nhau nó mới công bằng =))

Cho em xin một phát,
Em nói thật Châu Á thì đừng nói đến đẳng cấp,
Riêng về oto thì chỉ có châu Âu thôi, Mỹ cũng còn phải xét,
Anh Nhật bủn cậy đi trước nên cũng tạo ra được cái gọi là thương hiệu, bây giờ anh quay ra bắt mấy thằng đi sau phải trả phí cho cái thương hiêu đó.
Em thuộc loại ngu lâu rốt bền nên éo hiểu nổi cái thương hiệu nên nhất quyết éo trả thêm tiền
Cứ giá tốt, tiện nghi đẩy đủ mà phang.
Em để giành cho các anh thông thái hiểu về thương hiệu thì tiếp tục trả tiền cho các anh nhật
:D

toan1477

Xe điện

em xin phép CT cho em ra vì cái bác RAVA kèm em chặt quá không ngọ ngoạy gì được :103:

kenu97

Xe container
Em chào cụ chánh tổng.... mời cụ chánh tổng vào khán đài A ngồi cho nó an toàn ạ....... nơi đây toàn đất đá bay mù mịt... nhỡ đâu nó bay vào đầu cụ, chúng em lại phải cân đường hộp sữa đến Việt Đức thì lại gây tắc đường mất thôi....
E chào cụ ập ái ạ. E cứ thấy cãi nhau lại thích vào hóng. Khổ, từ ngày bị cụ đầu độc đến giờ vẫn chưa khỏi bệnh =))

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
em xin phép CT cho em ra vì cái bác RAVA kèm em chặt quá không ngọ ngoạy gì được :103:
Thôi đi cụ Toàn nhất tử thất thất nhé, bác í có nói j nữa đâu. Cụ ko nhìn thấy e dự bị từ sáng đến giờ đây, ra sân được mỗi phát. Chờ mãi vẫn chưa bác Toy Cơm, Nhật Bẩn nào trả lời hộ e câu hỏi từ tối hôm qua. Chán quá vớ vẫn e viết thư đề nghị 2 ông Lexus & Acura này sang năm đặt cái nhà máy ở VN sản xuất ít xe chạy taxi cho máu chứ để mấy chú Ỉn cả Vios chạy taxi nhông nhông ngoài đường chán kinh.

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com

Cụ ra sân rồi mới lên băng ghế chỉ đạo đê :-w

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
TÉP nói:
Em cũng làm tí:

Em nghĩ Cụ bị tự kỷ ám thị chứ em thấy ngoài đường đi ẩu thì chạ riêng loại xe nào.

o0atulao0

Xe tăng
Các bác Toy chẳng còn ai nữa rồi e chỉ đá đc buổi sáng với buổi chiều nên các cụ nhường e 1 suất đá chính nha :D **** tối e xin ra nghĩ đi đá chỗ khác ạ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng