[Funland] Đàn ông sẽ chả bao giờ là đủ...

Velvet rose

Xe tải
Dcm...chuẩn cmn luôn,em ủn lên cái!
Có câu đàn bà sâu sắc như cơi đụng trầu,lòng dạ thì như vực sâu không đáy!
Em chỉ buồn cười trong này nhiều mợ tính nóng hơn cả đàn ông, vậy mà cứ muốn đàn ông phải hiểu mình! :))

GloryJack

Xe container
Đọc từ đầu đến cuối chả hiểu thớt là đàn ông hay đàn bà, nhưng mà có ý chê chị em đòi hỏi quá nhiều
Mai em lập cái nick Cạc Thiên Lổ cho nó hợp mí em.
Nick gì mà Cạc với cả Lỗ, định dụ mấy em đến mùa yêu đương chăng?! ;))

queencanibanl

Xe hơi
Đến tuổi không cần tình yêu mà cần người tử tế, chả cần để ý giàu hay nghèo, họ có gì cũng muốn nhường cho mình, lo cho mình, chăm cho mình từ làn da, đôi môi, bóp cho mình bờ vai đang mỏi, ngồi nhìn mình ăn món họ nấu, đi làm về mệt họ nấu sẵn cơm cho ăn, nước họ vắt cho uống, ôm mình vào lòng như báu vật...

Thật thế không? Không cần để ý giàu hay nghèo, nhưng có đủ để cho và nhường, có ít quá, liệu cho và nhường có đủ?? Có bao nhiêu là đủ để chăm sóc từ làn da, đôi môi, mái tóc... sức khỏe có bao nhiêu là đủ để luôn quan tâm bóp bờ vai đang mỏi? Thời gian có bao nhiêu là đủ để nấu sẵn cơm, vắt sẵn nước cam cho uống rồi lại còn ôm vào lòng như báu vật.

Đối với PN, đàn ông chả bao giờ là đủ!!
Mợ nên quay lại thời Nhà Thanh bên Trung Của và tìm đến Ngụy Trung Hiền. E nghỉ chỉ ông ta mới đáp ứng đủ các yêu cầu đấy ạ.

Velvet rose

Xe tải
Mợ nên quay lại thời Nhà Thanh bên Trung Của và tìm đến Ngụy Trung Hiền. E nghỉ chỉ ông ta mới đáp ứng đủ các yêu cầu đấy ạ.
Chuẩn rồi! Đàn ông mà như nô tài, mà lại quyền lực, giàu có thì đúng là chỉ có Thái giám! :))
Ví dụ chuẩn quá! =D>

step321

Xe tăng
Rút cục là thớt viết cái gì đấy cụ dưới?
Lúc đầu đọc tiêu đề em tưởng cụ ý nói Đàn ông trăng hoa, thích nhiều em … Vào đọc thì ngỡ ra là đòi hỏi đàn ông thế này thế kia, sau khi có 2 mặt con, mà thằng nào còn làm đc những cái như mợ ý muốn chắc thằng đó nó bị điên con mia nó rồi.

hai.tranhr

Xe container
Ý nà bao nhiêu đàn ông cũng không đáp ứng đủ ạ?

Velvet rose

Xe tải
Lúc đầu đọc tiêu đề em tưởng cụ ý nói Đàn ông trăng hoa, thích nhiều em … Vào đọc thì ngỡ ra là đòi hỏi đàn ông thế này thế kia, sau khi có 2 mặt con, mà thằng nào còn làm đc những cái như mợ ý muốn chắc thằng đó nó bị điên con mia nó rồi.
Toàn các cụ đọc có một nửa, hiểu một nửa :))
Tưởng là đan ông nông nổi giếng khơi cơ mà?!

step321

Xe tăng
Toàn các cụ đọc có một nửa, hiểu một nửa :))
Tưởng là đan ông nông nổi giếng khơi cơ mà?!
Công nhận là khâu viết của cụ có vấn đề. Viết sao cho thằng ngu cũng hieu, chứ đây cụ viết mà số lượng người hieu hơi bị ít. Mà cụ là trai hay gái thế? Trai thì thôi, gái thì em sợ những người kiểu này lắm, nhất là gái già. Già mà cứ mơ mơ mạng mạng như trên mây thế thì chết.

queencanibanl

Xe hơi
Công nhận là khâu viết của cụ có vấn đề. Viết sao cho thằng ngu cũng hieu, chứ đây cụ viết mà số lượng người hieu hơi bị ít. Mà cụ là trai hay gái thế? Trai thì thôi, gái thì em sợ những người kiểu này lắm, nhất là gái già. Già mà cứ mơ mơ mạng mạng như trên mây thế thì chết.
Kiểu này mấy chú mới lớn mà vào tầm ngắm thì chắc ko có tý cửa nào thoát được ợ.

Velvet rose

Xe tải
Em viết cho vui cái thân em chứ có phải viết để phổ biến kiến thức cho đại chúng đâu... Ai không hiểu không sao, ai mà hiểu thì em vui, vậy thôi! :)
Cụ không hiểu ko sao đâu! :))

vietpq75hanes

Xe container
Ơi giời ơi, phụ nữ khắm bỏ mịa ra, được thằng chồng chiều thế chứ chiều nữa nó vẫn cứ đòi hỏi phải +++ thêm nữa, chả biết đâu cho vừa. Tóm lại bớt mơ mộng đi, thực tế chút, nhìn nhau. lựa nhau mà sống thôi.