[Funland] Đàn ông sẽ chả bao giờ là đủ...

Dobian

Xe buýt
Mà bây giờ em mới để ý, sao mợ Velvet Rose đỏ mít thế nhỉ ? :))

Homo Deus

Xe Cứu Trợ
Mịa những cái thớt lởm khà lởm khởm như thế này thì lắm thế, các thớt lịch sử hay ơi là hay thì xóa đâu mất!

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
cứ để ý em nào cao ko với tới, thấp thì ko ưng y như rằng ẩm ương, khó lấy chồng :))

Velvet rose

Xe tải
Thế nghĩa là làm sao? chứ đủ "sướng" về khoản nào? =))
Cụ tự trả lời xem cụ có thể làm tất cả những điều này cho người PN của mình không?

Đến tuổi không cần tình yêu mà cần người tử tế, chả cần để ý giàu hay nghèo, họ có gì cũng muốn nhường cho mình, lo cho mình, chăm cho mình từ làn da, đôi môi, bóp cho mình bờ vai đang mỏi, ngồi nhìn mình ăn món họ nấu, đi làm về mệt họ nấu sẵn cơm cho ăn, nước họ vắt cho uống, ôm mình vào lòng như báu vật...

Dobian

Xe buýt
Mịa những cái thớt lởm khà lởm khởm như thế này thì lắm thế, các thớt lịch sử hay ơi là hay thì xóa đâu mất!
Cụ ơi vào quán chém gió cho vui thôi. Lịch sử để các lão già nghiên cứu, chém gió về lịch sử rồi thì 99% lại bị lệch sang chính trị. Không nên. Em thật. :D

Velvet rose

Xe tải
Người OF mà ăn nói sỗ sàng! Cụ ơi, thớt em lởm khởm cụ vào làm gì? Quán cà phê có cả nghìn thớt khác sao cụ không còm, lại vào đây thả còm? Bực Min mod thì mời cụ vào khu vự góp ý với BĐH mà mở thớt chứ em thù hằn gì với cụ đâu!

one day

Xe buýt
Hơi ngoan 1 tý = có biết nữ công gia chánh, nội trợ, đối nội, đối ngoại ( không cần xuất sắc)
Hơi ngon 1 tý = có biết đẻ con ( trai hay gái bây giờ chỉ là giới tính thôi, đẻ con zai, nhớn lên nó sang Thái phẫu thuật lại thành gái, nên ko quan trọng, bây giờ còn có cả giới tính thứ 3 nữa cơ mà...)
Hơi ngẫn 1 tý nhưng vẫn biết kiếm tiền, dĩ nhiên, có bị thần kinh đâu mà không kiếm được tiền hở cụ ( không cần kiếm nhiều tiền ).

Heeh e....em fun tý =))
Em háo hức rồi đấy, các cụ chỉ tham của lạ thôi, chứ không tham nhiều như PN đâu em thật! ;))
Đấy 2 cụ nói chuyện với nhau đi

Velvet rose

Xe tải
Mà bây giờ em mới để ý, sao mợ Velvet Rose đỏ mít thế nhỉ ? :))
Sao cụ không hỏi mợ dưới luôn đi? ;))
Em cá độ với chã OF-laocong nên đỏ, rất hợp với nick và avatar của em, cụ nhé! ;))

Đấy 2 cụ nói chuyện với nhau đi
Sao mợ nói với em có vẻ hơi bực dọc thì phải?
PN thường nên mềm mượt như nhung thì sẽ được yêu, khôn khéo thì sẽ được cả thế giới mợ ạ! :D

Thích Đu Đủ

Xe điện
Gái/Nữ tham TÀI :
* tài=tài chính/tài sản;
* tài=tài năng (đối ngoại và đối nội/trên bed)
* tài=tài nguyên (dòng tộc, CCCC...)
v.v...
===>> chắc là đàn ông sở hữuu đủ các loại tài trên thì chắc mới là ĐỦ chăng?! :-?
P/S: Hãy soi gương xem mình là ai rồi hãy đòi ....đủ. Nên suy nghĩ tích cực và cần phải ngộ: "Tri túc chi túc"!;)
Như cụ nói, vâyh vde của PN nói chung ko phải là tham, mà nguồn gốc sâu xa là ko đủ khôn để hiểu mình ở đâu cụ hi?
E đồng ý, e gặp một vài PN có cái trí khôn đó, và thực sự là ngưỡng mộ họ :)

one day

Xe buýt
Em cá độ với chã OF-laocong nên đỏ, rất hợp với nick và avatar của em, cụ nhé! ;))

PN thường nên mềm mượt như nhung thì sẽ được yêu, khôn khéo thì sẽ được cả thế giới mợ ạ! :D
Ơ hay cụ là ai mà em phải mềm mượt

29G-7317

Xe hơi
Đến tuổi không cần tình yêu mà cần người tử tế, chả cần để ý giàu hay nghèo, họ có gì cũng muốn nhường cho mình, lo cho mình, chăm cho mình từ làn da, đôi môi, bóp cho mình bờ vai đang mỏi, ngồi nhìn mình ăn món họ nấu, đi làm về mệt họ nấu sẵn cơm cho ăn, nước họ vắt cho uống, ôm mình vào lòng như báu vật...

Thật thế không? Không cần để ý giàu hay nghèo, nhưng có đủ để cho và nhường, có ít quá, liệu cho và nhường có đủ?? Có bao nhiêu là đủ để chăm sóc từ làn da, đôi môi, mái tóc... sức khỏe có bao nhiêu là đủ để luôn quan tâm bóp bờ vai đang mỏi? Thời gian có bao nhiêu là đủ để nấu sẵn cơm, vắt sẵn nước cam cho uống rồi lại còn ôm vào lòng như báu vật.

Đối với PN, đàn ông chả bao giờ là đủ!!
Đàn ông có đầy đủ đến ngàn lần , nhưng chỉ một lần không đủ thôi là không bằng - Lão hàng xóm,Tình cũ , Chồng bạn..........
Bởi tính hay so sánh , nên PN không bao giờ hưởng đủ niềm hạnh phúc ngọt ngào mà cách đàn ông dành cho.

Cụ/mợ tài thật biết cả nick nào là đàn ông hay phụ nữ
Ơ hay cụ là ai mà em phải mềm mượt
Cụ/mợ ý theo em đoán là rất Đẹp trai/Đẹp gái mà đẹp thì có quyền mợ nhỉ:D