[Funland] Đàn ông hay dỗi

TUCSON9389

Xe điện
tốt quá mong bác ý tháng dỗi vài lần cho bác gái đỡ nhọc :D e full ti thôi ạ.
e đoán bac trai dỗi vì phần là ở đồ ăn ko hợp, chắc bác gai hay làm những món cho ông bà ăn, bác trai an ko hợp
đâu có phải chuyện ăn uống, bái gái nấu ăn riêng cho ông bà mà.

TUCSON9389

Xe điện
E đoán vậy thôi, vì cảm giác bt không được đáp ứng bất kỳ cái gì cũng dỗi đó. Các Cụ cứ bảo dỗi vì không có yêu, không phải mấy ông này toàn dỗi vặt không à, dỗi những chuyện chẳng đâu vào đâu luôn đó:))
đúng vậy, toàn chuyện be bé con con . bác trai em làm giáo viên, hiệu trưởng. bảo về hưu đi thì éo chịu về.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Nhọc quá các cụ ạ. Chị gái ở nhà nói chuyện anh trai cả ở quê lại dỗi với vợ. chuyện cũng chẳng có gì đáng kể mà bác ấy quay ra dỗi với vợ mấy hôm rồi. tự nấu ăn, ăn sáng tự đi chợ mua đồ về
Em hỏi thật các cụ là các cụ có hay dỗi vợ không ? dỗi kiểu gì và dỗi trong bao lâu thì dừng ạ ? Bác trai nhà em thì tích cực dỗi lắm, rồi tỏ ra khó chịu khi có bất cứ việc gì ko theo ý mình.
Bố mẹ thì già, trông cậy vào chị dâu nấu cơm cho ông bà ăn, mà ông anh trai cứ thi thoảng lại dỗi thế này đến chán
Có cụ nào cao kiến tư vấn cho em trị cái bệnh này cái, chán ghê
Người hay dỗi, bản chất là yếu đuối, mong được quan tâm, cưng nựng thôi. Sống chung với người như vậy, thì bên còn lại phải là người cực kỳ quảng đại. Không nên chấp trách rồi họ còn vùng vằng dỗi lâu hơn. Chỉ có hoặc để họ tự cân bằng cảm xúc, hoặc chị dâu cụ cứ sà vào lòng làm nũng, nhận sai hết rồi lựa lúc vui vẻ, nửa đùa nửa thật “tố” lại anh của cụ. Nhà mà không khí ngột ngạt vì cứ bận dỗi thì làm ăn gì đc nữa. Con cháu nhìn vào chúng nó cười cho, :)) .

Dỗi kiểu này thì mệt thật ạ. Mà bên kia ko làm lành khéo ông ấy trầm cảm lại nghĩ quẩn

ceconam

Xe điện
Chả biết sau này dư lào, chứ giờ e mà dỗi gấu e nó cho mấy cái bạt tai :((

Black_Roses

Xe hơi
Vì cụ ấy nghĩ chồng say mà vợ ko quan tâm, ko vào xem ck tn thôi. Cũng có nghĩa là cụ ấy cũng rất iu cụ nhà đấy ah

TUCSON9389

Xe điện
Người hay dỗi, bản chất là yếu đuối, mong được quan tâm, cưng nựng thôi. Sống chung với người như vậy, thì bên còn lại phải là người cực kỳ quảng đại. Không nên chấp trách rồi họ còn vùng vằng dỗi lâu hơn. Chỉ có hoặc để họ tự cân bằng cảm xúc, hoặc chị dâu cụ cứ sà vào lòng làm nũng, nhận sai hết rồi lựa lúc vui vẻ, nửa đùa nửa thật “tố” lại anh của cụ. Nhà mà không khí ngột ngạt vì cứ bận dỗi thì làm ăn gì đc nữa. Con cháu nhìn vào chúng nó cười cho, :)) .
em nghĩ bản chất là ích kỷ, cái tôi lớn quá. cứ đòi hỏi mọi thứ phải giống như mình nghĩ, mình làm. người này phải thế này, phải thế kia, đại loại vậy
có cháu ngoại 10 năm nay rồi, chả thay đổi được

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Chắc có người nấu phở cho ăn,lại mua cc mời về ở rồi...

Bố Cu Nhắng

Xe tải
Nhọc quá các cụ ạ. Chị gái ở nhà nói chuyện anh trai cả ở quê lại dỗi với vợ. chuyện cũng chẳng có gì đáng kể mà bác ấy quay ra dỗi với vợ mấy hôm rồi. tự nấu ăn, ăn sáng tự đi chợ mua đồ về
Em hỏi thật các cụ là các cụ có hay dỗi vợ không ? dỗi kiểu gì và dỗi trong bao lâu thì dừng ạ ? Bác trai nhà em thì tích cực dỗi lắm, rồi tỏ ra khó chịu khi có bất cứ việc gì ko theo ý mình.
Bố mẹ thì già, trông cậy vào chị dâu nấu cơm cho ông bà ăn, mà ông anh trai cứ thi thoảng lại dỗi thế này đến chán
Có cụ nào cao kiến tư vấn cho em trị cái bệnh này cái, chán ghê
bác trai em làm giáo viên, hiệu trưởng. bảo về hưu đi thì éo chịu về.
có cháu ngoại 10 năm nay rồi, chả thay đổi được
Thanh niên còn bảo mải vui với cả ham chơi, chứ tầm tuổi này rồi còn chữa với trị thế nào được nữa hở cụ? Em còn lâu mới có cháu, hay vì thế nên mình chưa hiểu được nhỉ?

e cũng có gặp 1 vài thành phần như vậy rồi ạ, đàn ông gì mà như con nít thế nhỉ. theo như kinh nghiệm e dạy F1, mày dỗi cho dỗi, dỗi chán thì thôi, chiều quen thân

thngaylangthang

Xe ngựa
Có lẽ bị vợ cho "nghỉ hưu" quá sớm đấy

Đại tướng Alo

Xe điện
Vâng, có tí để nó làm gia vị của cuộc sống thì cũng ko sao, đây đậm đặc quá, và động một tí lại dỗi mới nhọc
Có khi nào liên quan đến chuyện tình dục không cụ ? Ý em là....kiểu như không được thỏa mãn thì đâm ra ...bực tức trong lòng rồi giận dỗi ý (?) :D

nhim bong

Xe tăng
Ôi dồi, nấu 1 tuần là ngại ngay ấy mà, ngại mấy ông dỗi mà suốt ngày bia bọt thôi!

kiamorning2007

Xe tăng
Dỗi mà toàn tự làm hết mọi việc thì tốt quá, cụ bảo chị cụ động viên ông ý dỗi tiếp đi Chị cụ đỡ nhọc ợ