[Funland] Đàn ông Hàn Quốc có bủn xỉn keo kiệt? (Đã sửa tiêu đề cho phù hợp)

NQHU

Xe điện
Trai Hàn cũng có Trai Hàn this, Trai Hàn that....

Như Son Heung-Min mà không ngon á ?
View attachment 6888373

Cơ mà nói chung Zai Hàn bọn nó ăn nhiều ớt, ăn nhiều đồ cay...nên nóng tính và cục súc. Bọn sếp Hàn hay đá vào chân nhân viên ( đá vào chỗ ống đồng, chỗ đấy đau lắm nha ) mỗi khi bức xúc trong công việc. :D
Sơn Hồng Minh khóc nhè! có quả clip suýt tẩn nhau với ông Lloris đội trưởng Tot :D
có người này người kia nhưng quả thật mấy anh Hàn nóng tính cục súc chiếm số đông!

dheIa

Xe điện
Em mà làm cho Hàn mà có thằng sếp cư xử với em như vậy em chử bỏ mịa nó đi, làm to chuyện xong rồi nghỉ, mang cái văn hóa cục súc về nước nó mà dùng. *** mịa chửi cho nó vuốt mặt ko kịp. Nhiều người bảo bọn Hàn sang đây nó giàu có thế này thế nọ, mình làm thuê cho nó, mình cần nó, éo mịa, thế làm thuê cho nó thì nó đc quyền đánh và hạ nhục mình à.
Phải hiểu bản chất của chúng nó, xuất thân của chúng nó, ko bị chúng nó doạ ngáo ộp thì mới chửi or bổ lại chúng nó đc ^^
Em ác cảm với đám lục súc này hồi thấy có 1 thằng Hàn thôi mà nó dám oăng oẳng gân guốc, tay chân khua khoắng chặn ngang đám học sinh đang hớn hở tan trường (cái trường gì sau đsq Úc) chỉ để cho con vợ hay con bồ của nó sang đường.
Ts, đất nhà mình mà nó dám mất dậy thế. Thực sự ghét :-L

vantruongd2

Xe tải
Thường khi yêu Gái tỉnh lắm , mấy anh Hàn ở ta thì kinh tế chắc cũng khá , lớn rồi hãy để cho em nó tự lựa chọn hạnh phúc của riêng mình và tự chịu trách nhiệm về sự lựa chọn đó người ngoài cuộc chỉ phân tích định hướng chứ đừng cấm cản nghe hay ko là ở nó
Mà ở đâu hay bất cứ nước nào chả có người này người kia ! Phỏng cụ vantruongd2
Chuẩn cụ rồi. Hãy để em nó chọn nhưng cũng quán triệt là nếu sau có vấn đề gì đừng về làm phiền gia đình.

traimeo

Xe buýt
Tình chỉ đẹp khi ở trên phim nhỉ các cụ nhỉ :)

Mũi tên bạc

Xe container
thì tầm kỹ sư đó cụ . làm doanh nghiệp hàn thì lương đều tầm đó cụ ơi . thấp nhất là khoảng 70tr ạ .
Nhưng lấy gái Việt em thấy toàn nông dân hoặc công nhân là chính chứ mấy em chuột chù sa chĩnh gạo mới vớ được anh kỹ sư cụ ạ!

Máy cắt cỏ

Xe tăng
Em có hơn chục năm làm với dân Hàn (cả nam và nữ), trai Hàn thì cũng có this có that, nhìn chung thì những cậu đã đi du học Anh, Mỹ thì tính tình nhã nhặn, lịch sự, galant, các cậu học thuần trong nước thì không bằng.

AstonTD

Đi bộ
Thường khi yêu Gái tỉnh lắm , mấy anh Hàn ở ta thì kinh tế chắc cũng khá , lớn rồi hãy để cho em nó tự lựa chọn hạnh phúc của riêng mình và tự chịu trách nhiệm về sự lựa chọn đó người ngoài cuộc chỉ phân tích định hướng chứ đừng cấm cản nghe hay ko là ở nó
Mà ở đâu hay bất cứ nước nào chả có người này người kia ! Phỏng cụ AstonTD
Bác có tag nhầm không nhỉ.
Nhưng mà bác đúng rồi.
Tự yêu thì nó chọn kĩ lắm.
Đội bị mua mới không được chọn.
Cũng có người này người kia như việt mình thôi

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Em gái em yêu một anh Hàn Quốc, cả nhà can không được. Mẹ em đang lo sốt vó vì nghe tiếng đàn ông Hàn gia trưởng, keo kiệt, thô lỗ 😩😩
Các men Việt Nam ga lăng, sợ vợ, đưa tiền hết cho vợ con thì không yêu, lại lao đầu vào anh Hàn 🤩😩
Khó khuyên can lắm, có bác nào tiếp xúc và mợ nào lấy Hàn thấy điểm khá của họ không để em còn về an ủi mẹ em a🤩
E lv với vài người Hàn, thấy họ cũng thoáng mà